Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 26 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345614 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 260
    Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vuangu88 Bài viết
    cho mình hỏi một cái sao lúc mua cầu thủ mình ko dùng đc cái điều kiện trả sau vậy?giúp với
    bạn có thể trả sau được mà , nhưng tất nhiên trả sau thì phải cao giá hơn roài (cọn trả sau 6 , 12 ,24 tháng)

-->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Số bài viết
    202
    Cho tui hỏi cái đã có FM07 bản tiếng việt chưa vậy???
    Mà sao tui thấy có ông chụp hình thấy có cả tiếng việt hay đó là bản Việt hóa FM06 thế????

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    491
    tui cũng thử trả sau rồi mà toàn bị mất tiền ngay thôi chả hiểu saooooooo

Số bài viết
    62
    Anh ơi em gặp 1 vấn dề vô cùng nghiêm trọng rùi.Cha là vậy nè em chơi fm07 tới năm 2010.Rồi em save thì tự dưng nó thoát ra báo lổi cannot save game.Em bấm ok thì tự dưng nó tự động uninstall luôn .Mong anh hd em bi cai lổi zi vậy

Số bài viết
    90

Hỏi.....? Chờ Đáp!

Cho em hỏi tí....! 2 câu thôi ko nhiều !
    Thứ nhất: Sao bây giờ các bác ko có hiện phần tính điểm theo level nữa ?
    Thứ hai : Sao phần chữ kí của em ko hiện đc ảnh vậy ? trong khi của mấy ông khác thì lại hiện đc (nhất là mấy ông mod)...! Bất công quá !
    Thêm câu hỏi phụ : Sao phần hiển thị số bài viết của em thi thoảng lại "nhảy" lung tung thế nhỉ ? Mà toàn bị ít đi thôi ! ko thấy tăng thêm lên tí nào cả (tăng lên đã ko kêu rùi !)
    Các bác giải thích cặn kẽ từng câu hỏi một nha !
    Thank !

Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    trả lời lun:
    1.Nặng database
    2.bạn vào Sign xem lại đi , được mà
    Phụ:nhảy thế nào , bị trừ số bài viết ah , có thể do lúc xóa topic bị trắng có bài viết của bạn nên thấy giảm , hoặc Spam bị del bài

-->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Số bài viết
    491
    hỏi cái nào tôi định mua gago nó đòi 10tr nhưng tôi chỉ còn 6tr thui.dùng trả sau no đồng ý tất cả rồi nhưng ko chuyển nhượng đc vì nó bảo ko trả đủ tiền.còn nữa lúc mua marcelo tôi trả trước no 3tr trả sau 7tr.thế mà nó lại trừ vào 10tr luôn làm hết tiền mua gago.sửa lỗi này sao đây bác nào giúp với.mình đang dùng bản update mới của 7.0.1

Số bài viết
    202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vuangu88 Bài viết
    tui cũng thử trả sau rồi mà toàn bị mất tiền ngay thôi chả hiểu saooooooo
    Tất nhiên là các bạn sẽ mất tiền nhưng mà theo từng tháng ....VD bạn mua 1 cầu thủ trị giá 15M và trả trước 5M , trong 12 tháng bạn sẽ trả 10M còn thiếu. Và như vậy mỗi tháng bạn sẽ mất số tiền 10:12 =???? ( bạn tự tính nha) trong chi phí chuyển nhượng.
    Còn về mất tiền ngay thì không có đâu, nó chỉ có lấy mất số tiền bạn trả trước + số tiền tháng đó phải trả (như VD trên đó)+ Singing on Free lúc bạn ký hợp đồng với Cầu thủ.....

Và lẽ dĩ nhiên bạn mua nhiều cầu thủ thì sẽ hết tiền nhanh hoặc mua nợ theo tháng nhưng mà nó đòi singing on free cao....

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    12
    mọi người có biết làm sao hiện tất cả bàn thắng của cầu thủ ghi trong 1 mùa kô. trong phan history bon nó chỉ thống kê số bàn thắng ghi tại giir vô địch chứ kô thống kê trong các cup,kỳ quái thật

Số bài viết
    792
    muốn xem bàn thắng tất cả chỉ còn cách save lại từng trận một thôi ha ha . Lâu quá không vào đây có lẽ nơi này tui và terry cũng không cần tham gia giải đáp nhỉ.

PREPARE TO RETIRE

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới