Share game FM24 (PC)
Trang thứ 15 trong tổng số 15 trang Trang đầuTrang đầu ... 5131415
Hiển thị kết quả từ 141 tói 147 trong tổng số 147
    Số bài viết
    1,811
    Việt Nam ơi... Thương quá!

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    412
    quá đau đớn ko có nhiều từ để diễn tả

THANH NIÊN TAM THẤT: THẤT NGHIỆP, THẤT TÌNH VÀ THẤT VỌNG

Số bài viết
    190
    Việc ng hâm mộ VN quá máu thắng thua có lẽ đã gây áp lực quá lớn lên các cầu thủ, đây là nguyên nhân lớn dẫn đến tình trạng cóng chân và thể lực yếu kém, cứ tưởng tượng mất ngủ cả đêm và cả ngày hồi hộp rồi vào đá thì toi là phải.
    Thắng thua ko quan trọng, với tui miễn là đá hết mình và chiến đấu đến hơi thở cuối cùng là được, các cầu thủ đã cố gắng hết sức.
    Hơi thất vọng về Mr Tô trận vừa rồi nhưng rất mong Mr Tô tiếp tục dẫn dắt ĐT VN.
    Đình Đồng trận rồi chơi quá sức tệ, Tấn Trường là điểm sáng duy nhất của đội nhà.
    Cá nhân tui hài lòng với những j U23 đã thể hiện ở giải này, chỉ thêm chút bản lĩnh , bóng đá nước nhà sẽ còn tiến xa.

Số bài viết
    190
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Về trường hợp Tấn Trường, anh đã có tinh thần thi đấu rất tốt điều đó là đúng là đang biểu dương nhưng anh hoàn toàn sai trong việc ở lại sân. Liệu 1 thủ môn "qùe" 1 tay thì có bắt bằng 1 thủ môn nghiệp dư đủ 2 tay ko? Anh nên cho người đồng nghiệp 1 cơ hội bởi ít nhất anh cũng lành lặn hơn Tấn Trường. Việc anh ở lại sân theo mình nghĩ còn gây tâm lý ngược với các cầu thủ nữa.
    Có 2 cách nhìn nhận về việc này :
    1, theo cách của bác

2, Tấn Trường có thể nhường vị trí cho KĐ nhưng nếu KĐ mắc sai lầm, 1 điều rất dễ xảy ra với 1 TM đã khá lâu ko thi đấu ( chưa kể vấn đề trình độ) và VN thua trong trg hợp đó thì đây sẽ là thảm hoạ với sự nghiệp của KĐ và TT sẽ ko có trách nhiệm j cả. Hãy nhìn sự việc đó theo cách khác, TT đã dũng cảm nhận trách nhiệm và anh đã làm tốt nhiệm vụ của mình, bàn thua của VN theo tui ko có lỗi của TT.

Cá nhân tui thấy sau khi TT dũng cảm trụ lại và đc sự cổ vũ nhiệt tình của khán giả, U23 VN đã có cú hích tinh thần lớn và tạo ra những phút thi đấu tương đối bùng nổ, nếu chúng ta có thể ghi bàn thì chuyện đã khác.

U23 Malaysia đã thắng xứng đáng, xin chúc mừng ng Mã.
    Chúng ta sẽ phục thù SG tới.

Số bài viết
    190
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết
    Quyết định trong vòng vài phút luôn rất khó khăn, ai đã từng đá bóng đều hiểu cảm giác muốn được thi đấu nó như thế nào. Các bạn bình luận có phần chủ quan và phiến diện .
    Chính xác, tui quên mất điều này, khát khao cống hiến và tinh thần chiến đấu quên mình của TT thật đáng khen ngợi.

Số bài viết
    3,734
    Tinh thần của Hiệp gà công nhận đáng khen thật nhưng mà sao ông Tô trận này thay người hơi lỗi ko như trước mới đau đây là 1 trận quan trọng mạo hiểm quá và sẽ làm ko khí toàn đội lo lắng và bất cẩn , nói ko quá khi bàn thua cũng góp 1 phần do sự cố gắng của anh và thầy Tô cũng hơi bảo thủ khi ko tung Mạnh Dũng vào sớm mà lại cho Trọng Hoàng hay Ngọc Anh đá chính với lại sao ko thay Đình Đồng bằng Chu Ngọc Anh để thay đổi chiến thuật đã bị bắt bài , cánh trái của VN trận này bị Malay khai thác triệt để nên thật đáng tiếc và thất vọng biết bao khi bàn thắng lại đến từ sự chủ quan và lơ là của cánh phải cơ chứ . Nhưng tất cả phải đổ lỗi cho tâm lý khi chúng ta đá quá hấp tấp để ăn ngay 90 phút

Ngoài đường bên này đúng hôm tuyết rơi thì Việt Nam thua mới hãm mai lại đi nhận điểm thi nữa báo hiêu cho chuỗi ngày đen tối của mình , các cậu làm bao nhiêu người Việt Nam trên khắp thế giới thất vọng quá

Nghĩ laị ko biết bao giờ nguôi đc , niềm vui VFF Cup năm ngoái ko đc trọn vẹn rồi chúng ta vẫn mãi mãi là vua về nhì ở Seagames , năm nay cũng ko có cơ hội đăng quang ở cả nam nữ cơ hội ngàn vàng mà ko vô địch được hy vọng nhiều quá để rồi thất vọng nhiều mà thà trận thắng Sing ít thôi còn hơn . Nhưng bóng đá là thế kể cả muốn đổi vị trí trên bảng tổng sắp hcv hiện nay để lấy chiếc hcv bóng đá nhưng cũng ko thành hiện thực

Dù sao cũng chúc mừng Ngựa Lai đã giành chức vô địch khi thắng Thái Lan lẫn Việt Nam để đăng quang 1 cách xứng đáng trên cả phương diện chiến thuật , thua xong rồi đúc kết kinh nghiệm và bài vở của đối thủ để trận sau thắng còn hơn là thắng đậm ở bán kết xong treo lơ lửng trên mây .Nhưng vẫn cú thằng trọng tài mà công nhận thà để anh bán chuối bình luận 1 mình như các trận khác có khi lại thắng

Không biết bao giờ mới nguôi nỗi đau nhưng có lẽ đây là bài viết cuối cùng của mình nói về nỗi buồn này anh em 4rum ta hãy đồng loạt quên trận này đi

Lần sửa bài viết gần nhất bởi !!Handoisatgai!! : 18-12-2009 vào lúc 07:14 AM
    Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    146
    Sai lầm lớn nhất của VN Là hấp tấp,vội vàng...chỉ là thế thôi..
    Chưa Cầm chắc bóng trong chân mà đã vội tấn công...thấy cầu thủ chạy miết,chạy lung tung,chả ra cái chiến thuật chi cả,hix... mà...chả cậu nào nhận được đường chuyền cả..hix...còn nữa: khi mã lai bắt đầu xung lên cái mấy cậu cũng xung theo,cứ có banh là chuyền chuyền lên,...ko lo giữ nhịp trận đấu,hạ nhiệt độ...mà cứ thấy đối thủ bắt đầu xông lên thì mình cũng xông lên..trong khi mình được đánh giá cao hơn,đá tốt hơn..pó tay..
    Công nhận là Mã Lai đã có kế hoạch từ trước: hiệp 1 phòng ngự phản công,đầu hiệp 2 tấn công rầm rầm..khiên mấy a nhà mình 1 phen lao đao,trong hiệp 1 cứ tưởng là đá như trận singapo,sang hiệp 2 cũng thế....đúng là mấy cậu Tự thua....
    Về nhà mở tivi xem Barca-Atelance ...học tập barca đi mới ông ơi....đá thế mới là đá..

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới