Share game FM24 (PC)
Trang thứ 24 trong tổng số 26 trang Trang đầuTrang đầu ... 142223242526 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 231 tói 240 trong tổng số 260
    Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nghiaphuc_real309 Bài viết
    Cảm ơn bạn nhiều lắm. Còn cái vấn đề thứ 3 báo lỗi giải quyết giùm mình với. Bức xúc quá đến Tết rồi đang chơi thì lại hỏng. Ai làm ơn giúp mình típ nhé. Thanks nhìu ><><
    đây này, bạn vào topic này mà xem, hình như có 2 cách là xóa cái file crash dumb rồi chơi bt hoặc down bản khác về chơi hay sao ý

http://fm-vn.com/diendan/showthread....ght=crash+dumb

Số bài viết
    5
    bác nào giúp em cái....em đang dùng FM-07 ban 1.0 nhung em không biết làm thế nào để khi vào xem chỉ số của cầu thủ được cả,em đã vào trong phần view rùi nhưng nó chỉ hiện ra cái khung chí số bằng các đường vạch thui, mà em thì mún xem chỉ số của nó cơ...thanks các bác nhìu

Số bài viết
    1,386
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hunter202 Bài viết
    bác nào giúp em cái....em đang dùng FM-07 ban 1.0 nhung em không biết làm thế nào để khi vào xem chỉ số của cầu thủ được cả,em đã vào trong phần view rùi nhưng nó chỉ hiện ra cái khung chí số bằng các đường vạch thui, mà em thì mún xem chỉ số của nó cơ...thanks các bác nhìu
    bạn vào Preferences\Display & Sound\ bỏ dấu tick ở show graphical attributes in profile

Lần sửa bài viết gần nhất bởi giangpro : 03-03-2008 vào lúc 11:35 PM

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của aq_scorpio Bài viết
    tớ đã chơi kha khá FM rồi , nhưng mà lần đầu tiên gặp tình trạng này : mùa giải 2011/2012 , cầm Milan , gặp Man Utd ở super cup , chả hiểu sao các đội tuyển QG lại tập trung , mà cũng không báo hoãn --> bây giờ đội hình của tớ chỉ còn có tiền đạo là ổn , còn lại các vị trí đều là dự bị hoặc đội hình trẻ mà cũng chỉ là những thằng bình thường hoặc dưới mức bình thường , còn lại đều đã lên tuyển hoặc cho mượn cả --> chả hiểu đá đấm kiểu gì đây ?
    Chỉ không trả cầu thủ về khi tuyển quốc gia đá giao hữu. Còn nếu là các trận đấu chính thức thì bắt buộc phải trả về.
    Mà có khi tập trung nhiều cầu thủ quá, cái nút Friendly Instruction (đúng không nhỉ) nằm tít dưới, không để ý bỏ qua thì cầu thủ phải về là đúng thôi.

Số bài viết
    5
    em mới chơi FM2k7(sinh sau đẻ muộn mà) em thấy trong squar list của một số đội thấy player của nó có kiểu "tut" em muốn nhờ các anh trả lời hộ là mình muốn cho 1 cầu thủ của mình dẫn dắt một cầu thủ trẻ thì làm thế nào?
    va cho em hỏi co GK nào rẻ chịu về đội L2 giải anh Ko ?(<5k)
    thanks nhiều

Số bài viết
    10
    anh nào có hảo í thì dịch giúp em các chỉ số trong fm vói
    hoặc chỉ cho em dường link dẫn đến bài viết trong diễn đàn có nói về vấn đề này với
    em mới chơi lại dốt tiếng anh
    mong các anh chị thông cảm

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    đây là bản dịch của bác Hùng http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=1741
    còn đây là bài viết của hiru http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=4324
    có thể chỉ áp dụng đc với FM08 nhưng mình nghĩ nó cũng hữu dụng
    have fun

Số bài viết
    95
    trong Tactics phần Positions là sau chỉnh được mủi tên hướng lên, hay hướng bất cứ hướng nào vậy, thông cảm mình mới chập chững chơi,hiii

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    bạn nhấn và giữ chuột phải vào cầu thủ rồi di chuột đến vị trí mong muốn

Số bài viết
    17

Ko muốn dùng Việt Hóa nữa???

Em dùng bạn Việt hóa thấy có nhiều bất tiện muốn chuyển về bình thường thì phải làm thế nào?Em thử chuyển Lang nhưng chỉ có mỗi TA thôi

Hala Madrid

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới