Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 33
    Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của acmasocola Bài viết
    mình có nói ý này đâu nhỉ ?
    vẫn khủng như FM08....
    thậm chí...càng thêm 1 tuổi càng chín chắn hơn...

đồng ý với bạn là còn tuỳ thuộc nhiều yếu tố...
    cầu thủ chạy cánh tất nhiên luôn là cầu thủ có rate khá cao trong đội...vì a hay phải di chuyển nhiều..cầm bóng dốc bóng dọc đường biên + tạt bóng...

mình đâu có đề cập đến chuyện này...kể như bạn thì trong FM cả đống...
    Mình lại thấy nó không còn được như FM2008 nên đã không sử dụng trong FM2009 dù trong bản FM2008, nó là cầu thủ bắt buộc phải mua của mình, thậm chí còn khoái hơn Messi

Thời huy hoàng nay còn đâu

Số bài viết
    4,029
    david silva theo tớ vẫn kinh chán
    điểm tuy không bằng so với 2008 nhưng xem ngoài đời đi - khủng khiếp, valencia có đôi cánh silva-joaquin hay là bộ ba vicente-silva-joaquin quả thật là tuyệt hảo
    nói chung tớ cũng chưa mua được vì giá đắt nhưng ngoài ronaldo, messi thì còn ai hơn được david silva đây/

Số bài viết
    304
    Theo kinh nghiệm cầm Juve thì m sẽ chơi với đội truyền thống của CLB này 4-4-2 với tiền vệ cánh dâng cao, là Camoranesi và Giovinco, m đặc biệt ấn tượng với Giovinco, a này tuy ko cao (1m65) nhưng có kỹ thuật cá nhân và tốc độ thuộc vào loại siêu hạng, còn tiền vệ phải mùa đầu xài Camo cũng đc nhưng a này cũng lão roài 32t, cần ìm người thay thế, trung vệ Juve khá íu chỉ có mỗi Chiellini là xài đc, dàn còn lại thì ko hay cho lắm, hậu vệ phải cũng dzậy, Zebina và Gryzera thì thuộc dạng hậu vệ biên lên công về thở
    mùa đầu chỉ dzậy thui, những mùa sau thì fai~ xây dựng thêm, chúc bác thành công
    m là Interrista

Số bài viết
    56
    Mấy pác này em giúp bàn về JUVETUS mà, sao toàn nhào vô tụi Silva, Messi, R7... vậy. Tình hình em đang tới mùa đông và cần gấp 1 ST về để dành cho tương lai. Ko bít nên chọn Acquaresca hay Rossi (Villareal) đây. Mong các pác cho em ý kiến cái ...

Y!: anh_tuan9622
    http://www.hoanganhtuan.name/

Số bài viết
    4,029
    uiui giời tưởng gì ko cần hpải chọn cứ balotelli + velà mà phang 2 thẳng đỉnh cao đấy

Số bài viết
    56
    Em chơi hàng Italia pac' àh .... Balotelli thì cầm Juve cho scout nó thì nó "no ỉnterested", mà ko bít thằng đấy mùa 2 mua nhiu pác nhỉ...?

Y!: anh_tuan9622
    http://www.hoanganhtuan.name/

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của anhtuan9622 Bài viết
    Em chơi hàng Italia pac' àh .... Balotelli thì cầm Juve cho scout nó thì nó "no ỉnterested", mà ko bít thằng đấy mùa 2 mua nhiu pác nhỉ...?
    Balotelli à ? Mùa nào cũng mua đúng giá của nó hết

- Giá trị thực bao nhiêu trả 50% mua bằng Co-Owner ship (CO) (trong kỳ chuyển nhượng, thị trường đóng cửa không mua bằng cách này được). Tuy nhiên, với Inter, coi Juve và Milan là Rival nên 50% chưa chắc nó bán, cứ nâng thêm từng chút đến khi nó OK là được.
    - Đến phần thương lượng Hợp đồng, cái khó là nó không chịu đi vì mới vào Game, Inter có Reputation cao hơn Juve và Milan vì nó mới đạt nhiều danh hiệu (cao nhất là Real Madrid 9500, Barca 9448, MU, Inter, đến Milan). Do đó, mua nó ngay mùa đầu vẫn có thể nhưng chỉ mua trong kỳ chuyển nhượng mùa đông, với điều kiện nó không được cho đá chính ở Inter, lúc đó nó sẽ dao động và khi thương lượng hợp đồng, bạn cứ cho nó Key Player, lương cỡ > 80 K EUR/tuần chắc nó sẽ OK.
    - Mùa đầu thường nó có giá 7M EUR, trả CO cỡ 6M là Inter đồng ý. Cuối mùa, ngày 30/06, cả 2 CLB đấu giá để mua đứt 50% còn lại. Giả sử giá nó lúc đó là 8M EUR. Máy định sẵn cho 2 CLB mỗi bên trả 4M (đúng 50% giá trị hiện tại), bạn chỉ cần nhích lên 1 nấc của dấu + (cỡ 4.1M hay 4.25M tuỳ máy) là bạn sẽ thắng vì CLB của máy luôn trả đúng 50% nếu nó muốn mua.

Tương tự, xài cách này bạn tha hồ vơ vét các siêu sao khác ở Serie A (trừ 1 số thằng nó chẳng chịu đi dù CLB của nó kém danh tiếng hơn, quan trọng là do lòng trung thành của nó cộng với trong Profile ẩn của nó có liệt CLB của mình vào danh sách không thích thì quên luôn).

Cỡ Palombo vừa vào mua ngay 3M, cuối mùa trả thêm 50% lúc đó khoảng cỡ 4-5M là xong trong khi mua bình thường phải hơn 20M mới mua được

De Rossi mua khoảng 30M còn nếu mua bình thường thì > 100M

Số bài viết
    4,029
    nếu không mua được balotelli thì vẫn còn đó giuseppe rossi, một tiền đạo thực sự đẳng cấp, đỉnn cao cả amc lẫn fc.
    cùng lắm thì pazzini, quagliarella, gilardino.
    tiền đạo ý cũng khá khủng nhỉ:a31:

Số bài viết
    45
    trời, anhtuan ko xếp Chiellini àh
    Nản ông bạn này qá /////////////////
    Giorgio nó ngon thế kia mà, ko đá DC cũng xài đc DL hay WBL...
    Uổng qá

Số bài viết
    45
    Rossi !!!!!!!!!
    Aqua tạo cho tui cái cảm giác ko yên tâm lắm, vì dẫu sao cũng non trìnk hơn GR
    Mà Quagliarella cũng là 1 giải fáp tốt đếy chứ
    Hay thử Edison Cavani của Palermo đi
    hoặc Pepe của Udinese, toàn mếy ông lởm khởm nhưng mà.......

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới