Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 301

Hybrid View

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xxkinglovexx Bài viết
    có ai thử chưa, báo cáo kết quả cho mọi người với
    tập nặng quá có chấn thương ko bạn

Đối với mình, thủ môn là người mình đồng da sắt. Ít ra khi mình xem lại quá khứ chấn thương của 2 thủ môn của mình thì...... Gordon chuyển nhượng từ 2013 đến nay, chấn thương đúng 1 lần còn Camilleri chuyển nhượng từ 2013 thì CHƯA BAO GIỜ. Hãy đọc lại hướng dẫn của mình ở phái trên, thủ môn là lọai cầu thủ duy nhất có thể luyện tập đến HEAVY mà không lo ngại quá về khả năng bị chấn thương. Nếu thủ môn bị chấn thương, liệu có thể nào luyện tập được như tất cả các hình trên nữa không?? Hãy học cách trân trọng 1 thành quả đi chứ! Từ bây giờ nếu bàn luận về vấn đề luyện tập thành công cho thủ môn, hãy tin rằng tôi có thể làm được, bạn có thể làm , TẤT CẢ CHÚNG TA CÓ THỂ LÀM ĐƯỢC (Yes, I can! Yes, you can! YES, WE ALL CAN!) Goddamm, I am a genius!

Lần sửa bài viết gần nhất bởi gadongta : 27-03-2009 vào lúc 04:16 AM

Số bài viết
    11
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gadongta Bài viết

Đối với mình, thủ môn là người mình đồng da sắt. Ít ra khi mình xem lại quá khứ chấn thương của 2 thủ môn của mình thì...... Gordon chuyển nhượng từ 2013 đến nay, chấn thương đúng 1 lần còn Camilleri chuyển nhượng từ 2013 thì CHƯA BAO GIỜ. Hãy đọc lại hướng dẫn của mình ở phái trên, thủ môn là lọai cầu thủ duy nhất có thể luyện tập đến HEAVY mà không lo ngại quá về khả năng bị chấn thương. Nếu thủ môn bị chấn thương, liệu có thể nào luyện tập được như tất cả các hình trên nữa không?? Hãy học cách trân trọng 1 thành quả đi chứ! Từ bây giờ nếu bàn luận về vấn đề luyện tập thành công cho thủ môn, hãy tin rằng tôi có thể làm được, bạn có thể làm , TẤT CẢ CHÚNG TA CÓ THỂ LÀM ĐƯỢC (Yes, I can! Yes, you can! YES, WE ALL CAN!) Goddamm, I am a genius!

Mình thừa nhận với đôngta là minh cũng thường xuyên tập thủ môn ở mức very heavy cũng ít khi chấn thương lắm, trừ trường hợp thủ môn già, hơn 30 thì tập nhẹ đi.
    Nhưng thường tập earobic ở mức hight và streng ở mức hight-medium thành ra kết quả không như mong đợi. Cõ lẽ mình sẽ tham khảo của bạn xem kết quả như thế nào.
    Thanks bạn nhé.

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới