Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    41

Các chuyên gia giúp tớ với. Cách làm suy yếu đối thủ.

Tớ đá giải Serie A, doi hình của tớ cũng rất mạnh, nhưng vẫn ko đuổi kịp thằng Inter. Đội hình nó chẳng có gì ngoài Ibra (ghi bàn đều đặn), thế mà nó thắng tất chỉ hoà 1 trận. Mùa nào nó cũng cho đội tớ ngửi khói. Ko đuổi kịp nó tại Serie A nên thằng chủ tịch ko kí hợp đồng. Anh em có cách nào để làm cho nó yếu đi 1 tí ko?

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,194
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của totti99 Bài viết
    Tớ đá giải Serie A, doi hình của tớ cũng rất mạnh, nhưng vẫn ko đuổi kịp thằng Inter. Đội hình nó chẳng có gì ngoài Ibra (ghi bàn đều đặn), thế mà nó thắng tất chỉ hoà 1 trận. Mùa nào nó cũng cho đội tớ ngửi khói. Ko đuổi kịp nó tại Serie A nên thằng chủ tịch ko kí hợp đồng. Anh em có cách nào để làm cho nó yếu đi 1 tí ko?

1 là bạn cheat cho điểm đội nó xuống thấp.
    2 là bạn phải bằng mọi giá thắng tất cả các trận,nhất là nhưng trận đối đầu.
    3 là phải rút ruột đội bạn,thằng nào hay đội nó mua về,cố gắng mỗi kì chuyển nhượng chăn đc 1 thằng
    Chúc thành công

MAN UTD NO.1

Số bài viết
    269
    Ko cheat mà bạn nên mua cầu thủ của đói thủ bằng những bản hợp đòng đồng sở hữu

Số bài viết
    27
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của totti99 Bài viết
    cố gắng thắng inter bằng 2 trận đối đầu trực tiếp
    khi mình thắng nó thì tự nhiên mấy trận tiếp theo nó toàn hòa , tạo cơ hội mình vươn lên

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới