Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 47
    Số bài viết
    342
    trông cũng hay ho đấy, dùng đc cho cả bản FM08, nhưng so sánh giá giữa cái này báo với FMminiScout báo thì có vẻ miniScout chuẩn hơn
    cái này hơn cái miniScout ở chỗ nhìn đc cả transfer của đội mình, buồn cười quá, nhiều thằng có lẽ mình ko bao h bán thì bọn này nó cho giá bèo nhèo vô cùng

Lần sửa bài viết gần nhất bởi cupid_298 : 09-01-2009 vào lúc 06:30 PM
    Tình yêu anh chỉ dành cho em duy nhất, sao cuối cùng tình nhạt duyên phai?

Số bài viết
    996
    Bạn để như thế này:

Muốn xem thì làm tiếp thế này:

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cupid_298 Bài viết
    trông cũng hay ho đấy, nhưng xin hỏi có ai dùng thử cho bản FM8 chưa nhỉ, vẫn đang chơi FM8 vì FM9 quá lởm
    Theo phỏng đoán thì có thể dùng được cho FM8 (phỏng đoán thôi nhé )

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Số bài viết
    34
    Hjc vào mấy thằng khủng khủng nó toàn để giá max, hix, ko biết mua kiểu j đây @@ . Dù j cũng thanks bạn

Số bài viết
    282
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cupid_298 Bài viết
    trông cũng hay ho đấy, dùng đc cho cả bản FM08, nhưng so sánh giá giữa cái này báo với FMminiScout báo thì có vẻ miniScout chuẩn hơn
    cái này hơn cái miniScout ở chỗ nhìn đc cả transfer của đội mình, buồn cười quá, nhiều thằng có lẽ mình ko bao h bán thì bọn này nó cho giá bèo nhèo vô cùng
    Miniscout thì mình chưa dùng nhưng mình thấy cái này chuẩn hơn Genie nhiều. Mình cũng offer thử 2 ông Fazio với Aguero đều đc cả (Offer thôi chứ ko mua). Còn cái giá bán của đội mình có lẽ là giá tối đa của cầu thủ mà máy sẽ mua (đòi cao hơn thì cancel). Cũng đoán thôi.
    Hjc vào mấy thằng khủng khủng nó toàn để giá max, hix, ko biết mua kiểu j đây @@ . Dù j cũng thanks bạn
    Chuyện này cũng dễ hiểu cầu thủ trụ cột của đội đương nhiên là giá cao ít khi chiụ nhả lắm. Nhưng cũng ko phải tất cả đều thế VD Aguero của mình Price có tầm 52M thôi (cao nhưng chưa đến nỗi quá khủng)

Số bài viết
    187
    Tớ nói thật nhé...cái này chả chính xác gì cả...tớ cầm MU vào Barce xem thì mấy thằng trẻ ranh 17,18 tuổi có vài trăm nghìn mà nó đề giá mua là cả trăm M...thử xem chính xác ko tớ trả thằng thủ môn mà nó đề 87M có 10M...đồng ý vội..cái này vớ vẩn thôi...hình như từ bản 2009 tớ thấy cái sale value đã ko còn chính xác...dùng cả Genie Scout lẫn Mini Scout vẫn sai lè

Cứ ăn chơi cho hết đời trai trẻ
    Rồi lặng lẽ, âm thầm đạp xích lô

Số bài viết
    282
    Mình dùng thì thấy nó vẫn tương đối chuẩn đấy chứ, cái mini scout báo giá Fazio 13.5, Panel báo 15.5, mình offer 13.5 bọn Sevilla nó đòi lên 16.5, mình hạ xuống 15.5 ok luôn. Mình nghĩ đây là giá cầu thủ mà CLB muốn bán, nhưng có thể mấy thằng trẻ ranh đấy nó có Minimum release clause, nên bạn trả giá cao hơn thì nó buộc phải bán. Cũng chỉ đoán thế thôi, độ chuẩn xác thực sự thế nào thì mình ko dám phán bừa.

Số bài viết
    623
    đúng là ko chính xác thật.
    Panel báo thằng TrV tớ bán được 11m.
    Tớ hét lên 20m ku Ars vẫn ok ngay.
    Nhưng nhìn vào đó thà đứng nhìn còn hơn. Thằng nào cũng báo trên 100m.p.

Số bài viết
    282
    Hịhị giá bán của đội mình ko chính xác là đương nhiên thôi.Mình chỉ đoán là vậy chứ ko nói có thể áp dụng đc ho đội mình. Theo mình thấy thì cái này chắc nó tính toán theo mức độ quan trọng của cầu thủ đó với đội, nên mình chơi Liver mấy ông già Carra, Gerrard nó vẫn báo 137M. ko hiểu sao Maschẻano có 25M. Bạn thử offer mấy cầu thủ đội khácvới giá thấp hơn giá ghi trong panel xem có đồng ý ko.

Số bài viết
    350
    ^^/!!Quá hay
    Thế này đã sợ phải mua hàng chất lượng cao mà giá đắt

Man U mãi mãi vô đối

Số bài viết
    3,080
    Cứ thử mua Fabregas xem, mùa đầu dùng panels nó ghi Price 191M,mình offer cho ARS xong nó lại offer lại 399M,loanh quang lên giá hoài cũng không xuông nổi qua cái giá 396M--> panels chỉ đúng cho 1 vài trường hợp,các cầu thủ khủng còn phải tuỳ phong độ mà CLB chủ quản mới bán cho.:a31:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới