Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 37
    Số bài viết
    48
    Terry win ở chỗ đã chém cho ces rời sân , chiến thuật khá tốt

Lần sửa bài viết gần nhất bởi duongthc1988 : 27-11-2008 vào lúc 04:56 PM

Số bài viết
    177
    Ai down về rồi thấy có tac nào xài đc thì post lên cho mọi nguời xài với

Số bài viết
    44
    GK: 7
    DC: 8
    FB: 9
    MCd: 10
    ML/R: 11
    MCa: 12
    FCs: 13
    Cái này là cái gì mà nhắc đi nhắc lại trong cái bài viết pdf hả các bro ? Ai giải thích với. Đa tạ đa tạ

A week is a long time in football... :a41:

Số bài viết
    238
    -GK, DC, FB set ở Defence Role ( nhiệm vụ phòng thủ ), 7 là cái Mentality kéo 3 nấc từ normal về phía trái, 8 là kéo 2 nấc, 9 là kéo 1 nấc.
    -10 là normal
    -11,12,13 là kéo về phía phải.

GK: 7
    DC: 8
    FB: 9
    MCd: 10
    ML/R: 11
    MCa: 12
    FCs: 13

CÁi này chỉ là cách set của các loại huấn luyện viên thôi.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi 2lua : 27-11-2008 vào lúc 11:44 PM

Số bài viết
    638
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gakhonggay Bài viết
    Lần đầu tiên sét được cái chiến thuật ưng ý . Nhưng hàng phòng ngự của mình hơi cùi, chắc phải sắm thêm mấy thằng khủng quá (hàng phòng ngự Arsenal nguyên bản, cặp trung vệ chán òm )
    Cũng tùy chiến thuật nữa, hậu vệ Ars tuy chỉ số phòng ngự ko đc đến độ xuất sắc nhưng đc cái nhanh nhẹn, Ars lại đá lấy công làm thủ nên đá phản công với Ars khó mà đua qua đc Touré với Gallas.
    Còn như Chelsea, hậu vệ trâu mà chậm như Terry với Carvalho thì đá phòng ngự khu vực, chơi thấp, khỏi phải chạy
    Terry win ở chỗ đã chém cho ces rời sân , chiến thuật khá tốt
    Chính thế, điều này có đc đề cập đến trong bí cấp mà, tackling hard cho playermaker (mỏng cơm) của đội bạn, một là làm nó nhát chân, hai là với chút may mắn, nó sẽ ra sân luôn
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tom2 Bài viết
    Đọc phức tạp nhỉ. Bạn Terry có vẻ vất vả quá nhỉ. Đến 2013 mà ars vẫn thiên hạ vô địch cơ à. Mình thấy chỉ có mùa đầu là bọn nó còn ho he được, chứ từ mùa thứ 2 trở đi thì mình đá toàn thắng. Mình đá AC. Đội hình đẹp hơn Chelsea của Terry
    Cũng tùy, game của bác terry chả biết thế nào, chứ trong game của Terry, ko chỉ mình Chelsea của Terry bị hành mà cả Liv, ManU + mấy đội tiềm năng như ManC, Tott đều bị Ars luộc đẹp cả đi lẫn về.
    Đội nó vẫn còn đủ Vela, Cesc, Persie, Ade, Diaby, Clichy, Sagne, Walcott, tụi nó còn mua thêm mấy tay trung vệ khủng, nên quả là rất khó đối phó

Lần sửa bài viết gần nhất bởi J.Terry : 28-11-2008 vào lúc 12:51 AM

Số bài viết
    638
    nhầm, định edit lại thành quote

Số bài viết
    238
    Không hiểu sao, em chơi cả Man Utd lần Man City thì 2 đội em ngán nhất là Liverpool với Newcastle. Còn Arsenal biết vài thủ thuật là đì chết ngay

Số bài viết
    638
    Thì do mỗi người có một chiến thuật riêng nên cũng có những đội khắc chế riêng.
    Giờ Terry bớt cúm Ars rồi, nhưng có cha nội Aston, đá kiểu gì ăn ba bốn trái hiệp một, hiệp hai thủ kiểu gì nó cũng giã lại ba bốn trái, chả hiểu ra làm sao

Số bài viết
    137
    Công nhận ai viết cái tài liệu này mình phải gọi= sư phụ, phân tích quá chi tiết và rõ ràng, tuy đọc xong hơi bị điên con mắt nhưng thế này là quá tốt rồi.

Số bài viết
    638
    trang cuối của tài liệu có ghi rõ ai tham gia viết cuốn này mà.
    trong đó có cả member, min mod của diễn đàn FM-Britain.co.uk phối hợp cùng min mod của SI Forum, SI Team mà viết ra :

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới