Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 83
    Số bài viết
    11
    du` doi hinh nao` thi` m van~ thik veloso (?DMC )qua khung?.nhung Sunny du` chi? so binh thuong` nhung ma choi DMC thi` vai~ hang` luon.ko thua kem veloso dau .cam` valencia thik that. moi~ toi hoi ngeo`

Số bài viết
    69
    Thích Palombo nhất. Đá cặp với Veloso, 2 thằng cứ bắn từ xa ghi bàn hoài.

Số bài viết
    4,029
    dmc chuẩn nhất thế giới là bộ ba này đây mascherano, essien, và obi mikel

Số bài viết
    7
    thật ra mình thấy DMC đá hợp nhất với đấu pháp diamond 4-4-2 của mình là veloso. ko biết các bạn thấy sao, mình thấy nó chuyền rất tốt, tranh chấp khỏi chê, và hầu như ko bao giờ phạm mistake

Số bài viết
    22
    A E nào chỉ em set Veloso cho hiệu quả đi. Nó đá chán quá. 20 trận được 2 bàn

Số bài viết
    37
    Mình cũng thấy M.Essien là DMC good nhất, Averating match luôn cao và ổn định giống như CR7. Có điều mình cầm MU nên chả có cơ hội mua được em này. Miguel Veloso đã dùng rồi nhưng trận hay trận dở, cả mùa ghi được trên dưới chục bàn. rating tàm tạm chỉ được 7.

Số bài viết
    4
    M.Essien thì công nhận còn obi mikel đá toàn dưới 7 thôi.

Số bài viết
    24
    Diarra

Vào mua 12 mil đá vô đối

Veloso được cái lực đẹp nhìn sướng

Số bài viết
    82
    De Rossi theo mình đánh giá là khủng và toàn diện hơn cả . Mọi người thik Veloso vì là anh ý dễ mua chi phí lại vừa phải . Còn De Rossi vs Essien thì ... . Mà rõ ràng cái topic là DMC đọc mà thấy có cả Inler là sao? với lại toàn DMC mà các bro cứ khoe ghi 2x bàn / mùa . Chả hiểu

Số bài viết
    24
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của TonyHio Bài viết
    De Rossi theo mình đánh giá là khủng và toàn diện hơn cả . Mọi người thik Veloso vì là anh ý dễ mua chi phí lại vừa phải . Còn De Rossi vs Essien thì ... . Mà rõ ràng cái topic là DMC đọc mà thấy có cả Inler là sao? với lại toàn DMC mà các bro cứ khoe ghi 2x bàn / mùa . Chả hiểu
    De Rossi thì tất nhiên rất khủng rồi

Nhưng lạ quá đắt đỏ để mua, và gần như là không thể với Milan hay Juve thì đưa vào nói chuyện làm gì(mình chưa bao giờ mua hay dùng thử De rossi cả )

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới