Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 13
    Số bài viết
    6,092

Nhập môn về Training

Hệ thống Training là hệ thống chính giúp cho sự tăng giảm chỉ số của cầu thủ .Dĩ nhiên là ko thể tham lam, tập tất cả được, các bạn chỉ có thể chọn 3,4 nhóm tập chính , ko thể vượt quá khối lượng workload cho phép (trừ cheat ko tính )

Các bài tập gồm có
    Strength : Tập thể lực
    Aerobic : Tạm dịch là tập dẻo dai
    Goalkepper : Khỏi nói, dĩ nhiên là tập kỹ năng thủ môn
    Tactics : Chiến thuật
    Ball Contron : Điều khiển bóng
    Defending : Phòng Ngự
    Attacking : Tấn công
    Shooting : Dứt điểm
    Set Piece : Tình huống bóng chết

Tùy vào mỗi vị trí và lối đá, mà bạn sẽ cho các cầu thủ các bài tập riêng
    Đại khái thfi mỗi bài tập sẽ tăng các chỉ số sau

Strength : Stamina, Strength...
    Aerobic : Pace, Aglity, Balance...
    Goalkepper : Hầu hết cột GK
    Tactics : Movement, Of the Ball ...
    Ball Contron : Dribling, Technique, Creatvity ...
    Defending : Marking, Talcking ...
    Attacking : Passing, Shooting ...
    Shooting : Shooting. Heading, Penalty Taking ...
    Set Piece : Crossing, Coner, Set Piece ...

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    2
    chao các bạn! Mình đã chơi Quản lý bóng đá lâu rồi nên giờ mới trở lại được! Các bạn giúp mình với! Lúc bắt đầu chơi quản lý mình chơi 2003-2004 hay 2003 - 2004 gì đó có 3D có thể xem được trấn đấu như mình xem ti vi đó, có mua bán sân tập, sân vận động,.... nhưng từ năm 2006, 2007,2008 hay 2009 thi lại không xem được trận đấu 3D, tập luyện cũng dở hơn không tập theo bài chiến thuật được. Các bạn giúp mình tìm lại game đó với!
    Cảm ơn mọi người nhiều

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của commandona Bài viết
    chao các bạn! Mình đã chơi Quản lý bóng đá lâu rồi nên giờ mới trở lại được! Các bạn giúp mình với! Lúc bắt đầu chơi quản lý mình chơi 2003-2004 hay 2003 - 2004 gì đó có 3D có thể xem được trấn đấu như mình xem ti vi đó, có mua bán sân tập, sân vận động,.... nhưng từ năm 2006, 2007,2008 hay 2009 thi lại không xem được trận đấu 3D, tập luyện cũng dở hơn không tập theo bài chiến thuật được. Các bạn giúp mình tìm lại game đó với!
    Cảm ơn mọi người nhiều
    Lại có cả thể loại này sao có ai biết gì về game này ko nhỉ
    Mà hình như bài này bạn post sai Box thì phải phải post vô Box News for game chứ nhỉ

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    22
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của commandona Bài viết
    Cảm ơn mọi người nhiều
    Theo như bạn nói thì đó là bản Football Manager, tuy cùng tên là FM nhưng bản đó là do 1 công ty khác phát triển, EA Sport thì phải. trò chơi này sau đổi tên là TCM (Total Club Manager) và cuối cùng thì bây h đổi tên thành Fifa Manager, đã có Fifa Manager 2009 rồi đấy bạn có thể ra hàng đĩa mua, khá hay

Số bài viết
    328
    Chắc là Total Club Manager rùi, trò này là tiền thân của Fifa Manager ngày nay!

Số bài viết
    52
    anh em cho hỏi, có nên cho cầu thủ của mình rest sau mỗi trận đấu không?! làm thế nào để đạt hiểu quả cao nhất trong tập luyện của cầu thủ giở?! mọi người chỉ em phát nhá ^^

Số bài viết
    100
    Các anh em cho mình hỏi cái training chẳng hạn như cái Darkstarr Training - 2009 nayf thì download về rồi thì bỏ vào đâu để sử dụng được...Mình cảm ơ nhiều

Số bài viết
    3
    mọi người ai có tất cả bài tập cho cả đội thì post lên cho anh em với .. . chân thành cám ơn!!!

Số bài viết
    82
    chịu khó tìm ở bên fm 8 đi, bên này thưa thớt kinh

Số bài viết
    33
    Anh nào post tiếp về cái training đi,topic đi lạc đề quá rồi,em mới chơi FM nên không biết nhiều về training lắm.
    Chẳng hạn HLV đội trẻ cũng cần train ạ ?

Eduardo Da Silva

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới