Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Người đội trưởng tuyệt vời nhất theo bạn ???

Người đã bình chọn
136. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Paolo Maldini

36 26.47%
  • Tony Adams

13 9.56%
  • Fernando Hierro

4 2.94%
  • Stefan Effenberg

1 0.74%
  • Roy Keane

36 26.47%
  • Oliver Kahn

2 1.47%
  • John Terry

15 11.03%
  • Javier Zanetti

5 3.68%
  • Francesco Totti

4 2.94%
  • Người khác ......

20 14.71%
Trang thứ 5 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 3456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 55
    Số bài viết
    420
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của long123 Bài viết
    tài năng thì Paolo Mandini, tầm ảnh hửong thì Roy Kean. Mấy ngừoi kia đá hay thiệt nhưng vẫn ko có đủ tư chất của 1 huyễn thoại.
    Thật sự là không muốn khơi dậy chiến tranh gì sất nhưng mình xin được đặt một dấu ? to uỵch trước khái niệm về "huyền thoại" của bạn Cho phép hỏi bạn hiểu thế nào là một huyền thoại hay bạn là fan AC nên cứ hét vậy cho nó oai Mình nói thật chứ fan đội nào thì khoái đội trưởng đội đó là chuyện thường thôi, nhân tâm tuỳ thích, có điều bạn có thể cho rằng những Kahn, Hierro, Roy Kean hay Adams mà không phải là huyền thoại thì mình cũng không hiểu lắm =)

1 vote cho người khác. Gerrard, Raul, Viera, Del Pierro, Emerson, ... chả thấy mặt mũi đâu cả ?

Số bài viết
    1,047
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của AJ_Shigeki Bài viết
    Thật sự là không muốn khơi dậy chiến tranh gì sất nhưng mình xin được đặt một dấu ? to uỵch trước khái niệm về "huyền thoại" của bạn Cho phép hỏi bạn hiểu thế nào là một huyền thoại hay bạn là fan AC nên cứ hét vậy cho nó oai Mình nói thật chứ fan đội nào thì khoái đội trưởng đội đó là chuyện thường thôi, nhân tâm tuỳ thích, có điều bạn có thể cho rằng những Kahn, Hierro, Roy Kean hay Adams mà không phải là huyền thoại thì mình cũng không hiểu lắm =)

1 vote cho người khác. Gerrard, Raul, Viera, Del Pierro, Emerson, ... chả thấy mặt mũi đâu cả ?
    Emerson tuổi nào mà bỏ vào đó !

Số bài viết
    9
    Roy Keane là số 1. Khi coi MU đá thời còn Roy Kean thì có thể thấy một người đội trưởng thật tuyệt vời, đầy nhiệt huyết lúc nào cũng truyền lửa cho đồng đội.
    Tui vote cho Roy Keane

Số bài viết
    24
    Fan Milan

Maldini NO 1

Số bài viết
    420
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Kuchiki Byakuya Bài viết
    Emerson tuổi nào mà bỏ vào đó !
    Hãy tự kiểm tra kiến thức bản thân Nếu không vì chấn thương thì đã không phải là Cafu đeo băng đội trưởng nâng cúp vô địch WC2002 của Brazil

Số bài viết
    3
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Vaness Bài viết
    Maldini và Hierro Adams 3 tượng đài ko thể đánh bại của AC và Real, Ars
    Stefan Effenberg Oliver Kahn những người lãnh đạo tuyệt vời nhưng vẫn ko = Matthaues
    John Terry,Francesco Totti vẫn còn quá trẻ
    Javier Zanetti chưa nói lên điều gì
    Nếu bình chọn mình sẽ chọn Keane vì các đội trưởng đương thời ít có những người được như Keane,những ai đã từng xem Keane thi đấu từ những ngày mới về MU để rồi trở thành huyền thoại ở Old Trafford ,tính cách mạnh mẽ ko khi nào chuồn bước.1 người đội trưởng mẫu mực điểm dựa cho thành công của MU.
    Thôi đi,nói gì mà nghe bẩn cả lỗ tai,để cái trophy hình logo của Man Utd chình ình thế kia thì không chọn Roy Keane mới lạ,chứ không lẽ lại chọn Terry hay Adams à???????

Số bài viết
    25
    1 vote cho Kean vì là fan của M.U và vì Kean luôn sẵn sàng uýnh nhau vì đồng đội

Số bài viết
    2,089
    Hãy tự kiểm tra kiến thức bản thân Nếu không vì chấn thương thì đã không phải là Cafu đeo băng đội trưởng nâng cúp vô địch WC2002 của Brazil
    Oh vì thế nên gán đc 2 chữ "huyền thoại" ah
    Ko có dẫn chứng thuyết phục hơn ah

Số bài viết
    1,047
    thế đã làm j để được là huyền thoại , vô địch WC thì thiếu cha j ng` làm đội trưởng vẫn vô địch mà có phải ai cũng là huyền thoại đâu !
    chưa kể là ko chấn thương, được đá mà ko vô địch thì sao !

Số bài viết
    288
    Sao nói về cầu thủ cứ phải cho chữ huyền thoại vào ý nhỉ? Javier là mẫu thủ quân tận tụy và ít nổi nhưng cũng rất biểu dương ở 1 liên hợp quốc như Inter mà anh ta trụ lại đến giờ. Nhắc đến Paolo chắc cũng phải nhắc đến tiền nhiệm của anh là Baresi. Còn hơi kì là tớ là fan ManU nhưng tớ bầu cho Gerrard (muốn thêm 1 phiếu cho Terry)

Once In Reds - Always In Reds

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới