Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 20
    Số bài viết
    456
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dophuctri13 Bài viết
    1) mọi người có thể giới thiệu cho em một cặp AML,AMR tuổi phải dưới 23 và giá tiền phải mềm một chút (mỗi thằng khoảng 16 m): có Vela-Walcott ; Silva - Joaqin ; Di maria - Ben arfa ...nói chung là nhiều lắm, vào phần search player rồi chỉnh cái custum hay custum gì đấy.

32mil$ liệu có mua đc Joaquin vỚi Silva ?
    Obertan vỚi Alexis Sanchez hOặc Angel Di Maria ( trẻ, khoẻ, khủng ). Mùa đầu mỗi thằnG đều dưỚi 15mil$

Cristiano Ronaldo !

Số bài viết
    31
    2 thằng 32M UK : AML : Zhirkov ( trong FM này chỉ có 1 mình Vargas thuần cánh trái hay hơn Zhirkov nhưng Vargas đá hậu vệ ngon hơn :"> ) 16-18M

AMR : Marquinhos ( Đá hay nhất ở vị trí AMC nhưng đá cánh có những pha đi bóng rất ảo ) quan trọng là giá chỉ có 12M cho cầu thủ có bảng chỉ số như mơ này
    Nếu tuổi bắt buộc phải dưới 23 bạn có thể có thêm lựa chọn là Vukcevic hoặc Alexis.Sanchez , đây là 2 người mình rất hay mua , đội hình mình đá thuần cánh với AML/AMR/AMC sau 1 ST và 2 hậu vệ cánh lên xuống cực tốt ( điều kiện nên đầu tư mua Srna + Vargas )

Lần sửa bài viết gần nhất bởi NTL : 02-05-2009 vào lúc 02:36 AM

Số bài viết
    374
    Alexis Sanchez Đá hay vkl, mình chơi Man mua về, đá xứng đáng đồng tiền bát gạo otay:

Công ty dược phẩm Tâm Bình

http://tambinh.com.vn

Số bài viết
    19
    may thang tien ve canh cua minh cu co bong la chay canh thuc mang roi tat vao trong, ma tat cung ko dc toan dat nguoi hau ve cua doi phuong ra ngoai mac du co thang tien ve tuyen 2 dung 1 minh ma no cung ko chiu chuyen
    co ai biet cach set chien thuat the nao de no luc thi tat bong, doi khi lai bo vao trung lo roi dut diem hay la chuyen cho tien ve tuyen 2 dut diem thi bao cho minh biet nhe. cam on nhieu

Số bài viết
    144
    cặp chạy cánh của mình
    AMR: ROnaldo
    AML: Nasri, Vargas

Số bài viết
    87
    Cánh trái Vargas vô đối ... Mua vào mùa đông không đắt , mình mua 9,5M đấy là không mặc cả :x , có thể train thành DL hoặc AML , chỉ số quá đẹp , đặc biệt là Consistency ( độ ổn định ) và Imporrtant Matches đều 18 => thuộc dạng cực hiếm và cực đỉnh :x
    Cần ngay đầu mùa thì mua ZhirKov khoảng 14-15M gì đó
    Cánh phải cho Balotelli đá cũng được , không thì Srna , hai cậu này đầu mùa đều 14M ^^

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Doan Duy : 04-05-2009 vào lúc 10:18 PM

Số bài viết
    28
    Trong bản FM9 AMR ko ai đá hay hơn THEO đâu bạn ạ.
    Trước khi nói đã nghĩ đến C.Ronaldo chưa.

Số bài viết
    13
    Tui cầm Totenham nên có cặp AMR/AML khá ổn là Dos Santos và L. Modric, ngoài ra có thể dùng D. Bently hoặc Aquino cũng được. các bác cao xa quá, cứ phải dùng Messi, CR7, Theo..mấy thằng này thì bàn làm gì..mình cần lạoi tàng tàng, không cần sao nhưng hiệu quả là ổn..tôi nhớ hồi còn chơi FM7, có Cassano, Montolivo,Joaquin, Ben Arfa..mấy thằng này là hàng khủng thật..khi đó sài Cassano có mùa chú này Rating lên đến 8,6/ mùa..vãi hàng thật..

Số bài viết
    304
    nếu bạn chơi với đội hình 2 tiền vệ cánh dâng cao thì theo mình bạn nên chọn những cầu thủ có thể đá tốt cả 2 cánh để còn đảo vị trí cho nhau nữa, gợi ý: AML.Balotelli, AMR.Alexis Sanchez 2 cu này chơi đảo cánh thì khỏi chê, vốn là tiền đạo nên ghi bàn cũng thuộc hạng pro đấy nhé ^^
    Nordin Amrabat_Turan Arda
    Dos Santos_Fleck

Số bài viết
    73
    Nếu chơi mùa đầu thì mình thấy AMR nên mua A. SanChez Giá chỉ khoảng 10 M
    AML thì nên mua Y.Zirkov giá cũng khoảng 13M.Đá rất hiệu quả . Sau bán đi sẽ rất được giá

AC Milan

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới