Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4

Chủ đề: giúp em với

Số bài viết
    7

giúp em với

em chơi man city đầu mùa có mua một loạt hàng khủng nên thành tích đội bóng cuối mùa cũng tốt. nhưng mà chết ở chỗ là đội hình của em từ thủ môn đến tiền đạo đều được các đội bóng lớn dòm ngó(tứ đại gia của anh, AC milan,juve,inter,roma, bacelona,reanmarid) bây giờ mọi người nói em phải làm sao đây. nếu mà ko bán thì nó unhappy hết thì còn gì nữa mà đá.

Số bài viết
    73
    bạn cứ hét giá thật cao vào nếu nó mua thì Ok . còn ko mua thì cung bớt unhappy. nếu thằng nào unhappy cho xuống đội dự bị . MAN CITY mùa 2 nhiều tiền vô kể

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bantayvohinh Bài viết
    em chơi man city đầu mùa có mua một loạt hàng khủng nên thành tích đội bóng cuối mùa cũng tốt. nhưng mà chết ở chỗ là đội hình của em từ thủ môn đến tiền đạo đều được các đội bóng lớn dòm ngó(tứ đại gia của anh, AC milan,juve,inter,roma, bacelona,reanmarid) bây giờ mọi người nói em phải làm sao đây. nếu mà ko bán thì nó unhappy hết thì còn gì nữa mà đá.
    kệ móa chúng nó unhappy unhappy nhưng chúng nó còn hợp đồng với mình cơ mà sợ gì

Số bài viết
    3,080
    Cho xuống đội 2 thì không khả thi lắm,phí tiền,tốt nhất cứ cho nó 1 bản hợp đồng dài hạn,còn không thì hét giá cao ngất,nếu mấy đứa dòm ngó mà đồng ý giá đó thì mình cũng không lỗ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới