Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 27 trong tổng số 27
    Số bài viết
    8
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Emmanuel^_^Adebayor Bài viết
    first touch tốt nhất cứ theo nghĩa đen dễ hiểu.còn mình nghĩ khống chế bóng đã có Off The Ball.Theo mình "First Touch " là xử lý bóng trong lần chạm đầu tiên.có thể là chuyền ngay hay sút ngay hay v.v.v.v.v Nói chung nó khá quan trọng những cũng không hẳn là quyết định cho tiền đạo.
    Off The Ball sao lại là khống chế bóng . Off The Ball là chạy chỗ mà . First Touch thì là "Lần chạm bóng đầu tiên". Giống kiểu Eto'o ở ngoài đời chạy nhanh nhưng Xavi chuyền hơi khó cho 1 tí là toàn đỡ bóng văng ra cả mét. First Touch thường có liên quan chặt chẽ đến Technique. Các bác cứ thẳg nghĩa của từ mà dịch, sao phải suy luận lung tug thế .

Số bài viết
    1,426
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Emmanuel^_^Adebayor Bài viết
    còn mình nghĩ khống chế bóng đã có Off The Ball.
    Off the ball là di chuyển không bóng chứ ! Sao lại là khống chế bóng

Số bài viết
    183
    từ Fm 05 đến giờ mình vẫn nghĩ off the ball là khống chế bóng đấy
    thế hóa ra ko phải à :haha2:
    mà cũng chẳng sao,vì luôn quan niệm là khống chế bóng nên mình toàn chọn thằng tiền đạo có chỉ số đó cao.thảo nào ghi bàn tằm tặp

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Dịch ra thì Natural Fitness là nền tảng thể lực còn Determination có thể gọi là sự quyết đoán tự suy ra xem khả năng phát triển của nó đến đâu

Số bài viết
    2
    theo tui thì First touch có nghĩa là cảm giác bóng còn Off the ball thì đúng là di chuyển không bóng hay nôm na là chạy chỗ rùi

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Shadow90 : 07-08-2009 vào lúc 06:46 PM

Số bài viết
    22
    Mọi người ơi cho mình hoỉ chút cách set này như thế nào thế. Mình làm mãi mà nó vẫn mờ

Số bài viết
    30
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Shadow90 Bài viết
    theo tui thì First touch có nghĩa là cảm giác bóng còn Off the ball thì đúng là di chuyển không bóng hay nôm na là chạy chỗ rùi
    hix, first touch là đá 1 chạm ( bao gồm cả sút bóng sống ), còn Off the ball là chạy chỗ không bóng rồi. Cái này khá xưa rồi đấy bác...

Số bài viết
    165
    first touch theo mình nghĩ là khả năng đỡ bóng khống chế bóng lúc nhận đường chuyền

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới