Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 22

Chủ đề: 4-4-2 for MAN

Số bài viết
    13
    Chưa thử nhưng mình nghĩ để tempo cao quá thì mấy thằng kiểu giggs,scholes hay anderson thì có mà chạy hộc hơi.
    Hơn nữa để creative cao quá (lên đến much) thì thường đá không đúng theo chiến thuật lắm đâu, gặp mấy thằng kiểu liver nó đá phản công thì ...... creative much thì chỉ nên set cho 1 vài cầu thủ như R7,Nani... là được!!!

Số bài viết
    669
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của star0707 Bài viết
    Gần giống vơi cách set của mình.
    Của mình thì attack lùi xuống 1 bậc.
    Tempo: max, Width: =. Closing Down: Own half.
    Vì đội mình cả thằng WB cũng crea cao nên để much luôn.
    Nếu ko phiền thì mình sẽ post tacs của mình vào 2pic này luôn. Cũng là 4-4-2 for MU cả.:a31:
    Bạn dùng WB là thằng nào thế mình đang dùng Opare và Evra nên mới để Closing down = whole pitch
    Bạn cứ post bài vào đây cho tiện :a31:

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    205
    vừa test thử 2 trận: thắng WH 4-1, thằng AS 3-0. Nói chung là tạm ổn!!! Nhưng ST ghi bàn chưa cao. Trong 2 trận này chỉ có 1 bàn của ST còn lại là do MC và ghi từ tình huống cố định!!!! Thanks bạn nhiều!!!

ManU's No.1!!!

Số bài viết
    669
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duyvt89 Bài viết
    Chưa thử nhưng mình nghĩ để tempo cao quá thì mấy thằng kiểu giggs,scholes hay anderson thì có mà chạy hộc hơi.
    Hơn nữa để creative cao quá (lên đến much) thì thường đá không đúng theo chiến thuật lắm đâu, gặp mấy thằng kiểu liver nó đá phản công thì ...... creative much thì chỉ nên set cho 1 vài cầu thủ như R7,Nani... là được!!!
    K biết sao chứ Giggs đá tac này rất hợp có Nani là đá hơi lởm mặc dù mình rất hy vọng vào Nani. Mà trong FM muốn ăn Giggs hơi khó đấy đừng tưởng già mà dễ bắt nạt nhá

Số bài viết
    269
    Đội hình này cũng gần giống tac của mình . Được cái hay là khó bị đội khác bắt bài

Số bài viết
    623
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của supercow Bài viết

Bạn dùng WB là thằng nào thế mình đang dùng Opare và Evra nên mới để Closing down = whole pitch
    Bạn cứ post bài vào đây cho tiện :a31:
    Davide Santon đó bạn, crea: 15 thì phải.
    Cánh còn lại là 1 random.
    Với lại đội hình mình thằng TV nào cũng crea: 18+, ko để much hơi phí

Số bài viết
    24

Icon14 Tac này không hề hay

NẾu gặp Asenal hay Barca thì bạn khóc = tiếng mán à, vì nếu để tempo gần max mà lại đá chuyền ngắn thì rất dễ bị thủng lưới từ sớm và sẽ khá hổng trung lộ khi đối đầu vs Asenal hay Barca, còn lúc bạn gặp các đội phòng thủ chắc và áp sát mà bạn chơi chuyền ngắn thì mốc mồm, mà bạn để with cao như vậy chỉ được cái cho các đội đánh trung lộ khai thác thôi và với độ rộng đó + chuyền ngắn thì không thể đạt hiệu quả trong tấn công được và bạn sẽ không có dược những đường chọc khe đột biến đánh thẳng xuống ,tui đã từng gặp trường hợp này nhiều rồi và đã nghĩ ra tac này khá hoàn hảo, bạn dùng thử và so sánh xem nha :
    link nè : http://www.mediafire.com/download.php?xaoawmmqvnn
    còn đây là bài minh đã tưng post lên về tac này : http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=11935
    ///

Lần sửa bài viết gần nhất bởi duckhoet88 : 13-02-2009 vào lúc 03:09 PM Lý do: thích thì sửa

Trọn Đời Cùng Man.U

Số bài viết
    623
    Có sao đâu nhỉ? Mình để 2 cái đó 1 cái max, cái kia gần max, chả có gì phải lo. Chẳng lẽ nó biết tấn công mà mình ko biết tấn công à
    Mùa rồi gặp nó : H:2-1,A:1-0, N:0-1,A:3-3, H:4-0. Đó, Thua 1, hoà 1, thắng 3 đó.
    H` cách trị Ars đã ko còn quá khó nữa rồi. Có mùa đá C1, mình thắng nó 7-1 sau 2 lượt trận.

Số bài viết
    669
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duckhoet88 Bài viết
    NẾu gặp Asenal hay Barca thì bạn khóc = tiếng mán à, vì nếu để tempo gần max mà lại đá chuyền ngắn thì rất dễ bị thủng lưới từ sớm và sẽ khá hổng trung lộ khi đối đầu vs Asenal hay Barca, còn lúc bạn gặp các đội phòng thủ chắc và áp sát mà bạn chơi chuyền ngắn thì mốc mồm, mà bạn để with cao như vậy chỉ được cái cho các đội đánh trung lộ khai thác thôi và với độ rộng đó + chuyền ngắn thì không thể đạt hiệu quả trong tấn công được và bạn sẽ không có dược những đường chọc khe đột biến đánh thẳng xuống ,tui đã từng gặp trường hợp này nhiều rồi và đã nghĩ ra tac này khá hoàn hảo, bạn dùng thử và so sánh xem nha :
    link nè : http://www.mediafire.com/download.php?xaoawmmqvnn
    còn đây là bài minh đã tưng post lên về tac này : http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=11935
    ///
    bạn thử dùng tac của ARS đi nó để passing = min còn tempo = max đấy mà đá như điên có sao đâu.Mỗi 2 cái đấy thôi chưa nói lên cái j đâu bạn ạ và đây cũng chỉ là tac thôi còn phụ thuộc vào con người trong đội bóng của bạn nữa chứ tac là tất cả thì chơi Fm làm j

Số bài viết
    623
    Cuối cùng, sau bao nhiêu ngày thất hứa, mình đã thực hiện.
    Đây là tacs cho MU, chưa thử mấy đội khác. Về cơ bản, tacs này giống tacs của supercow.
    Đừng hỏi mình nh` vì sao lại làm như vậy? Mình chỉ biết trả lời là nó phải như vậy .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới