Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn chơi FM có save/load không ?

Người đã bình chọn
301. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Lâu lâu mới save/load 1 lần thôi

174 57.81%
  • Thường xuyên,vd đặc biệt gặp đội yếu mà thua tức tưởi trên sân nhà chẳng hạn

82 27.24%
  • Save/load là cái gì thế ?

45 14.95%
Trang thứ 5 trong tổng số 14 trang Trang đầuTrang đầu ... 34567 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 140
    Số bài viết
    4
    cũng thi thoảng làm trận thôi . hj` nhưng chỉ lúc save rồi . em thường đá 3 tháng mới save . chẳng may lúc mới save thua mới load

Số bài viết
    50
    tự hào là ko bao giờ save load , ngay cả nhiều khi thua rất tức tưởi, hôm qua mới thắng thằng hạng 1 :2-0, hôm sau thua thằng gần chot bảng 1-0, cũng ngồi lầm bầm chửi là cùng, ngay cả khi thử nghiệm tac cũng ko hề save load :a31:, chơi thế mới là chơi chứ /

Số bài viết
    53
    mấy trận đá cup, thua bị loại mới load.

Số bài viết
    12

Icon10

mùa đầu thi thoảng mình cũng save load(trận nào trog lòng bất an thôi, khoảng 3 đến 4 trận gì đó), mà cũng chỉ đá lại 1 lần thôi, vì cũng ngại trò save load lắm cứ ra ra vào vào!mệt!

Số bài viết
    96
    Có những trận mình quá đen thì sẽ save load, đánh giá mình đen là hoàn toàn khách quan chứ ko phải cứ thua là đen đâu.Tuy nhiên tớ cũng rất ít save load vì mún cuộc chơi công bằng chút.

Vó ngựa xông pha , giương cung lớn bắn thần điêu bay lượn

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Bobby Bài viết
    Có những trận mình quá đen thì sẽ save load, đánh giá mình đen là hoàn toàn khách quan chứ ko phải cứ thua là đen đâu.Tuy nhiên tớ cũng rất ít save load vì mún cuộc chơi công bằng chút.
    Trời, bác đã muốn công bằng thì chấp nhận cuộc chơi chứ đen hay xui gì đây nữa

Xui xẻo hay đen đủi cũng là 1 phần của cuộc chơi và đó là sự thực tế mà, đã cố đến đó thì bỏ luôn đi, chấp nhận sự thật dù hơi khó khăn 1 tí

Nhiều khi thua ức lắm, ép toàn bộ trận đấu, đá hoàn toàn trên sân nó, sút hàng chục trái không vào nhưng nó phản công 1 lần duy nhất, thế là thua, theo bác có đen không ?

Số bài viết
    238
    Theo mình thì tuỳ mỗi người thôi, hãy thử nghĩ những game khác, trước khi đi tiếp, bạn đều phải save game cái đã, lỡ rớt giữa đường còn có cái file save mà chơi lại, trong fm thì chuyện save trước mỗi trận là không bắt buộc, và nhiều người không thích chơi save/load, họ muốn tận huởng cảm giác một HLV đít thực sen hồ tây, cảm thấy nhục nhã sau mỗi trận thua và kiêu hãnh trong những trận thắng, ngọt ngào trong những trận lội ngược dòng ngoạn mục trước các ông lớn hay ngậm ngùi cay đắng đứng nhìn cúp khi thua trong loạt sút luân lưu cân não và đầy may rủi. Vì thế có chơi Save/load hay không là quyền của bạn, và nhớ một khi đã save, bạn không thể thay đổi những gì bạn đã save nữa. Nhưng cho dù thế nào đi nữa, bạn co chơi save/load hay không, thì chắc chắn sẽ có những trận đấu khiến bạn thót tim từ đầu đến cuối trận, nhất là sút luân lưu hay các trận chung kết kịch tính. Vì thế thôi thì cứ save/load đi ha! Lo xa mà!

Lần sửa bài viết gần nhất bởi haitacden869 : 13-03-2015 vào lúc 05:25 AM
    Manners is temporary, but class is forever!
    Phong độ là nhất thời, nhưng đẳng cấp là mãi mãi!

Số bài viết
    202
    trận nào cực kỳ quan trọng mới load, còn không cứ tàng tàng mà đá

Số bài viết
    290
    Cái này thành thói quen chơi trò gì cũng phải Save 1 phát đề phòng hậu hoạ. Mà chơi giỏi mấy cũng phải dùng thủ thuật này đôi lần thôi mà !

Số bài viết
    623
    Từ khi chế ra tacs 4-2-1[R]-3 thì mình cũng ít save/load hơn. Chỉ những trận nào gặp Ars trên sân khách thôi. Chứ sân nhà thì táng nó thoải mái. Weaker foot 1 tí rồi thì quân nó cũng nhận thẻ đỏ. Điển hình mới đá với Juve, Buffon dính thẻ đỏ (lần đầu tiên thấy TM dính thẻ đỏ trong FM) vì phạm lỗi với R10.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới