Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 41
    Số bài viết
    30
    Em thì cũng chỉ để phạt góc với Free kick là mix thôi. Có trận thì có tới 2 quả phạt góc thành bàn, có trận không. Nhưng quan trọng là chỉnh tactic thế nào để ép được đối phương, ghi được bàn thắng và thắng trận.

Màu đỏ, màu của máu, của lý tưởng, của tình yêu...
    Я люблю тебя

Số bài viết
    334
    số bàn thắng từ freekick hay corner của tui chiếm 20-25% tổng số bàn thắng

Số bài viết
    119
    Thôi thôi . Cứ để thằng nào có corner kick cao thì cho nó đá phạt thôi ,còn bọn bên trong làm gì thì làm . Tui vẫn ghi bàn bt bằng phạt góc đấy thôi!

Số bài viết
    2
    úi trời ! hên xui ! bàn cho lắm vào ! rùi chơi cũng thua àh ! tui có 1 đề xuất này ! cử người ra kèm thủ môn của đội bạn ! đừng cho nó chay ra ! kiếm thằng tiền đạo cao khoảng 2m như tores đóa ! chắc chắn zoooooooooo !!!!!!

Số bài viết
    225
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nambongson Bài viết
    úi trời ! hên xui ! bàn cho lắm vào ! rùi chơi cũng thua àh !

----> Câu nói chuẩn nhất trong cái topic này :B68: :B68:

Tôi cũng đồng tình với ông , cái này tốn thời gian + công sức mà hiệu quả thu được chẳng là bao .....

@henrry : Spam cái gì mà Spam , đừng soi mói người khác :B20:

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hoangfbf : 27-08-2007 vào lúc 06:59 PM

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangfbf Bài viết
    ----> Câu nói chuẩn nhất trong cái topic này :B68: :B68:
    Hoangfbf spam tắng trợn như thế ni mà seo không thấy mod và admin nào lên tiếng . Chỉ thấy cảnh cáo không hà :B90:

Because The Main One

Số bài viết
    29
    Chỉnh cho cu DC nào tâm 190 cm vào đứng gân cột nhưng cu này phải nhảy va đánh đầu <17 cho đá phạt góc gần cột luôn thằng đá phạt góc tầm 15 là đc tui đá thế với AS Roma Mexes mỗi mùa làm hơn 20 chục quả trên tất cả mặt trận

Số bài viết
    300
    Nói 1 lèo ko 1 chấm phẩy
    Đến Mexes đọc xong cũng chẳng còn...hơi để mà đánh đầu :p

Số bài viết
    211
    cho cu DC 1m90 trở lên...Jum 20,Head 20 (nhiều lắm) chọn đá phạt
    -Phạt góc :ku đá Coners =20 đá near post => (khi đá chơi tân công biên hay dc phạt góc (tb mỗi trận làm 1 quả ..có khi xuân lên 3-4 quả) DC của mình và Loanxinh vào team of year nhờ như vậy...ghi bàn như tiền đạo
    -đá phạt...đẹp thì ko nói làm gì .và thẳng
    ở đấy bàn đến óanh đầu .Để đá for best header (tất nhiên là DC của mình ) thằng đá phạt khoảng pass 20,cross 20 + càng nhiều càng tốt...Cho DC tham gia tấn công khi đá phạt..thế là ổn ..cách này ko ăn chắc = đá phạt góc..(tớ thấy đá phạt góc dễ vào nhất)

Số bài viết
    338
    Tôi thử cho đá Conner near post như các bác nói rồi, kết quả là 10 trận chẳng thấy vào quả nào, đã cho drogba ôm cột + terry hiếp thủ môn rồi, thỉnh thoảng thấy terry ghi bàn >_< Tôi đá version 7.0

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới