Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 22
    Số bài viết
    24
    cứ bật nó lên là nó lại báo lỗi don't send, lần nào cũng thế, lạ thật, roz ràng là cài frame 3.5 rồi mà. bác nào biết chỉ e cái

Số bài viết
    12
    Lần nào cũng phải chỉnh lại thông số vì save là nó về lại như ban đầu mà bác, k cách gì đc. Bác nào rành và rảnh chỉ giúp tôi nhé, k hiểu sao k dùng đc ??? Nan giải thật nhỉ #_#

Số bài viết
    282
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bryant Bài viết
    cứ bật nó lên là nó lại báo lỗi don't send, lần nào cũng thế, lạ thật, roz ràng là cài frame 3.5 rồi mà. bác nào biết chỉ e cái
    .NET Framwork 3.5 sp1 here:
    http://www.microsoft.com/downloads/d...displaylang=en
    Thử down cài lại xem, 3.5 khác 3.5 sp1.
    Nếu vẫn ko chạy đc thì pó tay
    Thường thì ko cài .NET nó sẽ ko chạy đc.

Số bài viết
    12
    #_# k biết có ai lý giải đc hiện tượng của mình k nhỉ >"< ong hết cả thủ >_<

Số bài viết
    25
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của jangwoohyuk73 Bài viết
    Tôi k biết mình cài thiếu điều gì, mọi ycầu của soft đều ok, đúng phiên bản.
    Tôi băn khoăn k biết các bước trong edit của mình có đúng k thôi, bác nào rảnh chỉ giúp tôi chi tiết chút nhé ??? Vì lần nào edit chỉnh sửa xong (ví dụ natural fitness sau khi chỉnh từ 11 -> 15, có cần làm gì trc khi ấn save changes k bác nhỉ ? vì tôi ấn sc xong thông số lại về lại 11 @@ bó tay) theo như trong clip hướng dẫn thì chỉnh thông số, export rồi history point xong save changes thì vẫn bị thế, lại về như cũ #_# oải ghê
    minh cung bi loi do. nhung thu load game xong rui vao chinh. chinh xong click hítory point la duoc. quay lai game thay ok ngay ma.

Số bài viết
    350
    Dùng nó cứ kiểu j` ý !!!
    Save mà nó lại về như cũ

Man U mãi mãi vô đối

Số bài viết
    12
    Bác haihs nói chi tiết cách của bác cho em xem nhé, cái vụ load game (load của soft hay là trong game #_#) ???

Số bài viết
    12
    >"< vừa nghịch thử lại thì lần này đc @@ chưa hiểu sao lại đc ^^ hình như là load game ở soft rồi save changes luôn, sau đó chỉnh 1 thông số nào đấy rồi ấn History point -> từ đấy edit ngon lành (trong lần mở game đấy, nhớ edit xong là save đấy nhá ) <nếu không nhầm trình tự là thế>

Số bài viết
    142
    Thậm chí ko mở lên được dù đã có Framework 3.5 ??????????????????????????

Số bài viết
    468
    Có version nào cho 9.1 ko hả mấy bác?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới