Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 12 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 113
    Số bài viết
    268
    chốt lại , cheat để làm gì ?
    theo mình cheat để biết cách sử dụng chiến thuật , sử dụng người và staft

Số bài viết
    919
    Cheat for fun

Số bài viết
    1,783
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=11118
    cheat thường mất hay nhưng đem lại nhiều niềm vui
    mình có 1 game có thể gọi là cheat , hoặc kô cheat cũng kô sai
    mình chỉ làm duy nhất 1 việc là dùng dataeditor fix sân vận động đội mình lên 200K chỗ ngồi -> tiền nhiều như nước
    -> đỡ mất công cheat hằng ngày ... như realtime , đỡ mất công hì hục edit từng tí 1 trên editor , mà vẫn enjoy game đc
    mình mấy ngày nay kô chơi game này nhưng nếu bạn muốn nhìn rõ tiền mua đc những gì thì mình sẽ chỉ cho

Số bài viết
    73
    Tớ nghĩ nếu cheat thì khỏi cần chơi FM nưa còn j` là thú vị nưa chứ . Bun` quá đi mất ko fair play teo nào cả

Số bài viết
    67
    chốt lại , cheat để làm gì ?
    Mình đã nói rõ mục đích cheat đầu topic rồi còn gì
    Tớ nghĩ nếu cheat thì khỏi cần chơi FM nưa còn j` là thú vị nưa chứ . Bun` quá đi mất ko fair play teo nào cả
    Cheat đem lai những điều mà bạn ko thể có được, nếu có được thì thui, bạn đừng cheat.
    Nếu bạn là cheater hãy làm giàu topic, nếu ko, không hoan nghênh bạn vào kêu ca đâu nhe!
    Thân

Số bài viết
    34
    chỉ số cao chưa chắc đã đá hay= cầu thủ hay wonder kid tự tay mình "nuôi nẩng, chăm bẵm" đâu...
    Chơi Cheat thì trò này sẽ nhanh chán thôi...

Số bài viết
    88
    ... thay vì nghĩ cách cheat = tools sao kô nghĩ ra các cách cheat trong games ấy . Kô tính save/load thì có cả tỉ mánh khóe giúp FM vui hơn nhiều . Ví dụ như câu cầu thủ giá rẻ từ 1 clb tí hon or 1 clb đang bị khủng hoảng tài chính ( may mắn phần nhiều ) , kết thân với 1 vài huấn luyện viên khác để dễ thương thảo hợp đồng mua bán sau này , thêm coach bao nhiêu tùy thích , tâng bốc thằng cầu thủ nào đang vào form của đội bạn nếu hên nó sướng quá đá kô đc .... nói chung kô cần cheat = tools là tận hưởng đc niềm vui :a31:

Số bài viết
    5,684
    Truớc hết save load cũng có thể đưa 1 đội bóng nhỏ đến chức vô địch, FM7 JM đã save load khoảng vài chục lần khi CLB lúc đó JM cầm là granada, 1 CLB bé tí tẹo ở giải hạng 5 hạng 6 TBN lúc đó gặp real, sau khi cố sống cố chết save load đến vài chục lần như vậy thì đã có 1 lần thắng đuợc real 1-0, quan trọng là kiên trì
    Nói chung cheat là ko nên,trừ phi đá 1 đội bé của bé thì mới cheat nhiệt tình, bé thôi thì cheat ít 1 chút, nâng luơng, nâng tiền là cùng,CLB tầm trung thì save/load thôi,còn CLB lớn tuyệt đối ko nên cheat

Số bài viết
    67
    lúc đó JM cầm là granada, 1 CLB bé tí tẹo ở giải hạng 5 hạng 6 TBN lúc đó gặp real, sau khi cố sống cố chết save load đến vài chục lần như vậy thì đã có 1 lần thắng đuợc real 1-0
    ko thể tin được nhưng FM09 thì chắc ko có chuyện này xảy ra đâu.
    Mà cũng nể phục bạn quá xá, save/load cả chục lần luôn, thiệt là thiên tài -->cái này mới ko thể tin được đó nha.

Số bài viết
    410
    cheat là gì ư?cheat là một nghệ thuật..
    người dùng cheat là ai ư?họ là những nghệ sĩ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới