Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 37 trong tổng số 37
    Số bài viết
    354
    Hàng random thì thiếu gì hàng khủng mà phải cheat . Tơ cũng đang chờ WP để sign chú random người Nhật nè. Có một điểm chung của hàng random chỉ số khủng thường là creativity và strength luôn rất thấp mặc dù các chỉ số khác cao chót vót.

Số bài viết
    286
    Đội hình U18 của tớ toàn là cầu thủ ramdom xịn ko đây sack hết những thằng gà của MU mua về gần 15 -20 con j

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Rafinha : 19-12-2008 vào lúc 08:51 PM

Số bài viết
    7
    hê hê hàng random 100% đó. như vậy đâu đã ăn thua gì với con tui đang chơi. chỉ số y hệt vậy nhưng finiss 17 còn speed là 19 cơ.

Số bài viết
    623
    1 Biến thể của random .
    Mình cũng gặp rồi, mới new game đã có ngay ( 1 phần vì các cầu thủ ở trong CLB nào đó quá ít, nên nó phải tạo ra để bù vào), chỉ xuất hiện ở TBN thôi, nhưng giải khác ko có, nếu ai chơi bản small thì wa các đội như Valencia sẽ thấy ngay.

Số bài viết
    69
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của star0707 Bài viết
    1 Biến thể của random .
    Mình cũng gặp rồi, mới new game đã có ngay ( 1 phần vì các cầu thủ ở trong CLB nào đó quá ít, nên nó phải tạo ra để bù vào), chỉ xuất hiện ở TBN thôi, nhưng giải khác ko có, nếu ai chơi bản small thì wa các đội như Valencia sẽ thấy ngay.
    Đúng rồi, đa số là Spain, vì Spain đang xếp hạng 1 trên bảng tổng sắp FIFA mà. Qua vài năm bảng xếp hạng thay đổi thì mấy nước khác cũng có thôi. Dân FM lâu năm thì sẽ để ý điều này thôi!
    Mà Random thì ko hứng thú cho lắm nhỉ! Có ai đồng ý điều này ko? Vì nó ko giống ngoài đời, tạo cảm giác chán lắm, hehe.

Số bài viết
    48
    teamwork, pace và acc cùi we' , 1 ST màh Acc cùi thì sao màh bắt tốc độ dc

Số bài viết
    56
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của J.Terry Bài viết
    Hàng của bác chỉ giỏi Technique, Heading với Off the Ball, Acc với Pace, Finishing yếu quá, tuy nhiên mới 16t (chưa biết potentiel ra sao) nên cho là "tạm khủng".
    Còn hàng này em các bác mới cho là khủng nè, Avallone, 20t,Acc 18, Pace 18, Dribling 17, Finishing 18, Composure 18 + Place shot nên em nó rất là máu lạnh trc khung thành đối phương.
    Bằng chứng là em nó mới nã 5 phát vào lưới New :a31:

đá đến năm 2013 mà hàng random train mấy mùa 20t mới đến lực thế có gì đâu mà tinh tướng

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới