Share game FM24 (PC)

Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 13 trong tổng số 13
    Số bài viết
    227
    Bài viết rất hữu ích.

Theo kinh nghiệm bản thân nên hài hoà các lối choi. Nếu bạn chưa có kinh nghiệm vế set OP thì nên kiêm 1 AM có chỉ số tatic cao tầm 17 trở lên thì nó sẽ đưa ra những quyết định chính xác hơn là suy nghĩ chủ quan của bản thân bạn. Hãy học hỏi AM của bạn wa từng trận đấu bằng cách xem lại cách set của no trước khi đá. Phải có 1 lý do nhất định mà AM của ban set như vậy rồi dùng suy luận của bản thân để thấu hiểu. Bạn sẽ học hỏi được nhiều thứ từ 1 good AM.:a26::a26: Khi đã nắm rõ và hiểu tường tận thi hãy đối chiêu cách set của bạn và AM 1 lần trước trận đấu để tìm ra sự tương đồng và khác biệt của bạn và AM. Nếu sự tương đồng đạt 85% thi bạn đã sẵn sằng tự mình set OI cho đội, 15% còn là sự khác biệt trong tư duy mỗi người Đó là cách mình đang áp dụng vào đôi minh đang dẫn dắt. Lời khuyên cuối cùng, đừng dại mạo hiểm vơi OI setting ngay cả khi bạn có đội hìnhh hoàn và tatic tồt thì vẫn thua như thường. Bạn se thấy cảnh các cầu thủ chạy loạn xạ ngầu trên sân vì cách setting của bạn. Thân

Số bài viết
    4
    Cho hỏi patch 9.3 cái set "show onto foot" ở chỗ nào mình tìm mãi ko thấy ???

Số bài viết
    4
    Nhưng trong khi trận đấu đang diễn ra. Trợ lý HLV khuyên là nên show onto weaker foot nhưng mình tìm mãi ko thấy có chỗ nào như thế. Thanks for reply

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới