Share game FM24 (PC)
Trang thứ 7 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu ... 5678 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 61 tói 70 trong tổng số 74
    Số bài viết
    21
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ronaldo93 Bài viết
    Ched Evan là con hàng khủng sau này mà tầm 5 năm sau thì Evan là tiền đạo chủ lực của mình mặc dù PA,CA rất
    thiệt hong chứ tui thấy PA yếu quá mà tui vừa lập cú ăn 3 nè haha: Euro cup, ngoại hạng va cúp liên đòan chuẩn bị đá trận final cup FA với chelsea nè, thằng Milevskyi ghi bàn tốt lém mùa này ghi được 25 bàn fan hâm mộ manC cám ơn quá chời

Số bài viết
    668
    mấy bạn xem cái PA ở đâu thế ,mình ko thấy có ,hay fải có mấy chươg trình hỗ trơ mới dc?

Số bài viết
    10
    Thôi.Tóm lại là bác nào chơi MC vô địch tất cả là Save\Load.Nói thẳng ra là như thế cho nó nhanh.Vô địch UEFA thì may ra còn chấp nhận được...

Số bài viết
    420
    Góp ý một chút cho chủ guide

Tiền đạo

Đây ko phải là khu vực quan tọng nhất trong việc tăng cường thêm sức mạnh, khi ManC có quá nhiều cầu thủ ở khu vực này. Tuy nhiên, Benjani and Vassell ko phải là mẫu tiền đạo có thể ghi 20 bàn/mùa. Jo and Caicedo là những tiền đạo có nhiều triển vọng & đã là những tiền đạo khá. Trong khi đó Robinho là 1 tiền đạo rất thông minh nhưng anh ta không thể là 1 tiền đạo đảm nhận việc ghi bàn chủ lực cho CLB.

Gợi ý : Roque Santa-Cruz, Fernandinho, Andrey Arshavin, Bafetimbi Gomis, Klass-Jan Huntelaar, Rodrigo Palacio, Marouane Chamakh
    Nên bổ sung Oscar Cardozo vào danh sách, rẻ + siêu khủng, hợp lý với đội bóng đang lên như ManC. 25 tuổi không hề là già, thậm chí có thể dùng tầm 5-6 năm nữa vẫn ngon, personal perfectionist có thể dùng để tutor cho các thể loại trẻ.

Số bài viết
    142
    Cardozo perfect???Tui hồi giờ chỉ thấy nó là Profes thôi,may may kyr luật nó được vì tội Unpro behaviour thì tăng thành Model Pro thôi

Số bài viết
    19
    Tưởng team guide thế nào. Các bác cứ tậu hàng khủng mà ai cũng biết về thì đội nào chả như đội nào

Số bài viết
    22
    minh rat thich choi man city nhung cai hoai fm2009 ma ko duoc, hic bun wa

Số bài viết
    142
    Sao lại ko cài được thía??
    À mà bản mới này có ai xài thử ku Dzagoev với Feghouli chưa??New wonderkid đây

Số bài viết
    22
    Có bác nào đã sử dụng thằng Diego khi chơi Man city chưa, em đang định mua nó mà gia cao quá , với lại kô biết nó đá có hay kô nữa

Số bài viết
    130
    vừa mới new game xong , sakho có PA 199

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hell_boy00 : 29-05-2009 vào lúc 09:35 AM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới