Share game FM24 (PC)

Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 36
    Số bài viết
    1,696
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của jayvoz Bài viết
    hãy đọc kỹ lại trước khi post reply bạn ơi.
    đã đọc nên mới rep như thế !

vậy tại sao ta không thể hiện sự ủng hộ của mình với FM bằng cách "hạn chế" truyền bá crack của FM một cách công khai? Ủng hộ mọi người bỏ tiền ra để thưởng thức game 1 cách hoàn chỉnh.

WIndows cũng crack, office cũng crack, VS.Net 2008 cũng crack, tất cả các game mình chơi đều crack...

retired ... !!

Số bài viết
    2,089
    Chuyện này tuỳ thôi, có điều kiện thì vẫn sẵn sàng mua thôi. Còn ko có điều kiện thì xài tạm crack thôi. NHưng chẳng có lý gì để nói là phải mua đĩa hiệu của FM mới chứng minh được mình yêu FM
    Và cái Diễn đàn FM-VN này ko chỉ là nơi "tụ họp những người mê FM lại với nhau" mà còn giới thiệu FM đến tất cả mọi người yêu game quản lý bóng đá. Nếu chỉ dùng đĩa xịn thì được bao nhiêu người lắm
    Đến ở nước ngoài việc bản quyền được thực hiện rất kỹ thì vẫn dùng crack rầm rầm đấy thôi. Với lại bạn thấy mua đĩa FM09 xứng đáng chứ tui thì chẳng thấy xứng đáng, bản này cho đến bây giờ thực sự thất vọng so với những gì đã kì vọng vào nó

Số bài viết
    792
    Chào bạn, nếu như bạn muốn quảng bá chê fm-vn.com là site bất hợp pháp thì tùy bạn. Tôi không quan tâm bạn là người mới hay là người cũ nhưng nhìn cách bạn post bài thì tôi đoán chắc bạn là mem mới hoặc tham gia forum khoảng 1 năm là cùng.

Trước tiên xin lỗi bạn là bọn tôi dùng crack vì nhiều nguyên nhân:

Thứ 1: là tài chính
    Thứ 2: xin lỗi bạn tôi đã từng ra gameconner để xem có FM9 hay không ?? Kết quả chỉ có FM7, vậy muốn mua thì mua ở đâu ship từ nước ngoài về chăng cũng là ý hay nhưng mấy ai làm được với khả năng của mình. Để forum hoạt động tốt supec đã phải nai lưng ra để mua host, anh móm thì mua domain còn tôi gần như chẳng có đóng góp gì về tài chính chỉ có chút sức mọn, một chút kĩ năng quèn tìm crack về cho anh em chơi. Giúp mọi người giải tỏa cơn khát game FM cho mọi người ngoài ra tôi chẳng có khả năng gì khác.

Thứ 3: forum chúng tôi đã có giai đọan cấm crack hoàn toàn nhưng kq vẫn không làm được vì sao thì bạn cũng tự hiểu.

Thứ 4: 450k ư, bạn biết cả thời sinh viên 4 năm đại học có được 400k để sống một tháng là may mắn lắm rùi. KFC?? xin lỗi quá xa xỉ với sv nghèo từ những tỉnh lẻ như bọn tôi.

Vâng cuối cùng xin trả lời câu hỏi của bạn
    FM-VN có thật sự là căn nhà của FM?

FM5 : trả lời là FM_VN là ngôi nhà chung của Fan FM tại việt nam, có thể nói là nơi lớn nhất

Bạn chỉ nhìn hiện tại mà không nhìn xa hơn nữa, chúng tôi có những phương hướng hoạt động hẳn hoi, chúng tôi có định hướng rõ ràng.

và cuối cùng FM5 xin khẳng định cho đến thời điểm hiện tại fm-vn.com là open source và trong tương lại tất nhiên cũng xin đi theo xu hướng chung nhưng bây giờ chưa phải lúc.

Còn bạn chê chúng tôi xài hàng crack, hàng bất hợp pháp vậy bạn đừng tham gia, chúng tôi đang phục vụ số đông chứ không phải thiểu số, phục vụ cho mọi người đam mê fm nhưng không có điều kiện mua game

trích dẫn lời bạn
    Mình ko phải một cháu ngoan Bác Hồ không bao giờ xài crack, đây là xu hướng chung của dân VN rồi. WIndows cũng crack, office cũng crack, VS.Net 2008 cũng crack, tất cả các game mình chơi đều crack... nhưng FM trên máy mình tuyệt đối không crack.
    Nếu bạn không xài crack là tuy bạn, bởi vì bạn có điều kiện, chúng tôi nhưng sv phải nai lưng ra kiếm sống, để phục vụ ch việc học tôi cũng xài crack nhưng với tôi ngày càng xài hạn chế dùng open sỏurce bới vì tôi không muốn vi phạm bản quyền trừ những cái nào bí quá.

Xin hỏi bạn bạn có chơi game nào khác không có đam mê game nào khác không nếu có thì bạn xài hàng gì ????????

Trước khi chỉ trích ai đó hãy suy nghĩ kĩ về nhiều khía cạnh nhé bạn, dù là bạn có điều kiện mua game bản quyền để chơi(Tôi rất hoan nghênh). nhưng bạn cũng đừng lớn tiếng chê bai người khác, người không có điều kiện như thế

PREPARE TO RETIRE

Số bài viết
    25
    mua 1 cái đĩa 6k về nhà và chơi 1 cách mượt mà chả có lí j phải bỏ ra 450k cả

Số bài viết
    590
    Nếu muốn mua steam thì cũng phải mua = Paypal,etc
    Ko phải ai cũng có thể giao dịch được
    Có tóc ko ai muốn trọc đầu đâu bạn à.

Số bài viết
    792
    Nếu ai muốn tìm crack, mình sẽ chỉ cho 1 forum nước ngoài đảm bảo crack gì cũng có. Còn FM-VN thì mình hy vọng sẽ là 1 căn nhà của FM VN một cách đúng nghĩa.
    Vâng vậy tìm dùm tôi cái crack 902 đi bạn, thánks bạn nhiều, tôi tìm khôgn có

Còn fmvn.com có phải là forum fm đúng nghĩ hay không à, vậy trả lời bạn fm-vn là open source cho đến thời điểm hiện tại, còn có đúng nghĩa là forum fm-vn hay không thì hãy thử lập một cái poll rùi tự tìm câu trả lời

PREPARE TO RETIRE

Số bài viết
    313
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của jayvoz Bài viết

Hiện tại trên Steam bán Fm2009 chỉ với giá $29.99, tính ra VNĐ là khoảng 480 ngàn. Một số tiền không nhỏ nhưng khi so kỹ thì nó chỉ bằng 6 cái vé xem phim, 8 phần ăn KFC hoặc 3 thùng bia Heineken. Nếu để đánh đổi FM với những thứ mình vừa liệt kê ra thì mình cảm thấy rất đáng.
    Oạch .. Bác này giàu nhở .. Bác so sánh giá của FM với toàn thứ cao cấp thế nhở .Ăn KFC, xem phim ,uống bia Ken chắc đa phần anh em FM-VN ít có cơ hội thưởng thức
    Sao bác không so sánh với 3k xôi ăn sáng , số tiền ăn của SV ấy !

Anyway , bác có điều kiện như thế sao không tại trợ 4rum vài đồng mua host,server manh đi

Dù sao cũng đồng cảm với bác ở tình yêu FM

Số bài viết
    39
    NHưng chẳng có lý gì để nói là phải mua đĩa hiệu của FM mới chứng minh được mình yêu FM
    hoan nghênh anh em tình yêu FM ko fai là lấy tiền ra mà đo được .

Số bài viết
    2,079
    Hiện tại trên Steam bán Fm2009 chỉ với giá $29.99
    Bạn nói gì chứ trên Steam cũng ko có cái giá đấy đâu thế còn rẻ đấy
    Trên Steam nó bán 29,99 bảng Anh, 50$ cơ

Mà có ai cũng có đủ tài chính để mua đĩa xịn đâu . Bình quân đầu người VN còn thấp sao mà đủ tiền tự sắm 1 đĩa xịn, crack game là chuyện bt . Chả nhẽ cứ tuyên truyền crack là ko được ah như thế fm-vn ko phải là căn nhà của FM ah, mọi người đến với FM với tình yêu dành cho nó nhiều hơn là mấy chuyện tầm thường này lắm bạn ạ

Đừng mang ý kiến chủ quan của mình vào đây bạn ah

Số bài viết
    141
    Đầu tiên xin ghi nhận "tinh thần quốc tế" xài hàng gốc và tình yêu cũng như tâm huyết mà bạn dành cho game FM. Bạn có điều kiện nên mua đĩa gốc chơi rất đáng hoan nghênh. Tuy nhiên, đa phần anh em ở diễn đàn là học sinh, sinh viên nghèo "vượt khó chơi game giỏi" thì làm gì có điều kiện. Mặc khác bạn so sánh hơi khập khiểng, nếu 480k dùng để mua sách, tài liệu học tập thì liệu có phù hợp hơn chăng?
    Lấy bản thân mình làm ví dụ, hồi xưa thời sv rất nghèo toàn học sách photo biết là vi phạm bản quyền đó nhưng nếu không thì sẽ có bao nhiêu sv phải bỏ học. Và tại sao ngay cạnh trường Kinh Tế lại có các tiệm chuyên bán sách photo mà vẫn đắt như tôm tươi /
    Bạn nói game FM bạn chơi 8-10 tháng, mình lúc lên ĐH mới được gia đình sắm cho máy vi tính. Máy thì cùi chỉ chơi được các trò như StarCraft, Heroes III, Sim I, ... mà đa phần toàn mượn đĩa tụi bạn. Trò SC mình cày hơn 1 năm, Heroes III 1,5 năm đó bạn àh, 7k đối với mình còn quý nói chi 480k

Đi làm rồi mình mới có điều kiện lắp Internet, vô google gõ FM2007 thì ra diễn đàn FM-VN này. Vô đây mình tìm kiếm được rất nhiều thông tin bổ ích về kinh nghiệm chơi FM, được hiểu thế nào là 1 game thủ chân chính vì trước giờ mình chỉ toàn chơi save/load. Có thể nói đây là ngôi nhà của những người đam mê game FM
    Tình yêu thì nó không phân biệt tuổi tác, giàu nghèo bạn àh, nói như bạn thì những người công nhân sẽ không được cưới vợ nếu không đãi nhà hàng sang trọng
    Mình nói hơi phóng đại chỉ để bạn hiểu vấn đề hơn và mình không đồng ý với cách bạn hạ thấp diễn đàn này để quảng bá cho website của bạn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới