Share game FM24 (PC)

Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 24 trong tổng số 24
    Số bài viết
    7
    Theo tớ thì chọn đội hình quan trọng lắm .Cái này thì phải tự mỗi người rút ra dần thôi .Mấy trận đầu tớ toan để xem full cả trận,rồi điều chỉnh dần về sau . Cau thủ thì quan trọng khỏi nói rồi . 1,5 M vẫn có thể mua được nhiều thằng chất .Nhưng thằng tuổi cao giá rẻ lắm mà chất lượng cũng ko đến nỗi nào .

Số bài viết
    14
    Nói thật là cầm đội yếu có nhiều cái đáng nói, mua cũng đâu có đơn giản, thằng cầu thủ nào chả muốn đc đá đội mạnh, được tham dự Cup châu Âu. Rồi thằng đồng ý về thì mình k đảm bảo đc điều kiện lương cho nó...
    Chiến thuật thì cũng tương đối thôi, không phải lúc nào cũng ngon được, nên là cầm đội yếu điều quan trọng là mình chú tâm và thật tỉ mỉ trong sắp xếp đội hình, ra chiến thuật, đặc biệt mình có chút kinh nghiệm là gặp đội nào cũng xem lịch thi đấu của nó, rồi để ý những trận thua của nó, xem đối thủ của nó dùng chiến thuật gì (đội hình chiến thuật trong lúc này cũng nên quan tâm) rồi đưa ra kế sách cụ thể. Chứ mà cứ ào ào, đá luôn là dễ nhận thất bại.
    Không biết các cao thủ còn có cao kiến j chia sẻ không, đang cầm Leixoes nên cũng quan tâm vấn đề này lắm

Số bài viết
    65
    tớ sân nhà đá 4-4-2 att , tận dụng lợi thế sân nhà tấn công phủ đầu dồn dập đối với đội yếu , gặp dội mạnh hơn thì cả sân nhà hay sân khách đều chơi 4-3-2-1 ( 3DMF )

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrspecial Bài viết
    Cầm đội yếu thì phải đặt mục tiêu trụ hạng thôi bạn ơi, phải chịu khó xây dựng đội bóng từ từ chứ ko bụp phát lên ngay như Mạncity đâu . Mà ở bản Fm08 này mình có 1 mẹo rất hay để kiếm tiền nhá.Bạn cố làm manager của tuyển quốc gia đi, tuyển Anh càng tốt, xong rao bán cầu thủ trẻ ( chưa đc gọi vô tuyển ) với giá =0 kèm điều kiện nếu đc gọi vô tuyển thì mình sẽ đc nhận thêm tiền, bọn máy nó rất dễ chấp nhận điều kiện này thế nên việc bán 1 cầu thủ vô danh với giá 50M là chuyện bình thường lúc đó lo gì đội bóng ko khá lên
    cái bài này tưởng có từ hồi CM 01-02.giờ vẫn áp dụng đc à
    để thử cái

...COME ON YOU RED...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới