Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 14 trong tổng số 14
    Số bài viết
    268
    giàu thì mua Fabregas , bình thường thì Veloso hoặc Moutinho , nghèo thì rất nhiều ko kể hết

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gameol1509 Bài viết
    giàu thì mua Fabregas , bình thường thì Veloso hoặc Moutinho , nghèo thì rất nhiều ko kể hết
    cesc có giàu cũng ko mua đc, phải nói là cực giàu mình hỏi lần nào cũng đòi trên 150M bảng, dưới con số đó là ko thương lượng gì hết

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    735
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của T-Pain Bài viết
    Em đang chơi MU, mua được thằng defour và dùng đội hình 4-2-4 Attacking Control (A.C. Milan) của dvuminh. Em cho defour đá ở MC (bên không có mũi tên) đá cũng tốt, man of the match được mấy trận. Nhưng nỗi lo còn lại là tìm MC đá cặp với defour (bên có mũi tên xuống), mới đầu dùng carrick nhưng lại quá tệ, chuyển qua anderson thì không tấn công được nhiều, dùng possebon đá rất tốt (nhưng còn tùy trận, thường thì anderson và possebon đá luân phiên nhau). Bây giờ em cần tìm người đá cặp với defour ở vị trí đó, em định mua veloso nhưng cũng đang cần tư vấn.
    Spuad:
    ---------Asenjo---------
    -castro---kompany---thiago silva--evra-
    ----------possebon----defour------
    --ronaldo------------------nani-----
    --------huntelaar-----zaki----------
    P/S: nên mua possebon, cầu thủ đá rất xông xáo, rất triển vọng. Zaki cũng vậy, hiệu suất ghi bàn rất tốt từ lúc mua(7 bàn/6 trận). Kompany và Thiago silva là cặp đôi mạnh nhất(lọt 2 bàn/12 trận). Cũng nên mua Rafael và Fabio-hai anh em của Brazil, có thể để dự bị. Castro em biết được khi còn chơi 07, tới bây giờ nó vẫn giữ được phong độ. Em chơi không chú ý lắm về chỉ số, chỉ quan tâm nó chơi như thế nào thôi.
    Bạn này chơi MU mà nhìn vào cứ tưởng Real , chơi MU mà hok có thằng nào ngoại trừ R7, Nani và Evra , R10, Rio, Vida, T32 đâu bạn
    P/s bạn cần người đá cặp với Defour thì có thể chọn L.Diarra giá mùa đầu chỉ ~12,5M bảng thôi, hoặc là Palombo cũng đc nhưng 26, 27 tuổi rồi , Velosso thì miễn bàn sút xa giỏi, phòng thủ khủng, cặp bóng hủy diệt phát động tấn công ko tồi
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrspecial Bài viết
    cesc có giàu cũng ko mua đc, phải nói là cực giàu mình hỏi lần nào cũng đòi trên 150M bảng, dưới con số đó là ko thương lượng gì hết
    Spec chơi MU thì hỏi giá Ars thì có mà từ giá 100> trở lên đối với mấy thằng sao của nó rồi , mấy ku như vela, Walcot còn gần 50M , huống chi là Fab

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Spec chơi MU thì hỏi giá Ars thì có mà từ giá 100> trở lên đối với mấy thằng sao của nó rồi , mấy ku như vela, Walcot còn gần 50M , huống chi là Fab
    Sao đã đành, đây đến thằng bentdner, nó không dùng, cho xuống đội dự bị xong rao bán 10M, mình hỏi tận 20m nó cũng lắc đầu mới nản chứ

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới