Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 44
    Số bài viết
    3,734
    Aguero của mình đá 5 trận thì 4 trận chỉ đc 5 hoặc 6 điểm còn lại có trận được hẳn 8 điểm cơ , đá thất thường thế đấy ko hiểu sao nữa

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    286
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    Aguero của mình đá 5 trận thì 4 trận chỉ đc 5 hoặc 6 điểm còn lại có trận được hẳn 8 điểm cơ , đá thất thường thế đấy ko hiểu sao nữa
    Aguero tôi chơi nguyên bản 2008 nên bản này tôi chơi Mario Balotelli ( chú này ghi bàn hiệu suất cao kinh chỉ sau roneey của mình thôi). Mình cho đá cặp với Roneey . Berbatov là siêu dự bị cho Mario

Số bài viết
    10
    thử palacio đi
    đá khủng lắm

Số bài viết
    56

Icon8

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của KOS-MOS Bài viết
    Huntelaar PA 175, cũng tạm tạm, nhưng phải đào tạo cẩn thận vì trong game tôi đang chơi Huntelaar Valencia nó mua rồi giờ mùa thứ 4 CA có mỗi 145,

Gignac tầm 16-18m UK, Aguero thì trên 30m, Placio ko rõ, chắc cỡ 20-25m
    Xem CA/PA = cách nào vậy... Sao thằng Gignac cho scout đi nó báo là decent signing thui

Y!: anh_tuan9622
    http://www.hoanganhtuan.name/

Số bài viết
    56
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Ro10 Bài viết
    thử palacio đi
    đá khủng lắm
    Tui thấy thằng này pace cao đấy. Ko bít đá dấm sao...

Y!: anh_tuan9622
    http://www.hoanganhtuan.name/

Số bài viết
    590
    Gignac mình đá ghi trên 30 bàn/mùa đó

Số bài viết
    77
    Mùa đầu Kun 38m UK Benzema 30.5m mua ngay khi thị trường chuyển nhượng mùa đông mở cửa.Hun mua train thế nào điểm lên cũng ko nhìu. Đang đá xoay vòng Ben/Pogre/Hun cũng tàm tạm.

Số bài viết
    590
    Bác Vaness ko cho Rooney đá luôn à

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Rafinha Bài viết
    Aguero tôi chơi nguyên bản 2008 nên bản này tôi chơi Mario Balotelli ( chú này ghi bàn hiệu suất cao kinh chỉ sau roneey của mình thôi). Mình cho đá cặp với Roneey . Berbatov là siêu dự bị cho Mario
    Balotelli của mình cũng đá thất thường lắm ko hiểu sao , còn Rooney thì quá chán chả bao giờ ghi đc bàn tức mình cho nó về đá AMC điểm còn cao hơn :a31:

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    207
    Mình ko kết hợp cặp Rooney- Becbatov được, đá cặp đó thì Becbatov toàn bị khóa chặt thôi

Thấy có vẻ Rooney- Manucho hợp hơn, dùng có đến mùa đông đã ghi 10 bàn toàn từ ghế dự bị, sau bán luôn cho Tottenham

Đang phân vân ko bít nên để mùa sau lấy Cambell về đá, hay là mua lấy thằng tiền đạo mới? Tiền đạo giờ đắt quá ko mua nổi thằng nào trẻ mà đá khủng tí cả

Benzema về Barca rồi, Hunterlaar về Roma rồi, còn mấy thằng nữa hỏi ko bán, đặc biệt là Henry hỏi mua 10M bảng mà Barca thích giữ làm cảnh hơn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới