Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 22

Chủ đề: Dream team của em

Hybrid View

Số bài viết
    53

Dream team của em

Em hoàn thành đội hình này vào 2010. Khá tốn, nhất là 2 con CR7 với Fab, còn 2 thằng pato với balotelli thì khá bèo. Nói chung giờ cánh trái em ko ưng lắm, em thích con Clichy của arsenal nhưng nó kêu 70 80 triệu nên phải kiếu vì đang đứng 1st về tài chính, lại còn thằng Walcott nữa cũng vậy. Ars ko bán giá rẻ. đành vậy

Đây là đội ngũ huấn luyện viên trước max nhưng mới giảm mấy chỉ số, vài tháng lại max í mà

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    282
    Marcelo đá trái mà còn chế ah. 4 ông TV toàn tấn công gặp đội giỏi phản công nó úp cho vỡ mồm.
    Mà bác lập lắm topic khoe hàng thế, nặng data diễn đàn, có khi bị quy vào tội spam đấy.
    Đội hình như trên khủng thì khủng thật, nhưng có phải lạ lùng khó kiếm j đâu. Post làm j`.
    Bác mới gia nhập, nên để ý. Nếu muốn thảo luận thì tìm box liên quan rồi post vào đấy, đừng lập thêm 2pic mới thế này.
    Nhìn lại mình gia nhập còn sau ông này. Mà tôi thấy bác viết mấy bài liền mà ở trên chỉ ghi có 1 là sao

Số bài viết
    53
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của eminter Bài viết
    Marcelo đá trái mà còn chế ah. 4 ông TV toàn tấn công gặp đội giỏi phản công nó úp cho vỡ mồm.
    Mà bác lập lắm topic khoe hàng thế, nặng data diễn đàn, có khi bị quy vào tội spam đấy.
    Đội hình như trên khủng thì khủng thật, nhưng có phải lạ lùng khó kiếm j đâu. Post làm j`.
    Bác mới gia nhập, nên để ý. Nếu muốn thảo luận thì tìm box liên quan rồi post vào đấy, đừng lập thêm 2pic mới thế này.
    Nhìn lại mình gia nhập còn sau ông này. Mà tôi thấy bác viết mấy bài liền mà ở trên chỉ ghi có 1 là sao
    Ồ nâu, cái hình này là tui show hàng, thật ra đá 433 standard.
    Camacho đá DM, thằng này nó chơi quyết liệt, xứng là máy cày với bình xăng gần max stamina 19. Có điều camacho nó quyết liệt quá nên bị ban liên tục, thẻ vàng chi chít sự nghiệp cầu thủ. 3 tiền vệ trung tâm là Fab(role CM), camacho(role DM) và W.Sneijder (role AM). Nói chung đội hình tôi dày nên bất bại hơn trăm trân ùi, vùa thua thằng Valencia 1-0 tại Home. đang cú.

Số bài viết
    77
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DonZeno Bài viết
    Em hoàn thành đội hình này vào 2010. Khá tốn, nhất là 2 con CR7 với Fab, còn 2 thằng pato với balotelli thì khá bèo. Nói chung giờ cánh trái em ko ưng lắm, em thích con Clichy của arsenal nhưng nó kêu 70 80 triệu nên phải kiếu vì đang đứng 1st về tài chính, lại còn thằng Walcott nữa cũng vậy. Ars ko bán giá rẻ. đành vậy

Đây là đội ngũ huấn luyện viên trước max nhưng mới giảm mấy chỉ số, vài tháng lại max í mà
    Show hàng sao ko show thêm cái chuyển nhượng nhở 2010 mà có cả ces,R7,Pato coi bộ hơi lạ

"Mưa đã tạnh, gió đã ngừng. Hạt mưa nào vỡ òa ướt mắt ai"

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Show hàng sao ko show thêm cái chuyển nhượng nhở 2010 mà có cả ces,R7,Pato coi bộ hơi lạ
    Ờ chuẩn, cho xin cái pic chuyển nhượng cái nào balo, vela, pato còn ko quá khó chứ cesc với R7 thì không biết bao nhiêu tiền nhỉ

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrspecial Bài viết
    Ờ chuẩn, cho xin cái pic chuyển nhượng cái nào balo, vela, pato còn ko quá khó chứ cesc với R7 thì không biết bao nhiêu tiền nhỉ
    Cesc và R7, mỗi thằng giá khoảng 100M EUR

Số bài viết
    53
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrspecial Bài viết
    báo cáo với anh em là cụ Fab mua mất 110tr bảng, còn cụ Ronaldo thì 90tr bảng. Em đang bị đứt tay phải nên ko chụp cái history cho các bác đc đâu. CR7 mua vào tháng 8 năm 2009 còn 1 năm sau em mới vòi đc tiền mua Fab
    mổ cò tay trái mỏi quá over

Số bài viết
    77
    báo cáo với anh em là cụ Fab mua mất 110tr bảng, còn cụ Ronaldo thì 90tr bảng. Em đang bị đứt tay phải nên ko chụp cái history cho các bác đc đâu. CR7 mua vào tháng 8 năm 2009 còn 1 năm sau em mới vòi đc tiền mua Fab
    mổ cò tay trái mỏi quá over
    Nếu nói thế thì tớ ... quá nghi vấn luôn ...
    Tính sơ sơ nhá : Mario 10,5m,Marquinhos 12m+,MF 8m5,camacho 7m5,sakho (cũng khoảng 8m),Vela ... còn này ko ít hơn 22m,Pato cũng phải vài chục (mùa đầu tiên chắc chắn ko thể,mua CR7 thì tiền đâu mua thêm Pato ) cứ cho là bán 1 mớ cầu thủ đi thì Real cũng chẳng đủ tiền
    Sơ sơ thì mùa đầu chi cũng phải tầm 70m

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Vaness : 27-01-2009 vào lúc 11:49 AM

"Mưa đã tạnh, gió đã ngừng. Hạt mưa nào vỡ òa ướt mắt ai"

Số bài viết
    53
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Vaness Bài viết
    Nếu nói thế thì tớ ... quá nghi vấn luôn ...
    Tính sơ sơ nhá : Mario 10,5m,Marquinhos 12m+,MF 8m5,camacho 7m5,sakho (cũng khoảng 8m),Vela ... còn này ko ít hơn 22m,Pato cũng phải vài chục (mùa đầu tiên chắc chắn ko thể,mua CR7 thì tiền đâu mua thêm Pato ) cứ cho là bán 1 mớ cầu thủ đi thì Real cũng chẳng đủ tiền
    Sơ sơ thì mùa đầu chi cũng phải tầm 70m
    Còn tùy CLB mà mình manage chứ, ông thử cầm Inter rồi hỏi mua Pato xem, nó bắt ông cầm sổ đỏ mà mua Ông cầm Man utd mà hỏi mua Vela xem, mua đc thì tui vote cho 1 phiếu bé ngoan. Tại tui cầm R.Madrid, trung lập với mấy CLB chủ quản cầu thủ nên mua nó cũng "rẻ":
    - pato sau 2 mùa đá cho AC bị thất sủng nên mua có 18tr Pound à
    - Camacho mua mất 20tr vì là của rival, đắt so với tuổi
    - mùa đầu tiên cầm Real có 35 tr chuyển nhượng(08-09) nên đầu tư ngay 2 cháu Vela và Balotelli, vela hình như gần 15tr, còn Balo thì cũng như vầy. sau nửa mùa xếp nhì Liga nên board bao thêm cho hơn chục nữa mua Camacho. Cuối mùa vô địch liga và C1 nên kinh tế rất phất -> 09-2010 có xiền mua CR7, lại vô địch 2 cup ấy-> có xiền đốt cho Fab, tui đấu giá mất 1 tuần, khởi điểm 50tr rùi cứ công 5tr mỗi lần bị từu chối, kiên trì đúng là bà ngoại thành công cuối cùng chốt 110 tr, ký hợp đồng liền
    Đấy, quá trình sự việc nó là như vầy, như vầy

Số bài viết
    365
    Còn tùy CLB mà mình manage chứ, ông thử cầm Inter rồi hỏi mua Pato xem, nó bắt ông cầm sổ đỏ mà mua Ông cầm Man utd mà hỏi mua Vela xem, mua đc thì tui vote cho 1 phiếu bé ngoan. Tại tui cầm R.Madrid, trung lập với mấy CLB chủ quản cầu thủ nên mua nó cũng "rẻ":
    - pato sau 2 mùa đá cho AC bị thất sủng nên mua có 18tr Pound à
    - Camacho mua mất 20tr vì là của rival, đắt so với tuổi
    - mùa đầu tiên cầm Real có 35 tr chuyển nhượng(08-09) nên đầu tư ngay 2 cháu Vela và Balotelli, vela hình như gần 15tr, còn Balo thì cũng như vầy. sau nửa mùa xếp nhì Liga nên board bao thêm cho hơn chục nữa mua Camacho. Cuối mùa vô địch liga và C1 nên kinh tế rất phất -> 09-2010 có xiền mua CR7, lại vô địch 2 cup ấy-> có xiền đốt cho Fab, tui đấu giá mất 1 tuần, khởi điểm 50tr rùi cứ công 5tr mỗi lần bị từu chối, kiên trì đúng là bà ngoại thành công cuối cùng chốt 110 tr, ký hợp đồng liền
    Đấy, quá trình sự việc nó là như vầy, như vầy
    Hì, thực ra cầm Real Madrid có nhiều lợi thế để mua cầu thủ lắm:
    1- Mới New Game thì Reputation cao nhất 9500. Trừ khi chúng ta cầm đội khác, đá thành công vài mùa thì mới qua mặt được Real. Với danh vọng hàng top như thế nên rất dễ thu hút cầu thủ.
    2- Real có sân vận động lớn, lại rất giàu, chỉ cần có thành tích cao thì Board sẵn lòng cung cấp tiền để mua cầu thủ

Chỉ cần 2 lý do trên đủ để sắm cầu thủ khủng vô tư ^_^ Mình cần Milan thôi nhưng nếu thích thì đến mùa thứ 3 đủ sức mua các hàng khủng đó vì tuy mới vào game được cho 12.5M EUR nhưng biết buôn bán và mua sắm hợp lý thì đến đầu kỳ chuyển nhượng mùa đông năm 2009 là có 1 số hàng ngon như Veloso, Srna, Diarra, De Rossi, Balotelli, Chiellini, ... Sau mùa đầu thành công thì đầu mùa sau Board đã cho gần 100M EUR, chỉ cần bán thêm 1 em nho nhỏ nữa là đủ tiền mua Fabregas hay R7, còn Messi thì có thể bỏ ra 150M EUR phá hợp đồng vào mùa sau, ...

Nói chung, việc bạn mua được như thế khi cầm Real hay Barca là chuyện bình thường

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới