Share game FM24 (PC)
Trang thứ 8 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu ... 6789 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 71 tói 80 trong tổng số 83
    Số bài viết
    431
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của quanghai1985 Bài viết
    yaya toure, đá tốt,ngon lành, hơn hẳn veloso
    Vậy là do bạn ko biết xài Veloso rồi..Chứ ai dám nói Yaya toure trong Fm 09 hơn hẳn Veloso nào..Veloso phòng ngự tốt,phát động tấn công cũng tốt,khá là thông mình và chẳng hiểu sao hắn ghi bàn cũng khá đều..Bạn nên xem lại cách set của mình cho Veloso theo mình nghĩ bạn cách set của bạn ko phát huy dc nó.

Số bài viết
    820
    Veloso mùa 2 là lên đc WorldWide rồi

Nhưng chỉ là kiểu MCd thôi , còn DMC đúng nghĩa phải học hỏi nhiều ở Zuculini

Không " THANKS " sẽ bị trời phạt

Số bài viết
    112
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tungpro22 Bài viết
    Vậy là do bạn ko biết xài Veloso rồi..Chứ ai dám nói Yaya toure trong Fm 09 hơn hẳn Veloso nào..Veloso phòng ngự tốt,phát động tấn công cũng tốt,khá là thông mình và chẳng hiểu sao hắn ghi bàn cũng khá đều..Bạn nên xem lại cách set của mình cho Veloso theo mình nghĩ bạn cách set của bạn ko phát huy dc nó.
    mua chú veloso mấy lần đều thấy đá ko ấn tượng gì cả, chỉ tròn vai thôi,chả bao h ghi bàn cả
    mà tớ thích 1 chú Yaya này hơn, đúng nghĩa DMC, thỉnh thoảng có những cú sút xa như búa bổ

Số bài viết
    820
    Veloso thì ko sút xa àh

Veloso sút xa thôi rồi đấy

Sút phạt cũng k kém ai đâu

Không " THANKS " sẽ bị trời phạt

Số bài viết
    431
    Bác quanghai set veloso ntn post lên coi cái.Chứ mình ko tin veloso thua toure

Số bài viết
    350
    Inler là cầu thủ DMC hay nhất
    Khoẻ,sút tốt,chuyền cũng ổn
    Còn 1 số DMC khác như Paker,Carrick hay là Veloso cũng đc.

Man U mãi mãi vô đối

Số bài viết
    46
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Hardcore Holly Bài viết
    Veloso mùa 2 là lên đc WorldWide rồi

Nhưng chỉ là kiểu MCd thôi , còn DMC đúng nghĩa phải học hỏi nhiều ở Zuculini
    Okie! tui là đồng ý với ý kiến này nè! Hồi đầu mùa tui mua Veloso về để đá DMC, điểm trận ko bjo lên tới đầu 7, nhấc lên đá MCd, thôi rồi! trận nào cũng tầm 7.5 hết! cầu thủ chơi tốt hay ko là do mình set ra sao thôi!

Lần sửa bài viết gần nhất bởi nguyenhoang2k5 : 01-09-2009 vào lúc 02:57 AM Lý do: post image

Số bài viết
    112
    Veloso khủng rồi.Vừa thủ giỏi vừa công tốt.

Số bài viết
    58
    Với tớ Veloso chỉ số cần thì lại chẳng đẹp Cần thằng chăm chỉ thì Work Rate có 14, Cần sự cứng rắn thì Bravery với Aggression có 12. Determination còn là 11 ... Nói chung thằng này đá ở đội bt thôi, đá gặp mấy thằng MC Flair cao với Creative Cao thì chẳng bao giờ có bóng cả

Còn tớ đã dùng hết Diarra, Palombo, Sissoko, De Rossi, Cambiasso rồi Mỗi người có 1 cái hay. Ngay cả Reo Coker cũng hay nữa.

Diarra: Work rate + team work rất cao, Passing, Creativity đều rất tốt, Aggressive với Bravery vừa đủ + thêm khả năng Long Shoot và Free kick tốt. Chấn thương ít hơn Veloso là cái chắc, Veloso fitness có 11. Yếu điểm: đánh đầu kém, thường ko tranh bóng trên ko ở giữa sân đc.

Palombo: Work + Team vừa phải 16 17, Nhưng vệ độ gấu liều và quyết tâm thì đừng hỏi sức khoẻ và bền quá cao, kèm + xoạc quá tốt + thêm cái Personal: Resolute nữa nên -.- .... Phê lắm. Yếu: flair anh này thấp nên khả năng đá phản công ko cao =)

De Rossi: chả cần nói nữa, gấu liều khoẻ sút xa kèm cặp tốt... Thiếu mỗi cái WOrk Rate + Team Work 20 là hoàn hảo.

Sissoko: chọc khe tốt, Work Rate + Team Work 20, khoẻ bền gấu liều dũng cảm, kèm cặp tốt, đánh đầu tốt. 1 Người sinh ra để làm chủ trung tuyến, bị cái là ai cũng có cái khuyết, sút xa kém, độ nhạy kém =)

Số bài viết
    127
    veloso
    Em mới chơi FM được mấy hôm,các bác làm thế nào mà tìm ra được thằng Veloso này thế,em thấy các bác nói nó ngon em vào search thấy chỉ số khủng thật

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới