Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 36 trong tổng số 36
    Số bài viết
    2,202
    Để kinh nghiệm trước đây của mình là cao nhất thì 1 mùa chỉ cần 2 cái cup là lên WC ý mà! Trước lần đầu tiên mình ko để ý đá 4 mùa với Arsenal mùa nào cũng dành hết danh hiệu mà vẫn Continental. Sau đó new game lại 1 mùa cũng lên WC ah.

Ai không chơi save/load mà làm đc vậy thì thật là vãi đạn
    Nếu cầm đội bóng ổn định khủng 1 tí và với 1 tac tốt cộng 1 chút may mắn thì cũng có thể ắp hết các giải lớn được.

...Legend...

Số bài viết
    19
    nếu các bạn chọn ngay từ đầu là trình độ HLV international ỏ continetal thì dc world-class mùa đầu là dĩ nhiên thôi-phải vô địch quốc gia...tớ thì chọn là amateur....qua trải nghiệm mới đc w-c

Số bài viết
    167
    muốn lên WC ngay mùa đầu theo em thì đội mình cầm điều kiện trước tiên là phải đc tham dự cup châu âu.thứ 2 là phải lọt sâu vào tới các trận đấu gần cuối của các cup mà mình tham gia vd như bán kết carling cup,FA,UEFA hay C1.và thứ 3 là ở giải đấu dài hơi như VĐQG thì phải có thành tích thi đấu ấn tượng 1 chút.vậy là mùa đầu lên WC ngon.e đã thử với MU,MC,ARS,CHEL rồi thấy cả 4 đều giúp mình lên WC mà chưa đoạt đc cái cup nào

Số bài viết
    820
    Mùa đầu tiền cùng real đoạt cú đúp La Liga & C1 lên WC luôn nè

Số bài viết
    820
    Sau mùa thứ 2 win chels trong ck c1 ( hòa 2-2 win pel 4-2 ) thì ko còn là talent & young mà thành world class hết rồi :a26:

đúng lúc england bị loại khỏi vòng 1/32 WC nên capello bị loại ---> apply job

thích tbn nhưng bosque chưa bị sack thì chơi england đỡ vậy ( tbn bị lọai ở vòng 1/16 , kể ra LĐBĐ TBN cũng nhẫn nhục gớm )

Số bài viết
    70
    Không hiểu sao mùa đầu với mùa 2 em vô địch tất cả các giải nhưng chỉ dc continetal,hè năm 2010 đưa thằng croatia vô địch world cup thì mới dc lên world Class lận

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới