Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 15

Chủ đề: Newbie !!!

Hybrid View

Số bài viết
    8

Newbie !!!

Mình là 1 Newbie rất cuống nhiệt bóng đá và yêu nhât là M.U, trứoc đây thì cũng có chơi FFM vs PES rùi nhưng chưa bao h thử wa vs FM. Vì vậy, mình mún down về để choi thử ntn nhưng trong 4rum có quá nhìu link ko bik nên bắt đầu từ đâu !!! Mong mọi người giúp đỡ từng li từng tí !!! Thanks !
    Xin nói thêm là: trứơc h mình chỉ mua đĩa về cài chứ chưa down game wa mạng vì thế nên chưa bik nhìu lắm !!!

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi boyteen007 : 08-01-2009 vào lúc 10:41 PM

Số bài viết
    959
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=10120

Bạn download từ link trên nhé, sau đó đọc kỹ hướng dẫn cài đặt. Sẽ khá khó khăn nếu lần đầu bạn làm quen với game FM mà lại gặp phải cái thằng khó cài đặt như FM9 .
    bajn cứ down về trước đã, các bước cài đặt nếu có gì khó khăn thì tiếp tục post bài lên chủ đề này anh em sẽ giúp.
    Chào mừng đến với cộng đồng game Football Manager

VÊ QUÊ HÚT THUỐC LÀO, BẾ CHÁU ....

Số bài viết
    8
    Mình mới mua cái đĩa CD - R FM 2008 ve cài choi thử nhưng khi click vào icon thì bị

Help me !!!

Số bài viết
    209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của boyteen007 Bài viết
    Mình mới mua cái đĩa CD - R FM 2008 ve cài choi thử nhưng khi click vào icon thì bị
    Help me !!!
    chưa copy crack,bạn vào đĩa copy crack vào thư mục cài game(C:\Program Files\Sports Interactive\Football Manager 2008)
    Good luck!

Số bài viết
    8
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của langtubuonpy Bài viết
    chưa copy crack,bạn vào đĩa copy crack vào thư mục cài game(C:\Program Files\Sports Interactive\Football Manager 2008)
    Good luck!
    Crack là sao???Vô đó rùi sao nữa bạn ???

Số bài viết
    282
    Hịhị bạn chơi game PC mà ko biết crack sao hay bạn toàn chơi đĩa xịn
    Vào đĩa CD cài đặt, tìm thư mục Crack, Copy Paste mấy cái File trong đó vào thử mục cài game, rồi chơi như bt. Lý thuyết thông thường là như thế, mình đang chơi FM09 rồi nên ko nhớ FM08 crack thế nào. Chuc thành công

Số bài viết
    268
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của eminter Bài viết
    Hịhị bạn chơi game PC mà ko biết crack sao hay bạn toàn chơi đĩa xịn
    Vào đĩa CD cài đặt, tìm thư mục Crack, Copy Paste mấy cái File trong đó vào thử mục cài game, rồi chơi như bt. Lý thuyết thông thường là như thế, mình đang chơi FM09 rồi nên ko nhớ FM08 crack thế nào. Chuc thành công
    FM 8 ko phải crack thông thường , phải dùng ổ đĩa ảo để chơi , như vậy sẽ tránh đc các lỗi thông thường . Còn nếu muốn chơi mà ko cần ổ ảo thì vào đây http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=2609

Số bài viết
    8
    Sao mình vô chơi nó lại ra thế này mà ko như 1 trận đấu bình thưòng

Số bài viết
    282
    Mình nhớ cái đĩa ngoài hàng có crack sẵn mà ko cần ổ ảo thì phải ko nhớ rõ lắm.
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của boyteen007 Bài viết
    Sao mình vô chơi nó lại ra thế này mà ko như 1 trận đấu bình thưòng
    FM08 thế này là bt đấy. Ko có 3D đâu. Còn hình ảnh trận đấu dạng 3D chỉ có trong FM09 thôi. Cái này ko yêu cầu card đồ hoạ mạnh lắm đâu sao bạn ko phang xừ nó đĩa FM09 mà chơi.

Số bài viết
    8
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của eminter Bài viết
    Mình nhớ cái đĩa ngoài hàng có crack sẵn mà ko cần ổ ảo thì phải ko nhớ rõ lắm.

FM08 thế này là bt đấy. Ko có 3D đâu. Còn hình ảnh trận đấu dạng 3D chỉ có trong FM09 thôi. Cái này ko yêu cầu card đồ hoạ mạnh lắm đâu sao bạn ko phang xừ nó đĩa FM09 mà chơi.
    Tại mình ko có chơi FM, mình chỉ toàn chơi FFM vs PES ko àh, nên mún vô đây tìm hiểu thêm thể loại này !!!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới