Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 24
    Số bài viết
    7
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dvuminh Bài viết
    Mấy hôm nay nghiên cứu TT&F09 khá nhiều nên tạo tùm lum tactic, tạm thời up trước cái này cho các bạn tham khảo, ai thích thì thử nghiệm xem kết quả thế nào nhé.

Giới thiệu:
    Tactic này dựa trên nền tảng Control Match trong TT&F09. Tuy nhiên, mình đã biến đổi nó sang hoàn toàn tấn công (Control Match nguyên thể là giữa Attacking và Standard, dùng khi bạn chắc thắng, muốn khống chế trận đấu và vẫn để ngỏ 2 khả năng cho đội, tức là vẫn có thể kiểm soát bóng và tấn công ghi bàn khi cần thiết). Tactic này theo xu hướng chuyển sang tấn công nhưng vẫn dựa trên nền Control Match với 2 Defend, 3 Support và 5 Attack (ban đầu mình làm theo chuẩn là 253).

Screenshot tactic:

Link tactic:
    http://www.mediafire.com/file/zzkyzd...atch (235).tac

Hãy thử nghiệm và tận hưởng cảm giác sân nào cũng là sân nhà của ta

Còn chuyện ghi được bàn thắng hay không thì tùy cầu thủ của các bác thôi. Có nhiều trận đội mình có thể ép cho đối phương không thể sút được 1 quả nào

Giờ chế tạo tactic mới tiếp Y_Y
    Đây có phải là dvuminh chủ trì Thiếu Lâm ?

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Chaos Bài viết
    Đây có phải là dvuminh chủ trì Thiếu Lâm ?
    Có mặt

Bác gọi mình có chuyện gì không ?

Số bài viết
    3
    Là dvuminh ở box Thiếu Lâm Võ lâm truyền kì I đây sao. Những bài viết của bạn đã giúp mình rất nhiều trong thời gian chơi vl. Ngưỡng mộ đã lâu:a44:

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kts_thaiduongnguyen Bài viết
    Là dvuminh ở box Thiếu Lâm Võ lâm truyền kì I đây sao. Những bài viết của bạn đã giúp mình rất nhiều trong thời gian chơi vl. Ngưỡng mộ đã lâu:a44:
    Dân chơi VLTK nhiều quá, đi đâu cũng gặp

Hic ... đây là 4rum FM bác ơi, quay lại chủ đề chính đi, chúng ta bàn FM thôi

Bác có cần giúp gì trong trò FM này không ?

Số bài viết
    21
    dung la tac 41221 nay da giai Italia thi qua khung roi=> ghet moi la de ep san no qua, toan cot doc xa ngang=>phan cong thua, uc loi mat. nhung cai tac nay thuong thi vo dich SA rat de. thu 442 di=> khoai mu mat

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của breeze Bài viết
    dung la tac 41221 nay da giai Italia thi qua khung roi=> ghet moi la de ep san no qua, toan cot doc xa ngang=>phan cong thua, uc loi mat. nhung cai tac nay thuong thi vo dich SA rat de. thu 442 di=> khoai mu mat
    Bạn nên cố gắng viết tiếng Việt có dấu nhé, không thì bị xoá bài đấy /

Còn về tactic à, khả năng tấn công và ép sân khá tốt đấy, nhiều khi toàn dội cột, bật xà, đúng là ức lắm nhưng cứ xem như do bọn HLV shooting kém thôi, từ từ sẽ cải thiện

442 à, mình xài 424 Attacking còn ghê rợn hơn, bất bại ở Serie A hơn 80 trận, đá C1 thì dĩ nhiên có thua T_T Đến khi nản quá thả cho Ass cầm thì nó làm thua 1 trận ở Serie A, lại thua đúng Inter, điên quá chơi lại

Số bài viết
    57
    đã test thử, tac này quả là hiếm có bởi hiếm tac nào tồi hơn thế này. Em cầm barca mà dùng tac này thua roma 3 trái ko gỡ . Nói thế thôi đấy là em test với barca còn các team khác em cũng chưa bik thế nào

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của b4byQ Bài viết
    đã test thử, tac này quả là hiếm có bởi hiếm tac nào tồi hơn thế này. Em cầm barca mà dùng tac này thua roma 3 trái ko gỡ . Nói thế thôi đấy là em test với barca còn các team khác em cũng chưa bik thế nào
    Hên xui thôi
    Mới thử 1 trận thôi mà, chẳng lẽ nếu bạn thử 1 trận mà thắng Roma 3 trái thì bạn kết luận tactic này tốt cũng không chính xác

Riêng mình dùng tactic này 7 mùa bóng rồi đấy

Ngoài ra, mình có nhớ là phải tuỳ tình huống mà điều chỉnh TI hay PI bên trong nữa, không phải cứ Import Tactic, Submit và Continue rồi xem kết quả là xong đâu. Thông thường kết quả dựa trên sức mạnh của toàn đội, của từng cầu thủ trong đội, cách bạn sử dụng cầu thủ, ...

Tactic nào cũng có thể giúp bạn thành công, miễn là bạn biết kiên nhẫn và biết vận dụng nó, phải hiểu tactic đó mạnh yếu thế nào, có phù hợp với các cầu thủ của bạn hay không và sự nhuần nhuyễn trong việc sử dụng tactic (trải qua 1 thời gian đá liên tục).

Không có đội tuyển hay CLB nào đang đá tacitc A thành công, tự nhiên nhảy qua sử dụng tactic B sẽ thành công hơn đâu

Số bài viết
    25
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dvuminh Bài viết
    Có mặt

Bác gọi mình có chuyện gì không ?
    hix hoá ra là trụ trì!khi nào trụ trì qua Trường giang chơi pm Tai_Chot nhé!
    Để test thử tac của trụ trì cái nào! chán Ars rùi đang cầm barca mà!

Bước vào đời là toát mồ hôi!...
    Quay qua tình lại rơi nước mắt!....

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của linhpm2010 Bài viết
    hix hoá ra là trụ trì!khi nào trụ trì qua Trường giang chơi pm Tai_Chot nhé!
    Để test thử tac của trụ trì cái nào! chán Ars rùi đang cầm barca mà!
    Nghỉ chơi để làm HLV rồi

Thử tactic thì cứ thử nhưng quan trọng là chất lượng cầu thủ mình có và thời gian sử dụng tactic cũng như thời gian các cầu thủ chơi chung với nha

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới