Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 67
    Số bài viết
    22
    Mới chơi sang mùa 2, ko có nhiều thành tích để khoe lắm...

Lần sửa bài viết gần nhất bởi whoami80hehe : 25-12-2008 vào lúc 01:56 AM

Số bài viết
    227
    Chỉ số của mình trồi sụt thất thường Mình nhảy câu lạc bộ liên tục mà sao cái Loyalty vẫn cứ 15 là sao nhỉ

Không có người đàn ông xấu, chỉ có người đàn ông không biết làm giàu

Số bài viết
    34
    Ack ack 187 triệu Euro cho thằng cu GIovani dos Santos ư , ko tin được , đúng là điên rồ :a42::a42::a42:

Số bài viết
    623
    Đây là chỉ số của mình, Do chỉ giữ mỗi R10, bán đi Brown, Foster, H4, C16. nên dòng Domestic Player Bias còn 1. Tactical Consitency còn 2 do 4 mùa đầu thay đổi 4 như chẻ tre

Còn đây là trong Gienie. Mình ko hiểu sao, Working with youngters của mình đựơc 10, dù cho đã trẻ hóa đội hình rất nhiều.
    Điều đáng hãnh diện là Att: 17, GK: 12, Def: 18.
    Có khả năng làm Scout : JA: 20, JP: 19.

Số bài viết
    590
    Domestic Player Bias là do bác ko mua bán nhiều cầu thủ nội

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sAdwINd Bài viết
    Domestic Player Bias là do bác ko mua bán nhiều cầu thủ nội
    Cái đó cực kỳ khó lên

Mình đã chuẩn bị tâm lý ưu tiên hàng nội từ mùa đầu tiên, trong đội hình chính có thể chia làm 2 đội hình thì trong đó 1 đội hình có thể sắp xếp toàn cầu thủ nội, đầy đủ các vị trí nhưng đã đến mùa thứ 4 mà Domestic Player Bias vẫn 9 điểm.

Vẫn đang tiếp tục ưu tiên mua và sử dụng cầu thủ nội địa, không biết nó có tăng lên tí nào không

Số bài viết
    29
    Có bác nào có cái chỉ số Domestic Player Bias tầm 11 ko nhỉ, post lên cho anh em chiêm ngưỡng cái chứ mấy cái kia nhìn lên mãi chán rồi

Số bài viết
    113
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của skyvie Bài viết
    Có bác nào có cái chỉ số Domestic Player Bias tầm 11 ko nhỉ, post lên cho anh em chiêm ngưỡng cái chứ mấy cái kia nhìn lên mãi chán rồi
    Bóng đá cũng hay cái gì cũng sẽ vướng phải xu thế toàn cầu hoá thôi, vấn đề quốc tịch khó có thể là rào cản được nữa.

"Hưng vong bĩ thái có thì
    Chớ đem thành bại mà suy anh hùng"

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của wind Bài viết
    Bóng đá cũng hay cái gì cũng sẽ vướng phải xu thế toàn cầu hoá thôi, vấn đề quốc tịch khó có thể là rào cản được nữa.
    wind viết cái gì mà khó hiểu vậy ?

Cái Domestic Player Bias mình nghĩ đâu có liên quan gì đến chuyện quốc tịch gì như wind nói đâu nhỉ /

Mình đã thử sử dụng rất nhiều cầu thủ nội địa trong đội hình nhưng sau 5 mùa bóng chỉ số đó vẫn không tăng.

Theo hungicp thì đã có lần bác ấy tăng chỉ số đó lên đến 19 điểm và lý do là đào tạo cầu thủ trẻ và sử dụng họ thường xuyên trong đội hình. Mình nghĩ có lẽ đây là lý do hợp lý để tăng điểm này vì đến mùa thứ 5 và thứ 6 điểm của mình có nhích lên 1 điểm do mình thỉnh thoảng cho vài cầu thủ trẻ đá một số trận cuối mùa, khi mình đã vô địch giải hoặc khi cần giữ chân các cầu thủ chính thức để đá những trận C1.

Số bài viết
    623
    Tức là chỉ số này tăng khi mình sử dụng CLB nội địa từ lò đào tạo thôi đúng ko?
    Còn nếu cầu thủ nội có nhiều đến mấy mà mua những cầu thủ từ CLB thì nó vẫn ko tăng?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới