Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 24
    Số bài viết
    71

Bạn và Assistant ai giỏi hơn?

:a31: Các đồng chí chơi FM chắc hẳn ko ít người thik GO ON HOLIDAY cho qua những trận ko quan trọng! Nhiều khi thấy Holiday đội mình thắng như trẻ tre. Chả nhẽ thằng trợ lý vô đối thế? .

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    590
    Chưa go on holiday lần nào nên cũng ko biết cho lắm

Số bài viết
    623
    Lời khuyên của nó thì và cách mách nước của nó thì chắc chắng hơn mình rồi.
    + với việc giữ nguyên tacs mình đá nữa là xong.

Số bài viết
    298
    Hồi chơi FM 08, ở mùa thứ 2 cầm Real mình đã từng go on holiday đến 15 tháng 12 (quay về để đá cup C1 thôi) mà cả mùa vẫn treble.

Trong FM09, khi đang trong trận đấu, xem mách nước của Assistant có ích ra trò đây.

Số bài viết
    669
    làm j có chuyện thắng như chẻ tre bác cứ nói quá thế :a31:

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    202
    hehe, h mới thấy mình là 1 manager tận tuỵ,hết lòng vì club, chưa bao h go on holiday . Thằng ass mà lại giỏi hơn mình chắc mình bị sa thải sớm quá

Số bài viết
    1
    Bác nào dùng asssistance manager feedbacj chỉ tớ cách dùng với...nhất là phần tactics ấy, feedback như thế thì điều chỉnh ntn...

Số bài viết
    37
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nibiru Bài viết
    Bác nào dùng asssistance manager feedbacj chỉ tớ cách dùng với...nhất là phần tactics ấy, feedback như thế thì điều chỉnh ntn...
    Cũng phải xem nó feedback thế nào thì mới thay đổi được chứ. Thông thường trong khung feedback có 3 khung: 1 cái là đánh giá về tình hình đối thủ, bao gồm nó hay tấn công khu vực nào điểm mạnh, yếu khả năng kiểm soát bóng chung của cả 2 đội. Khung thứ 2 là cái quan trọng nhất đánh giá về tình hình chung của đội nhà: cầu thủ nào đá tệ nhất và, hay mắc lỗi, cầu thủ nào sức khoẻ giảm sút cần phải thay người... Khung cuối cùng là một vài lời nhận xét đánh giá riêng của ass để Manager tham khảo.

Số bài viết
    141
    Thằng Ass của tớ dữ lắm, trận nào khó go on holiday thắng tuốt. Hồi xưa cầm Bedford sau vài năm nó từ Unproven --> World Class trong khi tớ mới Continental

Số bài viết
    53
    Nếu thắng như chẻ tre thì..../....chắc mình không còn chơi FM làm j 1 CLB mạnh khi gặp đội yếu cũng có lúc No Win.......vì vậy ko bao giờ có tác & doi hình vô địch cả chỉ có HLV là vô đối thôi

OlE Goal gOal goAl

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới