Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 36
    Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của star0707 Bài viết
    28 m pounds. Ko giảm được đâu. Nhưng mua thì chỉ có mà .
    Adler PA 187, hơn mấy ku khác, mỗi tội ko bao h` thấy chứ World-Class nên cho nó làm đội trưởng luôn.
    Bạn chơi thế nào chứ PA ca thế chỉ sau 2-3 mùa trong game là lên Worldwide liền

Lloris PA có 185 mà mình mua về sau 1 mùa lên Worldwide rồi nè

Số bài viết
    33
    Hugo Lloris cũng ngon mà bác dvuminh, PA 185 thấp hơn adler chút nhưng trẻ hơn, bắt cũng yên tâm cực kỳ. Tớ đang dùng Lloris này

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của KOS-MOS Bài viết
    Hugo Lloris cũng ngon mà bác dvuminh, PA 185 thấp hơn adler chút nhưng trẻ hơn, bắt cũng yên tâm cực kỳ. Tớ đang dùng Lloris này
    Mỗi lần thấy nó phát bóng với chuyền bóng là thấy lo lo

Số bài viết
    669
    Hình như bản Fm 09 Manuel Neuer bị tụt chỉ số lần trước mò sang Schalke thấy nó đã là World class sao lần này k thấy nhỉ

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    623
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dvuminh Bài viết
    Bạn chơi thế nào chứ PA ca thế chỉ sau 2-3 mùa trong game là lên Worldwide liền

Lloris PA có 185 mà mình mua về sau 1 mùa lên Worldwide rồi nè
    Worldwide thì tất nhiên đã lên. Nhưng ko thấy dòng World-Class kìa. Có dòng đó mới đẹp. Đây nó ko có nên mình cho nó đeo Cap luôn.

Số bài viết
    113
    Bản này mua Lloris, Neuer hay Adler thì cắt cổ Asenjo thì rẻ hơn nhiều
    Giờ thích Adler thôi

Số bài viết
    623
    Mình đã thất bại trong thương vụ Asenjo (mua 7.5m p bán 2.9 m p), mình tưởng rằng Asenjo chính là TM dự bị tốt nhất cho những trận đấu ko quan trọng hay để giảm bớt gánh nặng của Adler.
    H` thì ổn rồi, nhờ sign free được Akinfeev ( mất 6m, chắc là trả tiền phí đào tạo).

Trong CK C1 vừa rồi, ku cứu mình ko biết bao nhiêu quả, làm cho Casillas bên kia chiến tuyến mờ nhạt.
    Động lực thúc đẩy làm cho cả đội hưng phấn, ghi bàn giành chiến thắng :a31:

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của star0707 Bài viết
    Mình đã thất bại trong thương vụ Asenjo (mua 7.5m p bán 2.9 m p), mình tưởng rằng Asenjo chính là TM dự bị tốt nhất cho những trận đấu ko quan trọng hay để giảm bớt gánh nặng của Adler.
    H` thì ổn rồi, nhờ sign free được Akinfeev ( mất 6m, chắc là trả tiền phí đào tạo).

Trong CK C1 vừa rồi, ku cứu mình ko biết bao nhiêu quả, làm cho Casillas bên kia chiến tuyến mờ nhạt.
    Động lực thúc đẩy làm cho cả đội hưng phấn, ghi bàn giành chiến thắng :a31:
    Hic ... giờ trong đội có 3 TM: Casillas, Lloris và Akinfeev, muốn bán bớt Lloris mà không ai chịu mua

Mùa vừa rồi bị mất cúp C1 và cúp quốc gia, nhìn thấy GK Lloris của mình quá thất vọng, bỏ ra 60M EUR phá hợp đồng đưa Casillas về nhưng mùa đầu của Casillas có vẻ cũng chưa ổn lắm Thêm ku Akinfeev ký Free nữa. Kiểu này chắc chết với 3 ku GK này, phải bán gấp 1 em thôi (chưa kể đội dự bị còn có Asenjo, Fiorillo, Aquino), đau đầu quá

Đang tính mua thên Adler để thử nghiệm

Số bài viết
    623
    Nếu muốn bán thì bán rẻ đi
    Mình cũng muốn bán Akinfeev này, 27t rồi. Adler 28t.
    1 random nữa.Nếu mà GK mà đá xoay vòng thì quá vất vả. Đã thế Adler còn là Cap.

Số bài viết
    96
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dvuminh Bài viết
    Hic ... giờ trong đội có 3 TM: Casillas, Lloris và Akinfeev, muốn bán bớt Lloris mà không ai chịu mua

Mùa vừa rồi bị mất cúp C1 và cúp quốc gia, nhìn thấy GK Lloris của mình quá thất vọng, bỏ ra 60M EUR phá hợp đồng đưa Casillas về nhưng mùa đầu của Casillas có vẻ cũng chưa ổn lắm Thêm ku Akinfeev ký Free nữa. Kiểu này chắc chết với 3 ku GK này, phải bán gấp 1 em thôi (chưa kể đội dự bị còn có Asenjo, Fiorillo, Aquino), đau đầu quá

Đang tính mua thên Adler để thử nghiệm
    Đội hình toàn thủ môn hàng ngon.Bán bớt đi cho các đội khác còn dùng với.Hoa thơm mỗi người ngửi tí

Vó ngựa xông pha , giương cung lớn bắn thần điêu bay lượn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới