Share game FM24 (PC)
Trang thứ 13 trong tổng số 16 trang Trang đầuTrang đầu ... 31112131415 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 121 tói 130 trong tổng số 156
    Số bài viết
    225
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của forever_qc Bài viết
    sao em không thấy các bác nói về Vela của Arsenal nhỉ.em thấy thằng này là khủng nhất,mua nó khoảng 7M nhưng đá khoảng 3 năm la giá lên tới 50M. Vela là số 1

:-" Trang 3 , #38 có đoạn :

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của garconajc Bài viết
    ST: Mauro Zarate (Velez), Vela (Arsenal), N'sue (Barca???), Foti (Sampdoria+Udinese),
    Có mỗi Vela đấy thôi chứ còn Vela nào nữa , có người nói rồi

:-"

Số bài viết
    21
    Wonderkid là cầu thủ dạng tiềm năng ah?Mình thấy post nhiều good player vậy cứ mua về là đá hay ah?Nếu thế cứ lên diễn đàn tìm những cầu thủ này về(tất cả mọi vị trí từ thủ môn tới tiền đạo) là chắc chắn win???Vậy thì mình làm HLV làm ji` nữa?
    Người chơi lại có lợi thế hơn may' là có thể training theo ý mình(hand made) chứ may' chơi thì chỉ có 1 kiểu train mặc định sẵn.
    Mình mới chơi,mong được chỉ giáo.

Số bài viết
    6,093
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của The_Kop Bài viết
    Wonderkid là cầu thủ dạng tiềm năng ah?Mình thấy post nhiều good player vậy cứ mua về là đá hay ah?Nếu thế cứ lên diễn đàn tìm những cầu thủ này về(tất cả mọi vị trí từ thủ môn tới tiền đạo) là chắc chắn win???Vậy thì mình làm HLV làm ji` nữa?
    Người chơi lại có lợi thế hơn may' là có thể training theo ý mình(hand made) chứ may' chơi thì chỉ có 1 kiểu train mặc định sẵn.
    Mình mới chơi,mong được chỉ giáo.
    có những wonderkid trong tay ko có nghĩa là bạn có 1 super team trong tay ,wonderkid chỉ là những cầu thủ trẻ có tiềm năng để phát triển hơn các cầu thủ khác cùng lứa.

Do đó 1 team chỉ bao gồm kid thì ko thể thành công đc mà phải kết hợp với các cầu thủ khác lớn tuổi hơn.

Lấy vd : Kerlon hay Vela ngay mùa đầu tiên ko thể thành "sao" đc mà phải qua trui rèn mấy năm mới okey đc .

Số bài viết
    383
    Kiếm mọi cách để mua 1 đống wonderkid về rồi nhìn clb tụt dốc thê thảm T.T trừ khi chơi trò save/load. Mình nghĩ mỗi đội chỉ nên có 3-5 chú rèn luyện dần dần thôi. Các lão già ở FM này đá hay lắm đừng bỏ bê như thế. Thanks cái cho bác SuperFM vì cùng ý kiến

Số bài viết
    21
    Thank SuperFM,mình cùng quan điểm.Nhưng vậy thì càng về những mùa sau người chơi càng có nhiều ưu thế vì khi đó các kid đêu ok rồi(mua về khi bắt đầu chơi )???
    (Bởi vì minh vừa chơi FM mấy hôm.Mùa đầu này ko mua cầu thủ nào mà chỉ bán.Alonxo chấn thương 5 tháng,Gerrard 1 tháng.Đá 6 vòng đang thứ 3,kém Man 3 điểm.Quan điểm của mình là chỉ mua về những cầu thủ nào mà ngoài đời mình yêu thích.)

Số bài viết
    6,093
    Kiếm mọi cách để mua 1 đống wonderkid về rồi nhìn clb tụt dốc thê thảm T.T trừ khi chơi trò save/load. Mình nghĩ mỗi đội chỉ nên có 3-5 chú rèn luyện dần dần thôi. Các lão già ở FM này đá hay lắm đừng bỏ bê như thế. Thanks cái cho bác SuperFM vì cùng ý kiến
    hehe , 1 đội bóng có 3-5 chú wonderkid cũng mệt lắm đấy , do mấy mùa đầu mấy chú này chưa "chín" nên nhiều khi xem đá cũng điên đầu lắm . Như mình đang nắm Atletico , hiện tại chỉ có mỗi Aguero là wonderkid thôi , cho him đá rất nhiều, nhưng những trận quan trọng thì lại cất , dành cho các lão tướng

Nhưng vậy thì càng về những mùa sau người chơi càng có nhiều ưu thế vì khi đó các kid đêu ok rồi(mua về khi bắt đầu chơi )???
    cũng như trên , nhưng nếu mua những Kid đã "chín" thì giá ko rẻ đâu :-" , mua nhiều kid thì phải có chế độ xoay vòng hơp lý

Anyway, mình vẫn thích sử dụng các cầu thủ có nhiều kinh nghiệm . Sẵn tiện up khoe đội hình cái

Đá Champion Leage và gặp các đội mạnh thì Ronaldo + Canavaro thẳng tiến . Còn gặp đội trung thì Aguero xuất phát

Số bài viết
    289
    Ông Admin này đá phong thủ chắc gớm,(chắc không có đối thủ nào ghi bàn được vào lưới của Ustari trên 2 bàn nhỉ),không biết tấn công kiểu đó có hiệu quả không nữa.

Số bài viết
    141
    Matias Fernandez .

Số bài viết
    225
    Matías Fernández -tiền vệ người Chi Lê sinh năm 1986 cao 176 cm nặng 74 kg thuận chân phải :-"

Số bài viết
    141
    Arturo Vidal nữa DC cực khủng .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới