Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 25

Chủ đề: Arsenal Wonder Tactic

Số bài viết
    12
    diarra mua giá 11mil anh . nghĩ lại thì thấy mua thêm thằng camacho cũng hơi uổng . đá cũng gần ngon = diara rùi mà phải sub ... trong đội lại còn denilson , song , diaby nữa chứ . hic
    sakho đá hay lắm đó , điểm tackle tuy nhỏ nhưng thực chiến rất tốt . vela - wilshare cũng vậy

Hjhjhj

Số bài viết
    65
    Cai doi hinh ji ma on dich!!!!!!! Ko có khoa hoc jì hết. đá như vậy mà gặp may thang mạnh o hàng tiền vệ là chết chắc.

Số bài viết
    2
    dc thành tích như zầy load/save mấy lần zậy bác ^^

Số bài viết
    16
    Chưa test thử nhưng tact này set vị trí giống như 1 bác cầm Milan, tact đó tớ đã test thử, đội hình ngon mỗi trận 4-5 bàn là bình thường. còn tact này, đội hình vậy mà toàn thắng 1-0, thiết nghĩ ngại cho cái gọi là " Arsenal Wonder..."

Số bài viết
    282
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của AcMilan_4er Bài viết
    Chưa test thử nhưng tact này set vị trí giống như 1 bác cầm Milan, tact đó tớ đã test thử, đội hình ngon mỗi trận 4-5 bàn là bình thường. còn tact này, đội hình vậy mà toàn thắng 1-0, thiết nghĩ ngại cho cái gọi là " Arsenal Wonder..."
    Thử up tact của mình lên cho mọi người xem nào, ở đó mà chê bai. Tact có thể phù hợp với đội này nhưng ko phù hợp với đội kia, nên KQ ra khác nhau là điều dễ hiểu.

Số bài viết
    99
    hình như đa số người cầm ARS là bố trí vị trí đội hình đều như nhau, có ai set đc lối đá phối hợp nhỏ 1 chạm mà hiệu quả chưa mấy bạn? Lấy công bù thủ, đụng đội dưới cơ phải ghi 2-3ban2 trở lên nha thủng lưối cũng ko sao

Số bài viết
    16
    mình k bít gửi file đính kèm, vô đây mà tham khảo nè http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=11085

Số bài viết
    33
    Mình cũng đá Ars đây để chụp cái hình kết quả mấy trận lên anh em xem thế nào.Dùng thằng Bendtner chân gỗ mà trong đây sút khủng vãi.Còn Ade thi thoảng đá rất hay,chạy chỗ rất tốt nhưng cũng nhiều lúc ngu vật một mình dắt bóng đối mặt thủ môn mà toàn sút trúng người nó.
    Một chủ đề khác là có nên dùng Eduardo thay Persie không ? Có nên đẩy Vela xuống đá tiền vệ ko ? Arsenal thiếu hẳn tiền vệ cánh trái thật sự,từ ngày Pires ra đi vậy.Mình đi mua mấy thằng trẻ mà chúng nó kiêu quá toàn đòi giá cao

Eduardo Da Silva

Số bài viết
    33
    Cai doi hinh ji ma on dich!!!!!!! Ko có khoa hoc jì hết. đá như vậy mà gặp may thang mạnh o hàng tiền vệ là chết chắc.
    Chắc gì bạn ấy đã đá 1 đội hình,có thể đá thay đổi mà.Bản thân mình cũng tủ cho mình 3 tac,tuỳ cơ mà ứng biến chứ.Bạn đã nhận xét chủ quan mà lại gõ TV ko dấu chứ,thế thì ý kiến đóng góp khó đc tiếp thu lắm

Eduardo Da Silva

Số bài viết
    15
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Sunnywow Bài viết
    diarra mua giá 11mil anh . nghĩ lại thì thấy mua thêm thằng camacho cũng hơi uổng . đá cũng gần ngon = diara rùi mà phải sub ... trong đội lại còn denilson , song , diaby nữa chứ . hic
    sakho đá hay lắm đó , điểm tackle tuy nhỏ nhưng thực chiến rất tốt . vela - wilshare cũng vậy
    sakho hinh nhu toc do hoi cham con vela thi noi lam gi ve sau con hon ca au cua A.Madrid chi co dieu thang do hinh nhu chi de o asr moi len nhanh , minh mua ve mua dau da hai nam troi ma toc do van cu 13 vay ma cu de o ASR thi sau 2 nam toc do len 17 lan , kiem tra thay CA/PA= 180/188 trong khi do au moi len 175/189
    P/s : hay de vela tai ASR 2 mua giai roi moi can rang bo tien ra chieu mo (70den 80 tr) lan

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới