Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 33 trong tổng số 33
    Số bài viết
    4,029
    hàng ý thì cũng không có nhiều đứa thuộc loại siêu sao đâu
    mà chơi juve không biết buffon bắt khủng đến mùa bao nhiêu nhỉ/

Số bài viết
    56
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của djkquanly Bài viết
    trời, anhtuan ko xếp Chiellini àh
    Nản ông bạn này qá /////////////////
    Giorgio nó ngon thế kia mà, ko đá DC cũng xài đc DL hay WBL...
    Uổng qá
    Chie bị què hết 3 tháng đầu. Giờ bình phục rùi mình vẫn cho vô đá cặp với Legratagglie...

Y!: anh_tuan9622
    http://www.hoanganhtuan.name/

Số bài viết
    131
    Mình thì vào đầu game offer thằng poulsen, sali, iaquinta, amauri.4 tên đó kiếm về được hơn 100m bảng đó.Riêng thằng poulsen được man c chấp nhận giá hơn 45m bảng, amauri được tottenham tậu với giá hơn 30m nên có tiền khoẻ re.Mua veloso, balotelli về.Gọi lại tên crisito từ genoa, cho đá cặp với chiellini.Mua fazio với giá khoảng 15m bảng nữa.Hậu vệ phải vẫn dùng grygera.Đến chuyển nhượng mùa đông thì bán zebina mua thằng de silvestri của lazio.Bán molinaro mua monzon của boca.Mua thêm thằng Aquino của Murcia với giá 2,4 ngay đầu mùa để train dần.Mua thêm van de vaart của real giá 7m để dự bị cho Del piero sắp giải nghệ.Mua mata của Valencia khoảng 10m là có khả năng tranh C1 rồi đó.Còn dư thì dùng scout để săn tài năng trẻ.(những cầu thủ mình mua đều trả lương thấp hơn 60k/tuần nên ko lo về lương.)Nếu thấy Trez làm tiền đạo cắm ko hợp thì có thể bán cho Arsenal với giá trên 25m rồi dùng khoảng 7m mua lại thằng cardozo của benfica khủng hơn.Mua thêm 1 thằng tiền vệ trung tâm nữa, mình thường chọn Javi Martinez của Bilbao do cao to,trẻ.Đội hình của mình là 4-2-3-1:
    GK:Buffon
    DR:Grygera(Silvestri)-DC:Chiellini(Crisito)-Fazio(Legrottaglie)-DLe Ceglie(Mozon)
    MC:Sissoko(Marchisio)-Veloso(Martinez)
    AMR:Camoranesi(Giovinco hoặc Balotelli)-AMCel Piero(Van Der Vaart)-AML:Mata(Aquino)
    ST:Trez(Cardozo hoặc Balotelli)

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới