Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 24
    Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Chả bao giờ go on holiday nên cũng ko biết, nhưng Fm09 này nghe theo lời khuyên của ass trong trận là rất có lợi đấy.

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    71
    Tớ cầm ManC cả mùa go on holiday (đang bận thi học kỳ) mà vẫn ăn 2. Sign thằng simon rolfe từ mùa đầu đến h toàn nó làm việc, Manager còn đang bận ôn thi.

Số bài viết
    34
    bọn Assitant giỏi hơn là cái chắc, nhìn chỉ số của nó so với của mình khác nhau 1 trời 1 vực thế mà

Số bài viết
    13
    Từ bản 2003 em đã hiểu rõ tầm quan trọng của Assistant và các coach rồi. Ngay khi new game, cái quan tâm đầu tiên ko phải cầu thủ mà là staff. Cứ chọn thằng nào worldclass hoặc ít nhất là continental về cho khoẻ. Riêng cái khoản luyện tập và chăm sóc cầu thủ khỏi phải lo nghĩ gì.. Em thấy Tassotti của Milan và Queiroz là ngon nhất :a31:

Số bài viết
    338
    Thằng Ass để nó tự đá thì ngu lắm, nhưng bắt nó đá tac của mình thì cũng được, nói chung sự kết hợp giữa máy và người mà. Tacs của mình vốn đã ngon, giờ nó bổ sung thêm chỉ đạo khắc chế nữa, bọn máy nó chăm lắm, thằng nào cũng có cách khắc chế riêng thế thì chẳng vô đối, mình chơi dù chăm mấy thì cũng không cặm cụi ngồi chỉnh từng thằng một được.

Số bài viết
    268
    tuỳ từng vào tac và ass mà để cho đúng , tac nào để ass lợi hơn ? đó mới là vấn đề nhưng đừng dựa vào nó quá là mình mất hết khả năng lãnh đạo đấy , dần dần cầu thủ nó sẽ ko thích mình đâu

Số bài viết
    623
    Chỉ là những trận Giao Hữu trước mùa giải vớ vẩn thôi.
    Chứ mình nó xài tacs mình đá chấp nhận được.Nó tự xài tacs của máy thì ngu lém.
    Hầu hết toàn bộ mấy ku trong CLB đều thích mình, từ cầu thủ cho đến lãnh đạo. Ku nào k thích mình thì mình cho out luôn. VD: Rio, H4.

Số bài viết
    34
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hehe-hehe Bài viết
    Từ bản 2003 em đã hiểu rõ tầm quan trọng của Assistant và các coach rồi. Ngay khi new game, cái quan tâm đầu tiên ko phải cầu thủ mà là staff. Cứ chọn thằng nào worldclass hoặc ít nhất là continental về cho khoẻ. Riêng cái khoản luyện tập và chăm sóc cầu thủ khỏi phải lo nghĩ gì.. Em thấy Tassotti của Milan và Queiroz là ngon nhất :a31:
    \

Queiroz h là Manager của BDN rồi, sign dc khối

Số bài viết
    5,684
    mình giỏi hơn assist nhiều chứ, assist chắc chắn ko giỏi bằng HLV thực thụ, đến những mourinho, ferguson,wenger....còn bị ta đập chết ăn thịt thì bè lũ assist có ra cái gì, chỉ số của assist cũng ko đẹp hơn chỉ số của ta, chỉ đẹp hơn khi mới new game thôi, chơi càng lâu, chỉ số của mình càng tăng còn của assist ko tăng được, PA của assist cũng chỉ 170 là cao, còn của mình lần nào cũng là 200, sao lại nói assist giỏi hơn mình được

Số bài viết
    53
    HLV vô đối, mình cầm MU đá friendly toàn thắng đậm, chuyển cho assist toàn 1-0.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới