Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 12 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 113
    Số bài viết
    20
    Cheat ư!!. Cái định nghĩa này thật nan giải :a31::a31:. Nhưng đối với tôi nó là niềm vui .
    Tôi thường đùng cách cheat nặng tay nhất FMM, để thay đổi chỉ số sân vận động, chỉ số coach và cầu thủ.
    Nhưng cái tôi hay cheat là :
    - Vì niềm yêu thích của tui là Milan .... vì tui rất yêu sân vận động San Siro nên chắc chắn san siro phải luôn 200K chỗ ngồi . Bạn thử nghĩ khi bạn và câu lạc bộ của bạn thi đấu dưới sự quan sát của 200K khản giả thì sao . ÔI PHÊ
    - Cái cheat thứ hai là cheat coach....... cái này thì khỏi phải nói
    - Cái thứ 3 tui hay cheat là tạo 1 thằng cầu thủ giống tôi. Đá cũng thường thôi :a31::a31:. Không cần cho nó khủng quá... đá tạm được là được rồi. Nhưng khi nó toả sáng bạn sẽ thấy cảm giác rất yomost . Vì nếu chỉnh nó khủng quá thì khi nó toả sáng là chuyện thường rồi , phải chỉnh yếu yếu tí mới hay, mà lại khá thực tế nữa

Nhưng các bạn bảo cheat là nhanh chán thì là 1 sai lầm lớn :a31:.
    - Tui cheat như vậy đúng là tui nhiều tiền thật nhưng tôi không bao giờ mua nhưng sao của giải bóng đá ý.
    - Không bao giờ chuyển nhượng quá nhiều mà chỉ tập trung đào tạo cầu thủ trẻ.
    - Bơm tiền cho các câu lạc bộ yếu của Ý ( bằng cách mua cầu thủ trẻ tiềm năng một giá cao VD : 20M cho 1 cầu thủ 17 tuổi _ )
    Bằng những cách như vậy bạn sẽ nâng cao được chất lượng giải đấu của mình, làm cho nó khốc liệt hơn..... lại làm cho mình rất vui........ Vậy thì tại sao các bạn không CHEAT

Số bài viết
    410
    bạn này đúng là tuyệt...vì giải đấu và clb ưa thích mà ko sợ bị ng khác cho là chơi bẩn...mh cũng như bạn mỗi tội có tiền thì mh luôn trả đủ cho clb giữ cầu thủ mình muốn...ví dụ mua ibra thì inter nó đòi gần 150 mh cho lên tận 200 ^^ và rất ít nếu ko muốn nói là ko bao j mua cầu thủ triển vọng...vì để câu lạc bộ cũ quản lý thì nó sẽ đc ra sân nhiều hơn...đến khi nào thành sao thì vác về rồi đốp vaò clb của nó một khoảng tiền là xong

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của spydark Bài viết
    ko thể tin được nhưng FM09 thì chắc ko có chuyện này xảy ra đâu.
    Mà cũng nể phục bạn quá xá, save/load cả chục lần luôn, thiệt là thiên tài -->cái này mới ko thể tin được đó nha.
    mình yêu real nên khát vọng đánh bại real càng lớn hơn(chủ yếu là mong dùng CLB bé tí mà thắng đựợc nó, biết đâu ban lãnh đạo nó ấn tuợng lấy mình về làm HLV, lần đó cả ngày chơi mỗi trận đó thôi, đổ bê tông tòan diện, cũng ko phải chục lần mà có lẽ ít ra cũng phải 2 chục, phờ ngừời luôn nhưng cuối cùng sự kiên trì đã đem lại hiệu quả

Số bài viết
    238
    Cheat chả có gì là tài hoa bạn ơi, cái này gọi là lanh thì đúng hơn chụp ảnh sản phẩm, với lại ba cái này dân FM biết tỏng từ lâu rồi, hình như mình chưa thấy bạn post được bài nào mà chất lượng hết nhỉ ( xin lỗi trước nha).

Lần sửa bài viết gần nhất bởi haitacden869 : 13-03-2015 vào lúc 05:25 AM
    Manners is temporary, but class is forever!
    Phong độ là nhất thời, nhưng đẳng cấp là mãi mãi!

Số bài viết
    361
    Cheat kiểu gì thì cũng là Cheat
    Chơi games, nhất là FM mà Cheat thì còn chơi làm gì

Số bài viết
    919
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ToiYeuHNACB Bài viết
    Cheat kiểu gì thì cũng là Cheat
    Chơi games, nhất là FM mà Cheat thì còn chơi làm gì
    Thế sinh ra Cheat để làm j` ???

Số bài viết
    410
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Thế sinh ra Cheat để làm j` ???
    tùy cách suy nghĩ từng người...cái j cũng là một hình thức giải trí thôi mà

Số bài viết
    14
    Tham gia forum hơn 2 năm rồi, giừo mới thấy có người lập cái topic rất đáng nể. khâm phục bác vì dám nói thẳng, suốt ngày nghe mọi người vỗ ngực ta chơi trong sạch mệt wá.

Số bài viết
    1,811
    Cheat sinh ra dành cho noob hoặc dành cho mục đích tự sướng để r*pe máy :a31:

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    67
    Bơm tiền cho các câu lạc bộ yếu của Ý ( bằng cách mua cầu thủ trẻ tiềm năng một giá cao VD : 20M cho 1 cầu thủ 17 tuổi _ )
    Bằng những cách như vậy bạn sẽ nâng cao được chất lượng giải đấu của mình, làm cho nó khốc liệt hơn..... lại làm cho mình rất vui........ Vậy thì tại sao các bạn không CHEAT
    Cái này thật tuyệt vời!!!!
    Mình sẽ tập trung ý kiến của mọi người về mục đích, chất lượng, khám phá nhiều niềm vui khác làm thành 1 bài viết chất lượng hơn. Hi vọng mọi người có thêm nhiều ý kiến, cách thức cheat khác nhau, vì nó là "nghệ thuật" (tự sướng tí)

mà có lẽ ít ra cũng phải 2 chục, phờ ngừời luôn nhưng cuối cùng sự kiên trì đã đem lại hiệu quả
    ---thiệt là nể phục quá xá, mình chưa bao giờ save/load quá 5 lần trong 1 trận

Cheat chả có gì là tài hoa bạn ơi, cái này gọi là lanh thì đúng hơn, với lại ba cái này dân FM biết tỏng từ lâu rồi, hình như mình chưa thấy bạn post được bài nào mà chất lượng hết nhỉ ( xin lỗi trước nha).
    ---nếu bạn ko bít cheat thì chẳng đem lại điều gì sung sướng cả, thậm chí bạn sẽ phá hỏng cả game vì lỗi crash dump, thông số cầu thủ lên xuống bất thường, giá cả chuyển nhượng loạn xạ, R7 mà bạn mua chỉ tốn tầm 10M Pound thì còn gì hay nữa ....
    "Lanh thì ko đúng lắm, vì "lanh" người ta gọi thủ thuật nhiều hơn, vì thủ thuật có thể bạn ko cần FMM làm gì.
    Mà bạn cũng đâu cóa bài viết nào hay nhỉ, xin lỗi vì đây là lần đầu tiên mới biết nick của bạn thôi

Cheat chả có gì là tài hoa bạn ơi, cái này gọi là lanh thì đúng hơn, với lại ba cái này dân FM biết tỏng từ lâu rồi, hình như mình chưa thấy bạn post được bài nào mà chất lượng hết nhỉ ( xin lỗi trước nha).
    Bạn có dám chắc rằng chưa bao jo mình chơi ăn gian, mình ko tin trên đời này có người ngay thẳng vậy. Với tong con ngườir ta luôn tồn tại 1 cái gì đómuốn thắng tất cả, thắng 1-0 có khiến bạn hài lòng, chúng ta luôn muốn đội nhà ghi 100 bàn/mùa mà.

Tham gia forum hơn 2 năm rồi, giừo mới thấy có người lập cái topic rất đáng nể. khâm phục bác vì dám nói thẳng, suốt ngày nghe mọi người vỗ ngực ta chơi trong sạch mệt wá.v
    Cảm ơn, cảm ơn rất nhiều . Cuối cùng đã có người ủng hộ, cảm ơn vì sự can đảm của bạn.

Cheat sinh ra dành cho noob hoặc dành cho mục đích tự sướng để r*pe máy
    mục đích là đây : - nhanh chóng gặt hái thành công, đè bẹp đối phương & vô địch trên mọi mặt trận.
    - Giúp những đội vô cùng yếu : Plymouth, QPR, Aachen, Cadiz .... vô địch championship ....
    mà đã có nói rõ rồi nhé : để nâng cheat lên 1 tầm cao mới & để các Manager hậu bối ...kém tài năng ( như spy nè ) có đất dụng võ

Hị vọng mọi người củng bài tỏ để chúng ta có các cách thức cheat khác nhau, khám phá ra nhiều niềm vui, trãi nghiệm nhiều thú vị khác mà FM mang tới, vì dầu sao đây cũng chỉ là trò chơi mà thôi.
    Topic cũng chỉ hạn hẹp như thế này mà thôi, các pác nhớ nhé :
    Cheat ở đây được định nghĩa là : can thiệp 1 cách thô bạo vào database để làm thay đổi thông số 1 cách bất hợp pháp có lợi cho FMer
    Cảm ơn mọi người đã tham gia

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới