Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 36
    Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bachlongcd Bài viết
    Thì tớ đã bảo là tớ máu Shoping nhất FM mà hêhe, thì mua nhiều và bán cũng nhiều (hình như mình bán nhiều hơn mua thì phải )
    Tớ chơi FM cứ thấy Ku nào 30+ sắp hết hợp đồng là cho lên sàn hết không loại trừ trụ cột, thà mua tài năng trẻ về đào tạo còn hơn là ký thêm hợp đồng với các U 30
    Mà nè mua bán nhiều thế được cái danh hiệu gì chưa.
    Dành tiền sau này mua bọn Random thì được khối thằng hay.

Số bài viết
    443
    Hjx , tui chơi arsenal ko dám mua thằng nào lun , dù chairman nó cho cả 100M

Mua về chỉ sợ nó unhappy

Ông này bán gấp đôi mua mà shopping khỉ gì , ông mở shop thì có /

Cristiano Ronaldo

Số bài viết
    33
    Bán hết, bán cả Xavi, Puyol bán cả mầm non cuar chính CLB nhà là Aissulin.

Đội bóng lớn nào chả có lắm tiền để shopping, quanh đi quẩn lại chỉ vài gương mặt cũ đã được diễn đàn khắp nơi giới thiệu có gì để khoe .

Số bài viết
    75
    Xavi mà cũng bán
    lấy ai làm trụ cột tuyến giữa nữa
    mấy thằng mua về chả ai = Xavi cả

L . E . A . D . E . R

Số bài viết
    62
    đừng tưởng bọn u30 nó ko làm gì được. Tui chơi Arsenal, nhiều thằng trẻ quá đành phải bán bớt bọn lởm như song, djourou, rosicky, diaby và 1 vài thằng của đội trẻ nữa. Bán đi để còn mua mấy thằng tầm 29-32 mà vẫn khủng như pirlo, arango, ronaldinho, camoranesi, xavi..... để cho bọn này nó chỉ đạo tấn công, làm trụ cột cho đội, ko trẻ quá đá như ngoài đời thì

Số bài viết
    623
    Ông này giống mình, nhưng 3 mùa đầu là mua và bán kiếm được $ khá cân đối. Nhưng mấy mùa sau trở đi toàn là bán, 1 mùa bán khoảng 40m pounds cho những ku PA cao nhưng ko phất được.

Số bài viết
    259
    Mắt mũi để đâu mà thế. Helb người ta bán có 24.5 M mà ông kêu 245M.
    Tổng cả bọn có 216M

Số bài viết
    623
    Giá thế là đúng rồi.
    Hleb chuyển qua Barca với giá 11m pounds.
    bán được 24,5m $ (~12m pounds) thì chỉ lời vài đồng thôi mà.
    Còn Marquez và Puyol 26,5 m $ là đúng rồi. Ars mùa đầu nó mua nhiều lắm, tui rao bán Tevez, Rio nó cũng đòi múc nhưng tôi ko bán. Sau 4,5 mùa mới bán đi Rio cũng được 13m pounds (~33t rồi ).

Số bài viết
    5,684
    có gì mà máu nhỉ, bình thường mà,mùa thứ 2 JM đá real mua hết gần 150M EURO này, có sao đâu, mà máu thế chứ máu nữa vẫn ko bằng thằng man city,mua toàn 200M/mùa

Số bài viết
    70
    Máu đâu không thấy tui chỉ thấy là khùng thui,tự nhiên khi không bán cả lũ cầu thủ trụ cột đi để mua những thằng lạ huơ lạ hoắc.Tôi nhìn qua nhìn lại chỉ thấy bạn mua 5,6 hợp đồng có'giá trị'thôi.Những thằng như ZangRui bạn mua để làm cảnh cho vui nhà vui cửa àh.Bạn nói là mua để đào tạo vậy xin hỏi bạn đào tạo tụi nó ra sao ?Bằng niềm tin chiến thắng àh?
    Mạn phép hỏi bạn rằng CLB của bạn đoạt được bao nhiêu chiếc cúp rồi(khong choi trò save\load nhé)?
    Tự ướng cũng chỉ là tự sướng một mình mà thôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới