Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 14
    Số bài viết
    238

Friendly Matchs ở FM 2009

Kì lạ quá, em không để ý lúc chơi hết mùa thứ nhất nên vào mùa giải mới không có một trận giao hữu nào, đá thua liền 2 trận đầu tiên mấy trận sau mới thắng trở lại . Không biết FM09 mình phải tự đi tìm đội để đá hay là nó tự mời mình nhỉ ? Thua 2 trận tiếc quá.

Chủ đề tương tự:
    We like to move it, move it

Số bài viết
    5,684
    Cả 2, bao h chẳng thế, mình vừa phải mời, vừa chờ nó mời, luời hơn thì để thằng assist nó sắp xếp lịch cho,lo gì

Số bài viết
    735
    Chơi đội nào mà hok có giao hữu thế, con nếu chơi ManU thì lịch dày đătt5 cho tới khi vào mùa mới luôn mà

Số bài viết
    238
    Em chơi Mu mà, rõ ràng để thằng Asst nó điều khiển phần đấy mà cuối cùng không có 1 trận giao hữu nào >.<

We like to move it, move it

Số bài viết
    173
    chịu khó tự xếp giao hữu,mời thằng mạnh về đá sân nhà kiếm thêm $ luôn...

Số bài viết
    22
    Mỗi trận mời mấy đội mạnh mạnh về thì phải chịu chi cho chúng nó 200k, bù lại được hơn 1M tiền bán vé

Số bài viết
    2,202
    Thường thì mình tự sắp xếp lịnh thi đấu giao hữu chọn. Lúc đầu chọn mấy đội yếu cho đội mình làm quen lại sau đó là mấy đội mạnh. Chủ yếu dao hữu là cho các cầu thủ mới mua về làm quen với đội bóng mới hay thử nghiệm những cầu thủ trẻ và tac mới!

...Legend...

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Có lẽ là bạn ko set cho ass tự sắp xếp các trận giao hữu và hết mùa giải bạn lại không tự mời các đội khác đá giao hữu nên mới thế

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 2lua Bài viết
    Em chơi Mu mà, rõ ràng để thằng Asst nó điều khiển phần đấy mà cuối cùng không có 1 trận giao hữu nào >.<
    Chắc thằng Ass nó ham Go on Holiday mà quên rồi, đuổi nó ngay

Đùa tí thôi chứ đôi khi bạn vào Team Setting, yêu cầu thằng Ass sắp xếp giao hữu nhưng quên Confirm thì cũng không có tác dụng và lúc đó bạn toàn đợi đội khác mời.

Mình nghĩ khỏi cần nhờ Ass lo vụ này, nó toàn bắt mình đá với đội làng nhàng, đi xa mệt. Mình toàn tự kiếm các CLB khủng lôi về sân nhà đá để kiếm tiền vé cho vui, trung bình mỗi trận được khoảng 1.7M - 2M EUR (sân có sức chứa khoảng 82K thì khán giả cũng hơn 50K). Những đội luôn ưu tiên mời là 4 đại gia của Anh, 2 đại gia của TBN và mấy đại gia của Ý. Đủ thời gian để sắp xếp đá thì kiếm về cũng kha khá tiền

Số bài viết
    155
    Tốt nhất là nên tạo cho mình thói quen xếp lịch giao hữu trước mỗi mùa bóng, theo mình việc đó đâu có quá khó khăn đâu mà phải để cho thằng Ass nó xếp cho? Mùa nào mình cũng tự sắp xếp lịch và thời gian đá giao hữu cho clb của mình!

Is my phone!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới