Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 37
    Số bài viết
    638
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrspecial Bài viết
    Còn gì về hàng tiền đạo ko, tiếp đi J.terry.Thấy cái forward run của FC đúng thật
    Hehe, Terry dốt tiếng Anh, đọc ko hiểu lắm nên chưa đọc kĩ, còn bọn Pháp bựa thì chỉ mới dịch sơ sơ. Tạm thời Terry ko còn thứ gì khác lin quan tới FC, sorry :a31:

Số bài viết
    2,079
    để tối về down dịch thử xem nào , tài liệu rất hữu ích thấy có mấy mục đánh chặn ai đó và giúp HLV đội bóng nghèo là đáng quan tâm

Số bài viết
    62
    cái này toàn english, em lại dốt english, nhìn qua mà nản, chả hiểu gì cả, có ai pro dịch sang vietnamese rùi up lên cho anh em forum thửong thức,, thanhkss

Số bài viết
    638
    Em các bác có chút lợi thế tiếng Pháp, nên bỏ vào Gú Gồ nó dịch Anh sang Pháp cũng hiểu đc phần nào :p

Chỉ với vài chương trong bí cấp này, Chel què cụt ngày nào của em xém chút làm nên chuyện trên sân của "thiên hạ vô địch thủ" Arsenal. Dẫn 2-1 và ép sân từ đầu chí cuối, Ars chỉ may mắn gỡ lại đc bàn 2-2 vào phút 80' của trận đấu nhờ công của Eduardo sau một pha hỗn độn trc khung thành.

Em các bác mà "luyện" hết bí cấp này thì Ars ra bã :a31:

Số bài viết
    238
    Các bác gặp Arsenal khó khăn thế nhỉ, em đọc bí kíp này rồi áp dụng cho Man city đập cho thằng Arsenal tơi bời, thắng 3/4 lần gặp.

Số bài viết
    320
    Chà có ai rãnh sung phong dịch cuốn bk võ công ngàn năm hím thấy này ko
    roài cho vô phần tài liệu Fm là hết xẩy

Số bài viết
    21
    Dốt TA đọc chẳng hiểu. Nhưng dùng mấy cái tac nó set sẵn trong đó cũng được. Bro nào dịch dùm mọi người được ko

Số bài viết
    638
    Xong, em các bác luyện thêm vài thành. Vậy là thiên hạ vô đối Arsenal đã ra đi vĩnh viễn.
    Luộc đẹp cả lượt đi lượt về ở cúp C1.

Đau cái là Ars lại bị thua chính vì chiến thuật Role Theory của giáo sư Văng Giê

Số bài viết
    9
    Đọc phức tạp nhỉ. Bạn Terry có vẻ vất vả quá nhỉ. Đến 2013 mà ars vẫn thiên hạ vô địch cơ à. Mình thấy chỉ có mùa đầu là bọn nó còn ho he được, chứ từ mùa thứ 2 trở đi thì mình đá toàn thắng. Mình đá AC. Đội hình đẹp hơn Chelsea của Terry

Số bài viết
    21
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của J.Terry Bài viết
    Đau cái là Ars lại bị thua chính vì chiến thuật Role Theory của giáo sư Văng Giê
    Lần đầu tiên sét được cái chiến thuật ưng ý . Nhưng hàng phòng ngự của mình hơi cùi, chắc phải sắm thêm mấy thằng khủng quá (hàng phòng ngự Arsenal nguyên bản, cặp trung vệ chán òm )

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới