Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 31
    Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Megalive Bài viết
    Bán Maldini thích thì chơi đội nào có mấy thằng cậu thích ý, mùa đầu criscito chưa về tôi còn sử dụng cặp trung vệ Kaladze Maldini đây, để defensive line với mental thấp thôi ko việc gì cả, chỉ số mental và tech của Maldini khá cao, Nesta tôi dùng còn hay hơn Fazio, mỗi mùa đầu là chấn thương, thích thì mùa đông bán luôn cũng được 10M pound. Pirlo đá điên lắm, kể cả đá AMC cũng được, mùa đầu nếu bán thì bán Bonera, seedorf là vừa rồi, đổi lại thì mua giovinco với de silvestry, seedorf đá cũng điên lắm nhưng không bằng giovinco, thằng này chạy khiếp hơn cả Kaka
    Hic ... chơi Milan mà bán Maldini ??? Chẳng hiểu bác ấy nghĩ gì, bán có được mấy đồng đâu ??? Maldini là không thể bán dù ở tuổi 40, ai trả 100M cũng chả bán, để Maldini kết thúc sự nghiệp tại Milan cho đẹp cái History

Mùa đầu nên thanh lý mấy ku Dida, Emerson, Janku, Bonera, Kaladze (nếu tìm được hậu vệ thay thế xứng đáng). Giữ Pirlo, còn nếu nó cứ bị Real ve vãn, Unh mãi thì cho đi luôn

Milan mùa đầu nên đầu tư hậu vệ, thủ môn và tiền đạo, còn hàng tiền vệ của Milan ổn rồi.

Số bài viết
    179
    Hic, Inter nó mạnh vãi tè ...... Mình đá 4-3-2-1 hoặc 4-3-1-2 nhiều trận ko làm sao ghi bàn được, sút đến 2x 3x quả mà ko vào. Chỉ tại mấy ông tiền đạo. Đối mặt toàn sút vào người thủ môn, dù cả Paloschi lẫn Pato đều có PlaceShot. Mà đá Milan phụ thuộc vào Kaka quá. 2 thằng AMC kia xuyên phá kém, Kaka chấn thương 1 cái là tấn công bế tắc hẳn.

Send me my angel

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của elnino1512 Bài viết
    Hic, Inter nó mạnh vãi tè ...... Mình đá 4-3-2-1 hoặc 4-3-1-2 nhiều trận ko làm sao ghi bàn được, sút đến 2x 3x quả mà ko vào. Chỉ tại mấy ông tiền đạo. Đối mặt toàn sút vào người thủ môn, dù cả Paloschi lẫn Pato đều có PlaceShot. Mà đá Milan phụ thuộc vào Kaka quá. 2 thằng AMC kia xuyên phá kém, Kaka chấn thương 1 cái là tấn công bế tắc hẳn.
    Đang đá mấy mùa đầu à ?
    Nếu đá mấy mùa đầu thì 50/50, còn cỡ sau 3-4 mùa thì càng lúc mình càng mạnh hơn máy và cỡ sau 6-7 mùa chắc lúc đó tỷ lệ 90/10 cho đội mình, máy yếu hẳn.

Đổi đội hình 442 thử xem

Số bài viết
    338
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của elnino1512 Bài viết
    Thì Inter nó cũng phụ thuộc Ibra thôi, trận nào mà Ibra không đá thì có sợ gì đâu. Nếu Kaka không đá được thì chuyển sang đá cánh đi, paloschy đá cánh phải ghê phết. Tuổi tác cũng ảnh hưởng nhiều đến khả năng dứt điểm, bọn trẻ đối mặt toàn sút ra ngoài thôi.

Số bài viết
    179
    Tại 9.02 hay nói đúng hơn là FM09 này AMC sút vào ít quá . 9.0.1 thì còn có bug sút phạt trực tiếp, dễ ghi bàn. 9.0.2 sút toàn trúng hàng rào, thỉnh thoảng mới vào. Kaka làm mưa làm gió trong FM07, 08 ở vị trí AMC trong đội hình 4-3-1-2, h lâu lâu anh mới ... đánh đầu vào được 1 bàn, còn chưa sút xa vào quả nào . Kiểu này mình cũng bị bệnh giống Carletto rồi, dùng mãi 1 Tac nên máy nó bắt bài ^^. H định chuyển qua 4-2-3-1, tận dụng hết mấy ông AMC, mà tiền đạo dứt điểm kém quá, còn 3 ông AMC thì trận nào cũng có 1 ông dưới 6 .. Bác nào có phương án gì ko ? Đá cánh thì lại phải mua mấy winger mới, mà để Seedorf với Dinho dự bị cũng phí >.< . Có vẻ FM09 này chuộng bọn tiền đạo tì đè giỏi hơn là nhanh thì phải ...... Hic thằng Ibra nó đá 18 trận ghi 22 bàn, chả thấy chấn thương bao h. Pato thì cứ đang phong độ cao cao, U Brasil nó gọi đi đá, xong cáng về trả . H em mới thấy thông cảm với Ancelotti . Đá mùa đầu cố hết sức cũng chỉ được thứ 2, cay quá x-( x-(

Send me my angel

Số bài viết
    179
    Chán, đá mấy lần vẫn thế. Toàn thua bóng bổng, sút ko thủ môn đẩy thì vào xà. Zz Éo làm HLV Milan nữa

Send me my angel

Số bài viết
    294
    Nếu thua bóng bổng nhiều, thì bạn thử bắt chặt biên của địch xem, bắt chặt rồi mà vẫn chết thì thử DC cao to xem Chứ Milan mà còn chê, đá Hyde UTD thì chắc khỏi chơi FM luôn áh

Số bài viết
    179
    À, mình chê là vì mùa đầu ko thể nào đuổi kịp thằng Inter thôi ^^. Với lại chê cái lực lượng lổm ngổm của nó. Nếu bán đi mua cầu thủ khác thì ko nói làm gì, cố kiếm mấy cái Tac nhét chúng nó vào cho vừa ý bác Berlusconi mà ko nổi.

Send me my angel

Số bài viết
    7
    bro nào cho mình cách set Team Instrutions để tham khảo được hem ??

Số bài viết
    3
    Milan ngoài đời hay xài 4-3-2-1 còn trong game mình cũng xài 4-3-2-1 nhưng cách set khác nhau rất nhiều..Mất kaka là 1 mất mát khá lớn vì vậy cần phải tìm ng` thay thế anh ta.Vị trí MC của Pirlo cũng ko ổn lắm.Pirlo chuyền rất tốt nhưng lại ko đc khỏe và đã già.ST thì có mỗi Pato là thấy dc.Vì vậy cần bổ sung vài cầu thủ chất lượng ở những vị trí ấy.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới