Share game FM24 (PC)
Trang thứ 13 trong tổng số 26 trang Trang đầuTrang đầu ... 3111213141523 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 121 tói 130 trong tổng số 260
    Số bài viết
    277
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sheva20092001 Bài viết
    cho hỏi là minh` down bộ áo giải ngoại hạng anh về rùi seo nữa
    Bạn giải nén file đó ra nhé sau đó bạn copy file đó vào thư mục sau nhé c://Frogram files/sport../footballmanager2007/data/graphics/kits/club/Eng là sài được.

Số bài viết
    1,091
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của aq_scorpio Bài viết
    cho mình hỏi đá ở giải Ý thấy có mấy thằng ở đội reserve của mình trong tình trạng co-owned , mà không thể mua đứt luôn được , hay là kí hợp đồng mới với nó thế thì phải làm sao ?
    co-owned tức là sở hữu một nửa. Bạn không thể làm gì với cầu thủ này (Ngoài việc cho hắn ta đá :B88 Bạn phải chờ tới hết mùa giải, sẽ có một thông báo về cầu thủ này. Trong 2 CLB sở hữu, ai đưa ra giá cao hơn sẽ được mua đứt. Hoặc là nếu cả hai ra giá bằng nhau thì cầu thủ đó sẽ ở lại CLB đang đầu quân. (Với giải Ý, thường thì bạn cứ để 0$ cũng lấy được nó :B45

Số bài viết
    225
    Ko được đâu bạn , mà cần gì phải Win Mode ?? Có việc gì Alt + Tab ra cũng thế cả mà

Số bài viết
    26
    giup em voi.em muốn coi chỉ số của mấy cầu thủ = số chứ khong phải thanh màu sắc (bản fm2k7), mấy anh giúp em chỉnh lại dc khong ?
    Nhìn mấy thanh màu sắc thì khó biết ñöôïc rõ ràng chỉ số của tụi nó wa

Số bài viết
    10
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của armado Bài viết
    giup em voi.em muốn coi chỉ số của mấy cầu thủ = số chứ khong phải thanh màu sắc (bản fm2k7), mấy anh giúp em chỉnh lại dc khong ?
    Nhìn mấy thanh màu sắc thì khó biết ñöôïc rõ ràng chỉ số của tụi nó wa
    Prefences >> Sound & DIsplay >>> bỏ cái " show atribute in graphic..." gì đó đi .
    p/s : Có thank thì thank hoangfbf chứ đừng thank nick này bạn nhé :B47:

Trời ơi sao bác lại thank nick này hu hu THank nick Hoangfbf đi em ko biết đâu ~>.<~
    @ amado được rồi thank you ^^

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hoangfbf2 : 29-08-2007 vào lúc 08:30 AM

Số bài viết
    26
    Tuyệt vời thx nhiều........................................... ..

Số bài viết
    10
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của armado Bài viết
    Tuyệt vời thx nhiều........................................... ..
    Còn gì hỏi nốt đi anh trả lời hết cho :B68: :B68:

:B47::B47:

Số bài viết
    55

Gấp, gấp!

Các bác giúp em với! Chả là em vừa đổi máy, đổi tất luôn. Em cop tất cả các file Fm đang chơi dở từ ổ cũ sang ổ mới, bây giờ load lại nó bảo là ...coud not be loaded, ko hiểu là tại sao nữa. Có phải là do ổ cũa của em là ATA giờ cop sang SATA nên bị sai định dạng ổ gì đó chăng? Bác nào biết cách khắc phục để load lại được thì bảo em với.

FM là game hay nhất!

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của FMman Bài viết
    Các bác giúp em với! Chả là em vừa đổi máy, đổi tất luôn. Em cop tất cả các file Fm đang chơi dở từ ổ cũ sang ổ mới, bây giờ load lại nó bảo là ...coud not be loaded, ko hiểu là tại sao nữa. Có phải là do ổ cũa của em là ATA giờ cop sang SATA nên bị sai định dạng ổ gì đó chăng? Bác nào biết cách khắc phục để load lại được thì bảo em với.
    Mình nghĩ khi bạn load bạn tìm đúng địa chỉ mà bạn để file save rùi load lại xem :B47:

Because The Main One

Số bài viết
    108
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của FMman Bài viết
    THế có backup saved game ko

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới