Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 19 trong tổng số 19
    Số bài viết
    420
    Những trận nó vào sân từ ghế dự bị, cả 2/3 trận đều lớn ( Bayern - Ars ) và có trận gặp Fio mở màn C1 cũng cho đá chính và đá tiền đạo hẳn hoi, nhưng ...

Số bài viết
    62
    đang chơi Arsenal, mua balo mất 13M uk và mua luôn cả Tevez mất 37M uk, về cho 2 thằng đá cặp với nhau hay vl. Thằng Balo còn là vua phá lưới ở Olympic nữa

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của AJ_Shigeki Bài viết
    Những trận nó vào sân từ ghế dự bị, cả 2/3 trận đều lớn ( Bayern - Ars ) và có trận gặp Fio mở màn C1 cũng cho đá chính và đá tiền đạo hẳn hoi, nhưng ...
    Nếu bạn muốn train nó hẳn hoi thì theo mình nên để nó đá chính ngay từ đầu, mùa đầu tiên thì không nên quá chú trọng kết quả, chủ yếu là mùa sau(mùa sau nhìn chỉ số thằng Balo khá đẹp)

Số bài viết
    227
    Em nói thật là cu này để đá tiền vệ trái hay hơn nhiều, chả hiểu sao nhưng có lẽ là do lực đều quá nên đá tiền đạo không được hay cho lắm

Không có người đàn ông xấu, chỉ có người đàn ông không biết làm giàu

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 2love1989 Bài viết
    Em nói thật là cu này để đá tiền vệ trái hay hơn nhiều, chả hiểu sao nhưng có lẽ là do lực đều quá nên đá tiền đạo không được hay cho lắm
    Nhưng ở tuyển quốc gia nó lại đá tiền đạo bạn ah`, nếu để nó đá tiền vệ ở CLB thì nó phát triển không đều đâu

Số bài viết
    286
    Đội Tui Balotelli đá năng lắm Tien đạo (trái phải) Hoặc Là tiền ve (Trai Phai) , tui ko quan trọng về hiệu suất ghi bàn vì có Roneey là cây săn bàn số 1 rồi. Tôi chơi MU , đầu mùa 09-10 tui mới mua Kun Aguero ( bán berbatov,teved rồi) , nên Balotelli phải da là AML ( vị trí này ở Đội Ý cũng thế) lâu lâu mình cũng đưa lên tiền đạo từ ghế dự bị. Nếu đá chính thì cho đá cánh trái or cánh phải.

Balotelli của mình ghi bàn thì ko nhiều nhưng toàn những bàn thắng quyết định, Đá phạt vô đối 5/10 trái

Chú này được gọi vào đội tuyển quốc gia Ý rồi.

Số bài viết
    350
    Thằg này đá ST thì khỏi chê ồi
    Chứ còn cho nó về đá cánh hay hộ côg thì nó ko phát huy hết đâu :d

Man U mãi mãi vô đối

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Rafinha Bài viết
    Đội Tui Balotelli đá năng lắm Tien đạo (trái phải) Hoặc Là tiền ve (Trai Phai) , tui ko quan trọng về hiệu suất ghi bàn vì có Roneey là cây săn bàn số 1 rồi. Tôi chơi MU , đầu mùa 09-10 tui mới mua Kun Aguero ( bán berbatov,teved rồi) , nên Balotelli phải da là AML ( vị trí này ở Đội Ý cũng thế) lâu lâu mình cũng đưa lên tiền đạo từ ghế dự bị. Nếu đá chính thì cho đá cánh trái or cánh phải.

Balotelli của mình ghi bàn thì ko nhiều nhưng toàn những bàn thắng quyết định, Đá phạt vô đối 5/10 trái

Chú này được gọi vào đội tuyển quốc gia Ý rồi.
    Tuỳ theo mỗi người thích train theo kiểu nào thôi bạn ah`, mình thì vẫn train theo cách: đá chính càng nhiều càng tốt(ngay cả ở nhưng trận đấu lớn và luôn để cầu thủ chơi ở những vị trí sở trường(ở tuyển quốc gia nó đá ở đâu thì ở CLB xếp nó đá ở đó) :a31:

Số bài viết
    13
    Cho nó đá tiền đạo tự do hoặc đá cánh đều tốt cả, nhớ set cho nó đá phạt luôn thì bảo đảm 1 mùa hơn 20 trái.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới