Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 56 trang Trang đầuTrang đầu 123451353 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 552
    Số bài viết
    213
    Êh, đừng có hiểu lầm nhé. Tôi ko phải , tôi chỉ la fan của Cris Ronaldo thôi nhá...
    Ko tin thì check vơi Remisheva, đi xem đá bóng trận nào của Man, cứ Ronaldo bị thay ra là tôi về luôn. Tôi cũng chẳng ghét Chelsea đâu, tôi khoái Joe Cole mà.
    Nhưng mà ghét Mourinho. Khổ, thằng đó bi nhiều người ghét( Phải công nhận nhé) có phải riêng mình tôi đâu
    "Ngay cả Chelsea khi thua đôi khi cũng viện cớ tại đối phương này nọ em cũng ko thích ! Thua thì thôi ! Nếu có trách thì trách mình kém chứ đừng có viện cớ này nọ !" ... Có phải Chelsea trách đâu, có mỗi Mourinho à

Đấy, xem thì biết..Hehe

:-L

Số bài viết
    90

Hàng Phòng Ngự Mỏng Quá !

Dạo này Chelsea thắng toàn với tỉ số sát nút thôi !
    Khiến cho mình nhiều lần thót tim !
    Sợ quá....!
    Dẫn trc Wigan 2 bàn rùi mà còn bị gỡ hòa !
    May mà Robben tỏa sáng đúng lúc !
    Qua những trận thắng sát nút vừa rồi mới thấy đc rõ tài năng của Mourinho ntn ! Chỉ cần một sự thay đổi nguời là có thể xoay chuyển đc cục diện trận đấu ! GHê quá !
    Nhưng cũng phải nói thêm rằng cũng cần có những cá nhân biết tỏa sáng đúng lúc để làm nên những trận thắng này !
    Khi Chelsea bị dẫn trc ta mới thấy đc sức mạnh thật sự của họ ! Một sức mạnh tinh thần tập thể đoàn kết đáng sợ !
    Ko hề run sợ,chùn chân hay nản chí dù cho là đến phút 90+ mà họ vẫn chiến đấu cho tới những giây cuối cùng với một khát vọng chiến thắng mãnh liệt !
    Và chính khát vọng chiến thắng đó đã giúp họ có đc những chiến thắng cần thiết để bám đuổi MU !
    Dạo này Chelsea để thủng lưới nhiều quá ! Người ta thường biết đến Chelsea với một hàng phòng ngự cực mạnh để lọt lưới ít nhất ! Nhưng giờ đây để thủng lưới nhìu quá ! Cũng dễ hiểu thôi khi hậu vệ của Chelsea mùa này mỏng quá ! chỉ có 2 trung vệ đích thực ,Terry hay Cavalho mà chấn thương thì là 1 tai họa ! Bolahoz cũng ko có đc phong độ cao lắm toàn bị qua người dễ dàng !
    Nói chung hàng phòng ngự của Chelsea mùa này yếu quá ! Lại còn cộng thêm chấn thương nặng của Cech rồi Cudichini nữa ! " Đã mỏng nay lại càng thêm mỏng nữa--->siêu mỏng !" Chán ! :cc_rip:
    Ko biết kì chuyển nhượng mùa đông này Morinho có "tậu" thêm thằng hậu vệ nào để củng cố hàng phòng ngự ko nhỉ ???:pray:
    Lo quá !

Số bài viết
    90
    Hàng phòng ngự ....????
    Chài....!
    Buồn ko còn gì để mà nói ! 3 trận liên tiếp thủng lưới 6 bàn !
    Khoảng cách với Man U giờ lại tăng lên 4 điểm !
    Lại đón nhận tin Terry có khả năng phải phẫu thuật do chấn thương lưng !
    Nếu đó là sự thật thì đó đúng là một thảm họa dành cho Chelsea khi mà C1 sắp diễn ra và Ngoại hạng cũng đang bc vào giai đoạn đua tranh quyết liệt nhất !
    Vắng Terry hàng thủ của Chelsea ko còn chính là mình nữa ! Calvalho ko phải là tồi nhưng mình anh cũng ko thể gánh hết trách nhiệm lớn lao mà J.Terry đã để lại ! Để rồi hệ quả tất yếu là Chelsea đã bị thủng lưới 6 bàn trong 3 trận ! Đây có lẽ là khoảng thời gian tồi tện nhất đối với hàng phòng ngự của Chelsea kể từ khi Mourinho về đẫn dắt đội bóng !
    Buồn.... !
    Hơn nữa lại có tin Abramovic lại cắt giảm ngân sách chuyển nhuợng trong kì chuyển nhượng mùa đông sắp tới ! Nên lại càng lo ko bít Chelsea có thể sẽ tậu thêm đc 1 hậu vệ để cải thiện phong độ của hàng phòng ngự ko ??? Nếu ko mà Terry lại chấn thương dài hạn mà Cech hay Cudichini vẫn chưa thể sẵn sàng thi đấu thì đó sẽ là thảm họa ! 1 thảm họa thật sự dành cho Chelsea !
    Trong hoàn cảnh thì tôi nhớ Cech , nhớ Terry ! Và tôi chỉ bít cầu mong cho họ sẽ sớm trở lại thi đấu để giúp cho Chelsea chiến đấu với những tham vọng riêng của mình !
    ... Và cũng mong cho hàng công sẽ ghi đc nhiều bàn thắng hơn nữa để có thể giúp cho Chelsea vượt qua giai đoạn khó khăn này (nhất là Drogba và Sheva) !

Số bài viết
    38
    Petr Cech thì còn lâu lắm ông bạn ơi(chắc 1-2 năm gì đó).Mà tui khoái cái giò của mấy thằng Reading lắm nha,cứ nhắm đầu người khác mà vào thôi chứ không cần vào bóng làm gì(chắc vì cái đầu tròn như trái bóng ^^).Chắc hè này Chelsea sẽ mua thêm vài hậu vệ và thủ môn nữa đây(sắp vung tiền bừa bãi nữa rồi).Mong cho Chelsea mua hớ để ManUtd của em đoạt cúp

Số bài viết
    90
    Tuần vừa qua là một tuần đáng quên của Chelsea !
    Hòa hòa và hòa !
    Liên tiếp thủng lưới trung bình 2 bàn trong một trận !
    Hàng công biến thành hàng thủ !
    Buồn và chán không biết nói gì ! KHoảng cách giờ đã lên 6 điểm !
    Bị dẫn trước ko phải là thói quen của Chelsea trong 2 mùa giải gần đây !
    Nhưng giờ họ đã phải chấp nhận thực tế đáng buồn đó !
    Khi hàng thủ ko còn là chỗ dựa đáng tin cậy nữa thì Chelsea đã ko còn là chính mình ! Và điều tất yếu là Chelsea sẽ gặp rất nhiều khó khăn !
    GIờ thì mới cảm nhận đc sự vắng mặt của Terry và Cech !
    Đúng như Mourinho đã nói : "GIờ ko phải là lúc chúng ta tăng cường lượng lượng bằng các vụ chuyển nhượng mà chúng ta cần sự quay trở lại của Terry và Cech ".
    Terry ơi ! Cech ơi mong các anh trở lại thật sớm để giúp Chelsea vượt qua giai đoạn khó khăn này !
    Không biết khoảng cách 6 điểm với MU có còn tăng kên nữa hay ko đây...!
    Phong dộ của MU mùa này tốt quá !

Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    Cái Chelsea cần ko phải chỉ là việc Terry và Cech quay lại , mà còn cần tậu thêm cầu thủ tốt , đi đôi với việc bán cầu thủ cũ mà lởm đi (như Ferreira , Filip ,... ) và thêm cả cầu chúc Man U mất điểm nữa

-->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Số bài viết
    16
    Đến bao giờ các cổ động viên của Chel mới chịu hiểu rằng họ đang nằm mơ???Họ vẫn tin vào 1 cuộc lật đổ vĩ đại?hahahahah buồn cười đến sặc cả nước bọt...Họ nên nhớ rằng MANCHESTER UNITED là 1 trong nhưng Club giàu thành tích bậc nhất ở nước Anh.Thế nên họ sẽ ko bao giờ để 1 kẻ mới lổi vượt mặt mình đến tận 3 lần đâu..Thôi các bạn Chelsea hãy cố gắng mà chấp nhận sự thật phũ phàng này đi là vừa..Các bạn hãy cố học cách chấp nhận số phận như các cổ động viên của Arsenal đi.Họ đã ko giám mơ đến chức vô địch nữa vì họ biết mình ko thể vượt được MANCHESTER UNITED..Arsenal cũng là 1 club lớn,họ cũng nhiều tham vọng ko kém gì so với Chelsea..
    Chelsea thiếu Terry như 1 con %$#%#$ mất đầu.Thử hỏi mất đầu thì còn làm ăn gì dc nữa..
    Đấy là ở PREMIERSHIP còn ở CHAMPIONSHIP thì....Màn trình diễn khá nghèo nàn của của MANCHESTER UNITED ở mấy vòng đấu cuối cùng của vòng bảng năm nay đã ko thể nói nên hết dc tham vọng của MANUTD ..Còn đối với Chel,họ đã có khởi đầu khá tốt..Nhưng CHAMPIONSHIP năm nay hứa hẹn sẽ có rất nhiều bất ngờ.Và có lẽ điều bất ngờ nhất mà người hâm mộ muốn nhìn thấy nhất ở CHAMPIONSHIP mùa này có lẽ là 1 thất bại của Chelky trước Porto,Morinho trước các học trò cũ...Đây có lẽ sẽ là một món quà lớn đối với người hâm mộ trong dịp tết năm nay.Còn gì có thể tốt đẹp hơn???
    Với tôi chỉ cần MANCHESTER UNITED thi đấu tốt và cố gắng chiến thằng là dc....Tối yêu MANCHESTER UNITED........
    GLORY GLORY MANCHESTER UNITED...

Số bài viết
    232
    chài "thực dụng" hay hay ko thì hẻm bít. cứ nhìn phong độ hiện tại của chelsea thì thủ ko ra j mà công thì ... chẹp chẹp.. cóa hơn đội nèo

Số bài viết
    232
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cutun_339 Bài viết
    Mourinho là một con gà trên thị trường chuyển chượng! Ko bằng 1 gốc của Wenger! Nhưng những j` Ranieri để lại là quá tốt!Mourinho đã mua những j`:
    Shuan: chuẩn bị bán cho Newcastle;
    Parker: Đã bán.
    Tiago: Đẩy qua lyon trở thành 1TV xuất sắc!
    Cole: Mất gallas!
    Mourinho quá khờ khạo!
    pác này chỉ được cái nói ... đúng . thực sự tui chưa thấy mourinho mua được thèng nèo ra hồn. toàn thấy người ta interested ai thì xông dzô ăn hôi ( vụ robben chẳng hạn )

Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HackSlayer Bài viết
    pác này chỉ được cái nói ... đúng . thực sự tui chưa thấy mourinho mua được thèng nèo ra hồn. toàn thấy người ta interested ai thì xông dzô ăn hôi ( vụ robben chẳng hạn )
    Ko phải mua quá kém mà là quá kém
    Ballack , Sheva nếu là cách đây 5-10 năm hoặc xa hơn nữa thì :rockon:

-->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới