Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    3,080

Bày mình cách xài Football Manager Genie Scout 2009

Vừa down về bản Football Manager Genie Scout 2009, bật vào load game thì nó hiện ra cái bảng báo "The save game is compressed. Uncheck..." Vào forum tìm thì thấy hướng dẫn vào phần Preferences>>>compress savegames>>>confirm,nhưng cái này mình mới tải về chỉ hiện lên mỗi 2 nút Load game với Load last game(mấy nút lệnh khác đều ẩn, ngay cả nút tìm kiếm),bó tay nên mong các Bro chỉ giáo/

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    227
    Load cái game bạn muốn chơi lên. Rùi Preferences>>>Bỏ chọn compress savegames>>>confirm
    sau đó save lại lần nữa.
    Sau đó thì bật FM Scout lên là được

Không có người đàn ông xấu, chỉ có người đàn ông không biết làm giàu

Số bài viết
    238
    Ne bạn Hắc Đểu ơi, cái Preferences>>>compress savegames>>> giày savado confirm không phải trong FM Genie Scout mà là trong game, vào game, ở menu chính chọn Preferences, thấy phần compress savegames có đánh dấu chữ v thì bỏ đi, load game của bạn rồi save lại, bạn sẽ thấy dung lượng file save game của bạn có dung lượng lớn. Rồi bạn FM Scout load lại game. Được chưa ạ!

Lần sửa bài viết gần nhất bởi haitacden869 : 13-03-2015 vào lúc 05:27 AM
    Manners is temporary, but class is forever!
    Phong độ là nhất thời, nhưng đẳng cấp là mãi mãi!

Số bài viết
    3,080
    Cám ơn 2 bạn, mình làm được rồi :a31:

Số bài viết
    92
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của haitacden869 Bài viết
    Ne bạn Hắc Đểu ơi, cái Preferences>>>compress savegames>>>confirm không phải trong FM Genie Scout mà là trong game, vào game, ở menu chính chọn Preferences, thấy phần compress savegames có đánh dấu chữ v thì bỏ đi, load game của bạn rồi save lại, bạn sẽ thấy dung lượng file save game của bạn có dung lượng lớn. Rồi bạn FM Scout load lại game. Được chưa ạ!
    Cái scout này cài đặt sao bạn nhỉ, mình load về rồi mà chưa dùng bao giờ.

Số bài viết
    320
    Bạn down về nhấp dzo bỉu tượng roài nó chạy load phần save game cũa bạn và xem các cầu thũ thoaj

Số bài viết
    17
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Vừa down về bản Football Manager Genie Scout 2009, bật vào load game thì nó hiện ra cái bảng báo "The save game is compressed. Uncheck..." Vào forum tìm thì thấy hướng dẫn vào phần Preferences>>>compress savegames>>>confirm,nhưng cái này mình mới tải về chỉ hiện lên mỗi 2 nút Load game với Load last game(mấy nút lệnh khác đều ẩn, ngay cả nút tìm kiếm),bó tay nên mong các Bro chỉ giáo/

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của manutd Bài viết
    Cái scout này cài đặt sao bạn nhỉ, mình load về rồi mà chưa dùng bao giờ.
    Hướng dẫn đây

http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=12169&page=2

Lần sửa bài viết gần nhất bởi guilla : 03-03-2009 vào lúc 12:01 AM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới