Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Theo bạn kết quả trận đấu giữa U23VN và U23 Brazil sẽ ntn????

Người đã bình chọn
93. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • U23 Việt Nam thắng(cái này mình chưa mơ tới)

30 32.26%
  • Hòa(cũng chưa hề mơ tới)

12 12.90%
  • Thua(sờ sờ trước mắt)

51 54.84%
Trang thứ 17 trong tổng số 19 trang Trang đầuTrang đầu ... 71516171819 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 161 tói 170 trong tổng số 183
    Số bài viết
    1,178
    Mình thì nghĩ Quyến sẽ về với T&T Hà Nội.
    .........

Số bài viết
    361
    Tiếc là bầu Kiên ko chịu chi tiền chứ ko, rất dễ Quyến về với Hà Nội ACB
    Lại nhớ đến vụ Như Thành, đã xin về đội mà tiếc tiền ko trả phí chuyển nhuợng cho Thể Công để rồi Bình Duơng cuỗm mất và h đã thành sao

Số bài viết
    240
    công vinh - văn quyến ko dá cap duoc dau. lối chơi viet nam cần 1 cầu thủ càng luot như viet thang,có văn quyến thì văn quyến và việt thắng đá cặp tien dao con` cong vinh dá chet bên canh trái giống henry bây giờ la ok

Số bài viết
    315
    có công vinh thì không có văn quyến trên hàng tiền đạo việt thắng mới là tiền đạo thực sự trên hàng công cua VN

Số bài viết
    145
    Mình là dân Nghệ an.Nói thực chỉ vì vụ Văn Quyến bán độ nên Công Vinh mới có dịp tỏa sáng.Nếu Văn Quyến ko phạm phải sai lầm như vậy thì chưa chắc CV đã có ngày hôm nay

ĐI SPAM KIẾM TIỀN CÁ ĐỘ ĐÂY!!!

Số bài viết
    21
    Sao lại có 1 Topic riêng cho cái thằng phản động Văn Quyến được nhỉ???
    Chỉ vì mấy thằng như Văn Quyến, Quốc Vượng mà tôi không còn xem bóng đá Việt Nam lâu nay rồi, kể cả AFF Cup vừa qua. Đêm tuyển Việt Nam vô địch, phi ra Bờ Hồ thấy cảnh ăn mừng mà chạnh lòng, nhớ ngày xưa...

Số bài viết
    34
    theo mình thì VQ sẽ đến HN và sẽ gia nhập T&T hoặc TC

Số bài viết
    240
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của The_Kop Bài viết
    Sao lại có 1 Topic riêng cho cái thằng phản động Văn Quyến được nhỉ???
    Chỉ vì mấy thằng như Văn Quyến, Quốc Vượng mà tôi không còn xem bóng đá Việt Nam lâu nay rồi, kể cả AFF Cup vừa qua. Đêm tuyển Việt Nam vô địch, phi ra Bờ Hồ thấy cảnh ăn mừng mà chạnh lòng, nhớ ngày xưa...
    Cuws ngồi đó mà trách móc như bác thì bao giờ mới khá nổi!!Ai cũng như bác thì tuyển VN bây giờ làm gì có những người hùng như Việt Thắng, Như Thành chơi thông minh và chắc chắn như vậy koo.Còn trẻ ai lại ko sai lầm,quan trọng là nhận ra sai lầm và sửa chữa.Bác cứ đặt mình vào trường hợp của những cầu thủ ấy đi,có tiền trước mắt mà đội nhà vẫn đi tiếp vào vòng sau (trận đấu chỉ thắng 1 bàn) Bác sẽ làm gì.Sông ở đời cần có lòng vị tha bác ạ.Có nói nặng lời thì xin lỗi nhưng tui chỉ nói sự thật thôi,chẳng ai hoàn mỹ chẳng ai la` ko mắc sai lầm cả

Số bài viết
    141
    Quyến hiện đang free transfer, bầu Đức mà sign được sẽ hình thành cặp song sát: Lee Nguyễn - Văn Quyến --> HAGL vô đối
    Theo tớ khả năng Quyến về với Hà Nội T&T là cao nhất /

Số bài viết
    1,696
    về HAGL làm j , tiền đạo đông lắm rồi, có Lee Nguyễn (có thể), Agostinho, Thanh bình vừa về nữa !
    về T&T với Công Vinh chắc cũng khó, có thể là sang Thể Công !

retired ... !!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới