Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 25 trong tổng số 25
    Số bài viết
    179
    Đúng là quá khó để tìm coach 7 sao, đang đá 2011 mà, hy vọng vài năm nữa có mấy chú.

Số bài viết
    82
    các bác cho tui hỏi, mình có thể có bao nhiêu Asst.Mgr, bao nhiêu 1st team coach? Tại tìm dc mấy thg ngon ngon nhwung nó lại chỉ thích mấy cái vị trí kia thôi, coach ko thèm, thế mới chán.

Số bài viết
    668
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huylong_90 Bài viết
    các bác cho tui hỏi, mình có thể có bao nhiêu Asst.Mgr, bao nhiêu 1st team coach? Tại tìm dc mấy thg ngon ngon nhwung nó lại chỉ thích mấy cái vị trí kia thôi, coach ko thèm, thế mới chán.
    cái này thì ai trả lời dc cơ chứ , tuỳ đội mà đội lớn dc nhiều đội bé dc ít thế thồi

Số bài viết
    203

Icon7 Non-playing staffs

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huylong_90 Bài viết
    Mỗi đội chỉ thuê được 1 trợ lý HLV (Assistant Manager), ngoài ra tùy vào câu lạc bộ lớn hay nhỏ, ban quản trị sẽ ra hạn chế số lượng COACH, SCOUT và PHYSIO (khi ký bất kỳ vị trí nào, board sẽ cho biết số lượng, vd: the board has recommended that the club shouldn't have a combined total of more than 11 coaches) Mà HL90 có đảm bảo các non-playing staffs đang theo đuổi có thực sự "ngon ngon" như HL90 nghĩ không?? Nếu không có đủ chỗ, có thể thanh lý hợp đồng (mutual termination) với các non-playing staffs để có chỗ cho những chú mới.

Số bài viết
    82
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gadongta Bài viết
    Mỗi đội chỉ thuê được 1 trợ lý HLV (Assistant Manager), ngoài ra tùy vào câu lạc bộ lớn hay nhỏ, ban quản trị sẽ ra hạn chế số lượng COACH, SCOUT và PHYSIO (khi ký bất kỳ vị trí nào, board sẽ cho biết số lượng, vd: the board has recommended that the club shouldn't have a combined total of more than 11 coaches) Mà HL90 có đảm bảo các non-playing staffs đang theo đuổi có thực sự "ngon ngon" như HL90 nghĩ không?? Nếu không có đủ chỗ, có thể thanh lý hợp đồng (mutual termination) với các non-playing staffs để có chỗ cho những chú mới.
    cám ơn bác, tui dùng GenieScout để tìm coach mà, ^^.
    Thêm một bác fitness coach (Str và Aero đều 7*) : Roberto Bocchino
    và Ball Control 7*: Valdir de Moraes (cái thg này a e cứ thử ko chắc là có đâu tui mới chơi đến tháng 4/2009 đã có thg này, nhưng có 1 ông cũng chơi FM search thg này hoài ko ra)

Lần sửa bài viết gần nhất bởi huylong_90 : 20-04-2009 vào lúc 08:23 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới