Share game FM24 (PC)
Trang thứ 15 trong tổng số 31 trang Trang đầuTrang đầu ... 5131415161725 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 141 tói 150 trong tổng số 301
    Số bài viết
    203

Icon13

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bboyallright Bài viết
    Ừa nhưng mà lại có vấn đề này nưã. Thằng ôn này để training ở vạch cuối medium đã unhappy rồi. H đẩy lên thêm thì có ảnh hưởng gì ko. Để mình thử làm theo cách của gà rồi report lại sau. Thanks
    Những chú training medium mà dám kêu ca có nghĩa là bản chất hỗn láo, thiếu chất chuyên nghiệp rồi. Cầu thủ unhappy with training thì khó phát triển hết tỉềm năng được. Cái này là lỗi HLV không biết "dạy con từ thuở còn thơ". Đối với các cầu thủ U18, cầu thủ trẻ, tỷ lệ tutoring của mình gần như là 100% để nâng cao determination và professionalism, ngay cả luyện tập very heavy cực kỳ nặng như chú U18 này mà vẫn vui vẻ chấp nhận, như thế thì mới hy vọng có tương lai tươi sáng được chứ. Huống hồ 22 tuổi rồi, hãy thử tutoring vớt vát xem có khắc phục được không!

Số bài viết
    339
    Đúng là ko biết dạy thật. Vì sign thằng này khá lâu rồi, chỉ số ngon mà cu loay hoay với nó mãi, cũng có lần cho nó học Oscar Cardozo vì thấy " Similiar type". HIện nay mình vẫn đang diều chỉnh cho nó tập ở khoảng heavy. HI vọng là sẽ có tiến triển. Mà có lẽ phải cho nó đá chính chắc mới đạt hiệu quả

Số bài viết
    777
    Thằng nào unhappy vỡi training của mình thì mình đuổi thẳng cổ

quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Số bài viết
    32
    Bác gadongta bà bác quamuop1 show 500 ảnh về cách train tiền đạo của 2 bác được không ạ ? Em xem học tập 2 bác chút. Thanks 2 bác.

Số bài viết
    203

Icon14

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của _eDisoN_ Bài viết
    Bác gadongta bà bác quamuop1 show 500 ảnh về cách train tiền đạo của 2 bác được không ạ ? Em xem học tập 2 bác chút. Thanks 2 bác.
    500 ảnh là cái gì??? Chú quảmướp1 vào xem giúp Quán Hy đi kìa (mà thôi, Eddie chịu khó quay về trang 12 là thấy ngay)!

Dạo này trong topic ảm đạm chán quá. Cố gắng topic này đạt được trên 10,000+ views, mình sẽ giới thiệu cho 1 phương hướng mới trong phương pháp huấn luyện. (Mọi người cứ yên tâm là phương pháp huấn luyện trong FM trông thì đơn giản nhưng vẫn còn NHIỀU ĐIỀU để khám phá lắm!)

Số bài viết
    179
    Kha kha, 500 ảnh là kiểu nói cho vui thôi, bác thắc mắc làm chi.
    Bác lại làm em tò mò nữa rồi. Bây giờ em toàn cho chúng nó tập heavy hết, cũng không bị dính chấn thương mấy. Đang train vị trí mới tùm lum, thấy kết quả cũng được. Còn kiểu gì nữa bác??? Nói luôn đi, tò mò quá.

Số bài viết
    32
    Heh...í của Quán Hy em là xin bác show mấy tấm hình về cách train của mấy chú tiền đạo...e đang loay hoay học theo cách train của bác.

Số bài viết
    179
    Thử schedule ST của mình xem, mình thấy mấy chú của mình phát triển khá tốt:
    Strength 9
    Aerobic, Attacking 13
    Tactics, Ball Control, Shooting 19 hết
    Defending 7
    Set pieces 16

Số bài viết
    139
    mình thì chỉ tutor mấy thằng U18 mà từ 3 sao trở lên thôi.
    mình làm vậy là đúng hay sai.
    các bác cho ý kiến

Văn phòng tứ bảo.......tiểu nhị!!!

Số bài viết
    5
    mọi ng ơi chỉ cho minh cách dùng tug's traning kái

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới